คอมพิวเตอร์ PC ของผมใช้เมนบอร์ด ยี่ห้อ Asrock P4i65G ขอรบกวนผู้ที่มีความเชี่ยวชาญช่วยแนะนำสเปคให้หน่อยนะครับว่า ผมจะสามารถซื้อ แรม ซีพียู ฮาร์ดดิส และการ์ดจอ เพื่อมาติดตั้งบนเมนบอร์ดดังกล่าว กรุณาช่วยแจ้งรายละเอียดของ แรม ซีพียู ฮาร์ดดิส และการ์ดจอ ด้วยว่าต้องซื้อแบบใหน ความเร็ว/ความละเอียดสูงสุดได้เท่าไรพร้อมแจ้งราคา คือผมจะนำมาประกอบเองที่บ้านนะครับ
หากมีข้อแนะนำอะไรดีๆก็เพิ่มเติมได้นะครับ
ขอบคุณมากมายครับ ที่เสียสละเวลามาตอบกระทู้นี้ให้กับผม