Announcement

Collapse
No announcement yet.

X-Fi VS AMP ขยายเครื่องเสียงบ้าน อะไรมันเจ๋งกว่ากัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ปรีแอมชัวๆ
    จริงๆผมว่าเล่นint ampดีๆ ตัวเดียวจบเลยเรื่องฟังเพลง
    amp multi ch เสียงด้อยกว่าสุดๆ ปล่อยbit perfectเข้าint ampนี่น้ำตาจะไหล 55(เว่อ) เสียงแบบไม่ปรับแต่งมันเพราะอย่างนี้นี่เอง
    แต่ผมด้อยทรัพย์เล่นint จีนแดงไปก่อน

Comment

^
      ^
      แนะนำซักตัวได้มั๊ยครับ เอาเสียงดี ราคาถูกๆอะครับ ^^

Comment

Originally posted by beskakum View Post
        X-Fi VS AMP

จะหันมาเล่นเครื่องเสียงอีกครั้ง

อยากถามว่า 2 ตัวที่กล่าวมา ใช้ตัวไหนแล้วเสียงดีกว่ากันครับ

ผมเคยไปฟังคอมที่บ้านเพื่อน เสียงก็ดีนะแต่ไม่เคยเปรียบเทียบ

เค้าบอกเค้าไม่ซื้อ SoundCard หรอก ซื้อ AMP เสียงดีกว่าเยอะแล้วก็ปรับได้ตามที่เราชอบมากกว่าด้วย

จริงมั๊ยอ่า?
        on board+amplifier=?
        X-fi+amplifier=?
        ไม่น่าถามนะถ้าเีคยเล่นเครื่องเสียงมาก่อน
        Last edited by banditez; 16 Jan 2009, 20:47:30.

Comment

Working...
        X