Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนชี้แนะการตั้งค่า UBNT Loco M2 หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนชี้แนะการตั้งค่า UBNT Loco M2 หน่อยครับ

ทดสอบการตั้งค่ามาพักใหญ่แล้วครับ ตอนนี้เปลี่ยนเนตที่ต้นทางแล้วความเร็วที่ได้คือ 200/60
    แต่ปลายทางได้เต็มที่ ประมาณ 40-50 mb รบกวนผู้รู้ช่วยนี้แนะหน่อยครับ

ปล.เวลาทดสอบความเร็วที่ได้ค่า upload จะมากกว่า download เสมอเลยครับ เลยไม่แน่ในว่าตั้งค่าตรงไหนผิดรึเปล่า

UBNT Loco M2 จะได้ประมาณนี้ครับ ต้องใช้ UBNT Loco M5 สแกนดูอย่าใช้ช่องสัญญานตรงกับคนอื่น ลองเปิด Airmax ดูน่าจะได้เพิ่มอีกหน่อย
    Last edited by akeranong; 27 Jan 2018, 15:32:19.

Comment

รับส่ง ถ้าแค่ 2 จุด ไม่ลองทำแบบ AP-Station ดูอะครับ

Comment

Working...
      X