overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 20 of 45

Thread: Q06 ไทเมอร์ดิจิตอล/ดักยุง/ลำโพงบลูทูธ/ที่ชาร์จถ่าน/ปลั๊กไฟอื่นๆเพียบปืดสิ้นเดือนครับ

OverclockZone Member augustta's Avatar

Default Q06 ไทเมอร์ดิจิตอล/ดักยุง/ลำโพงบลูทูธ/ที่ชาร์จถ่าน/ปลั๊กไฟอื่นๆเพียบปืดสิ้นเดือนครับ

Q06 ไทเมอร์ดิจิตอล/ดักยุง/ลำโพงบลูทูธ/ที่ชาร์จถ่าน/ปลั๊กไฟอื่นๆเพียบปืดสิ้นเดือนครับ

ปิดประมูลวันที่ 31 มกราคม 2561 เวลา 23.00.00 (ตามเวลาบอร์ด)

Bid ขั้นต่ำครั้งละเท่าไหร่ก็ได้แต่ต้องลงท้ายด้วย 0 !!!

ผู้ประมุลใส่รายการ/ราคา/ชื่อเล่น(ไว้ทำความรู้จักกันครับ)และเบอร์โทร์*ถ้าไม่สะดวกก๋็ไม่เป็นไรครับ

รบกวนโอนเงินภายใน 99 ชั่วโมง หลังจากชนะการประมูลนะครับ และจัดจัดส่งภายใน24ชั่วโมงครับไม่รวมเสาร์อาทิตย์ครับ

ค่าจัดส่งเ ลงทะเบียน 40-90 บาท ครับ ของชิ้นใหญ่หน่อยค่าส่งเพิ่มขึ้นจะแจ้งให้ทราบในPMครับ

ประมูลแล้วผู้ประมูลรับผิดชอบการประมูลด้วยนะครับ จะได้ไม่ต้องเสียโอกาสของท่านอื่น ๆ ครับ

ติดต่อสอบถาม O88 55 33 485 ครับ หรือ PM
    ถ้าส่งของให้แล้วจะแจ้งเลขพัสดุให้ทราบทุกท่านทางPMนะครับ
    ผมทำงานที่สีลมคอมเพล็กนะครับ ไม่ค่อยสะดวกนัดรับเท่าไรครับ
    แต่ใครจะเปิดพอร์ทหุ้นบอกได้นะครับ

////กระทู้สิ้นเดือนโอนเมื่อเงินเดือนอกได้ครับ

//////ของส่วนใหญ่ที่นำมาลงประมูลจะเป็นของใหม่นะครับ สภาพการใช้งานปกติครับ ชิ้นไหนมีตำหนิ
    หรือมือสองจะแจ้งให้ทราบในรายการนั้นๆนะครับ

//////เมื่อท่านได้รับรายการที่ท่านประมูลแล้วรบกวนเช็คคุณภาพสินค้าและหากมีปัญหาแจ่งภายใน 7 วันนะครับ
    หากสินค้ามีปัญหาจะได้รีบเปลี่ยนของใหม่ให้ได้ครับ

***ท่านใดถ้าผมยังติดค้างอะไรอยู่แจ้งกลับผมมาได้เลยนะครับ///สนใจรายการอื่นๆที่เคยเปิดประมูลสอบถามได้นะครับ ******

1. ซิมทรู NO 080 3347535 เป็นซิมทรู ฟรีอินเตอร์เน็ท ความเร็ว 1 MBs นาน 6 เดือน
    ลงทะเบียนซิทแล้วใช้งานได้ทันที ไม่ต้องเติมเงิน
    เปิดประมูล 1. ซิมทรู 199 บาท

2. ที่ชาร์จถ่านพร้อมถ่านชาร์จAA*4 ก้อน เป็นที่ชาร์จถ่านไซส์ AA และ AAA ใช้ชารืจถ่าน Ni-Mh Ni-Cd
    มีไฟLED โชว์ขนธทำการชาร์จ
    เปิดประมูล 2. ที่ชาร์จถ่านพร้อมถ่านชาร์จAA*4 ก้อน 149 บาท

3. ที่ขยายช่อง12 V ในรถ จำนวน 2+1 พร้อมพอร์ต USB 2.1 A +1.0 A ในตัวสำหรับชาร์จโทรศัพท์ แท็บเล็ต
    มีสวิตตฺสำหรับเปิดปิด ไฟ LED แสดงสถานะการทำงาน มีฟิวส์ตัดไฟในตัว
    เปิดประมูล 3. ที่ขยายช่อง12 V 149 บาท

4. ไฟส่องอัตโนมัติ ใช้พลังงานแสงอาทิตย์ ไม่ต้องใช้ไฟฟ้า LED 0.2 W/ PC * 20 PC
    มีเซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว ขนาด 102*53*130 mm พร้อมน็อตสำหรับยึดผนัง
    เปิดประมุล 4. ไฟส่องอัตโนมัติ 169 บาท

5. ปลั๊กไฟLH-815 U ปลั๊กไฟ 4 ช่องไฟบ้าน พร้อม 2 ช่อง USB สำหรับชาร์จมือถือและแท็บเล็ต
    ทุกช่องไฟมีสวิตต์สำหรับเปิดปิดการจ่ายไฟทุกช่อง สายไฟยาว 5 เมตร รับไฟได้สูงสุด 2500 W
    เปิดประมูล 5. ปลั๊กไฟLH-815 U 169 บาท

6.ไทเมอต์ดิจิตอล เป็นเครืองตั้งเวลาเปิดปิดเครื่องใช้ไฟฟ้าแบบดิจิตอล ตั้งวันเวลาได้นานสุด 1อาทิตย์
    พร้อมหน้าจอ LCD แสดงการใช้งาน และเวลา พร้อมคู่มือการใช้งาน
    เปิดประมุล 6.ไทเมอต์ดิจิตอล 299 บาท

7. ลำโพงบลูทุธP-78 เป็นลำโพงบลุทูธ+USB สำหรับขยายเสียงจากมือถือ คอมพิวเตอร์ ได้ครับ
    ลำโพงขนาด 4 นิ้ว วิทยู FM ในตัว หรือจะเพลงจากการ์ดความจำก็ได้ครับ แบตเตอรี่ลิเที่ยมในตัว
    มาพร้อมสายแจ็คต่อกับมือถือและสายUSB สำหรับชาร์จไฟ เสียงเพลงดังเบสดังตึ๊บๆ อยู่ครับ มีไฟLED หลากสีด้วยครับ
    เปิดประมูล 7. ลำโพงบลูทุธP-78 349 บาท

8. ไฟตะเกียงซูมได้ เป็นโคมไฟแบบตะเกียง พร้อมไฟฉายแบบซูมได้ในตัว
    มีโซลารืเซลล์สำหรับชาร์จพลังงานจากแสงอาทิตย์ได้ครับ มาพร้อมสายไฟสำหรับชาร์จไฟบ้าน
    เปิดประมูล 8. ไฟตะเกียงซูมได้ 99 บาท

9. เครื่องดักยุงและแมลงต่าง ๆ เป็นเครื่องดักยุงและแมลง โดยใช้แสงสีฟ้าจากหลอดไฟเป็นต่อล่อให้มาเกาะทีขดลวดไฟฟ้า
    พร้อมที่ห้อยในตัว
    เปิดประมูล 9. เครื่องดักยุงและแมลงต่าง ๆ 149 บาท

10. กล่องรับสัญาณดาวเทียม IPM เป็นกล่องรับสัญญาณดาวเทียบแบบ KU BAND จานทึบ
    ต่อกับ TV ใช้งานได้ปกติครับ มีเฉพาะตัวกล่องนะครับ ไม่มีรีโมทนะครับ
    เปิดประมูล 10. กล่องรับสัญาณดาวเทียม IPM 199 บาท

11. Mouse iBuffalo เม้าส์ออฟติคอลแบบ USB 2.0 ความละเอียด 1000 DPI ขนาดเล็กประมาณอุ้งมือเด็กครับ
    สภาพมือสองไม่ค่อยได้ใช้งานครับสีโดยรวมยังดูเหมือนใหม่ เทสแล้วใช้งานได้ปกติครับ
    เปิดประมูล 11. Mouse iBuffalo 99 บาท

12. นาฬิกาปลุก Casio เป็นนาฬิกาปลุกตั้งโต๊ะมือสองจากญี่ปุ่นครับ ระบบ ควอตซ์ มีระบบ SNOOZE ในตัวและระบบ Sleep Buster ป้องกันการหลับต่อ^^พร้อมไฟส่องแสงดูเวลาตอนกลางคืน ใช้ถ่านรุ่น R14 เดี๋ยวแถมถ่านก้อนใหม่ก้อนละ20บาทให้ไปใช้งานได้เลยครับ
    เปิดประมูล 12. นาฬิกาปลุก Casio 299 บาท

13. นาฬิกาปลุก PONY เป็นนาฬิกาปลุกตั้งโต๊ะมือสองจากญี่ปุ่นครับ ระบบ ควอตซ์ มีระบบ SNOOZE ในตัว มีเสียงปลุก 2 แบบให้เลือกใช้งานครับ
    พร้อมไฟส่องแสงดูเวลาตอนกลางคืน ใช้ถ่านรุ่น R14 เดี๋ยวแถมถ่านก้อนใหม่ก้อนละ20บาทให้ไปใช้งานได้เลยครับ
    เปิดประมูล 13. นาฬิกาปลุก PONY 249 บาท

14. ชุดรวมของเล่น MC เป็นของเล่นจากชุด HAPPY MEAL ของ MCDONALD สำหรับคนสะสมจะรู้จักกันดี ทุกชิ้นใช้งานได้ปกติครับ
    เซตนี้มีของเล่นแบบเกมส์ดิจิตอลซึ่งมีให้เห็นน้อยมากหายากครับ เป็นเกมส์ดิจิตอล รถแข่ง ฟุตบอล ว่ายน้ำ
    +ประตูวิเศษโดเร่อน เปิดมาแล้วจะมีภาพและเสียงโดเรม่อนพูดครับ + โดเรมี่บนดอกไม้ไขลานวิ่งได้ครับ
    +ไดโนเสาร์? ไขลานที่หัวสีเหลืองๆแล้วจะวิ่งได้ครับ + คนเล่นบอร์ดโต้คลื่น เป็นคนกำลังเหทอนเล่นน้ำโต้คลื่นได้โดยการขยับไปมาครับ
    + โอจารูมารุ ออนเดอร์บีช เป็นตัวการ์ตูนญี่ปุ่นนั่งบนเก้าอี้แล้วจะมันจะเด้งออกมาได้ครับ +ชุด เป็ด Donald 40 ปี ดิสนีย์แลนด์
    เปิดประมูล 14. ชุดรวมของเล่น MC ทั้งหมด 9 ชิ้น 399 บาท

15. Writing Desk Lamp Lighting เป็นโคมไฟ+แว่นขยาย 3X ในตัว มีไฟ LED ส่องแสง 2 ชุด ในตัว
    เหมาะสำหรับใช้ในการอ่านหนังสือตัวเล็กๆ หรือจะเอาไว้ส่องพระ เหรียญก็ได้อยู่ครับ
    ใช้พลังงานจากถ่าน AAA*3 มีแถมให้ครับ หรือจะใช้พลังจากไฟ USB มีแถมสาย USB ให้ไปด้วยครับ
    เปิดประมูล 15. Writing Desk Lamp Lighting 199 บาท

16. Drone Ezfli D5D เป็นโดรนสำหรับเด็ก/ผู้ใหญ่ฝึกหัดบินเบื้องต้น มีไฟส่องส่างสำหรับบินกลางคืน ใบพัดขนาด240 mm
    คุณสมบัติ Features:
    ? 2.4GHz controller ตัวบังคับ 2.4 GHZ
    ? 6-axis gyro แกนไจโร * 6
    ? 360 degree flip (one press) หมุ่นได้ 360 องศา
    ? Lights ไฟส้องสว่าง
    ? Headless mode บินความสูงต่ำ
    ? Return to home ปุ่มกลับบ้านที่คันบังคับ
    ในกล่องประกอบด้วย 1 โดรน รีโมทบังคับใช้ถ่านAA*3 ขาตั้ง ใบพัดสำรอง*2 ที่ชาร์จแบเตอรี่โดรนแบบUSB ไขขวง
    เปิดประมูล 16. Drone Ezfli D5D 699 บาท

คลิบสาธิตวิธีการใช้งานครับ
    https://www.youtube.com/watch?v=KBUclj0SmHk

17. รถถังบังคับ เป็นรถถังพร้อมรีโมทบังคับ สามารถเดินหน้าถอยหลัง เลี้ยงซ้ายขวาได้
    มีเสียงและไฟขณะวิ่ง ปืนใหญ่สามรถหมุนได้ขณะวิ่ง มาพร้อมรีโมทสำหรับควบคุม ใช้ถ่านAA ในการเล่น
    เปิดประมูล 17. รถถังบังคับ 349 บาท

18. LAMBoGINI เป็นรถบังคับทรงสปอร์ตสีเทาจากรถยี่ห้อดัง 3. LAMBoGINI อัตตาส่วน 1 / 16
    สามารถเดินหน้าถอยหลัง เลี้ยงซ้ายขวาได้ มาพร้อมถ่านชาร์จและที่ชาร์จไฟในตัวสำหรับตัวรถ
    รีโมทบังคับใช้ถ่านAA*2
    เปิดประมูล 18. LAMBoGINI 299 บาท

19. Super Racing เป็นรถบังคับทรงสปอร์ตสำหรับแข่ง อัตตาส่วน 1 / 24
    สามารถเดินหน้าถอยหลัง เลี้ยงซ้ายขวาได้ รีโมทบังคับใช้ถ่านAA*2
    เปิดประมูล 19. Super Racing 249 บาท

20.Ferrari เป็นรถบังคับทรงสปอร์ตสีน้ำเงินจากรถยี่ห้อดัง อัตตาส่วน 1 / 18
    สามารถเดินหน้าถอยหลัง เลี้ยงซ้ายขวาได้ รีโมทบังคับใช้ถ่านAA*2
    เปิดประมูล 20.Ferrari 249 บาท

21. โมเดลเรือรบเหล็กแบบ DIY เป็นของจากญี่ปุ่น สภาพยังไม่เคยแกะมาประกอบครับ ขนาดเรือ7*17 CM
    อุปกรณ์สำหรับการต่อครบในกล่องพลาสติกใสที่พร้อมใส่เรือไว้โชว์ เหมาะสำหรับคนชอบประดิษฐ์ ทำเพลินๆเลยครับ
    เปิดประมูล 21. โมเดลเรือรบเหล็กแบบ DIY 299

22. ไฟแช็คพวงกุญแจ เป็นไฟแช็คทรงขนมคุกกี้ สามารถเติมแก็ส และปรับความแรงของไฟได้
    เป็นพวงกุญแจในตัว
    เปิดประมูล 22. ไฟแช็คพวงกุญแจ 39 บาท

23.ไฟแช็คทรงกระบอก เป็นไฟแช็คแบบเติมแก็สได้ สามารถปรับความแรงของไฟได้
    เปิดประมูล 23.ไฟแช็คทรงกระบอก 16.1 สีเงิน 39 บาท 16.2 สีขาว 39 บาท

24. ไฟแช็คทรงเหรียญชิป เป็นไฟแช็คแบบเติมแก็สได้ สามารถปรับความแรงของไฟได้
    เปิดประมุล 24. ไฟแช็คทรงเหรียญชิป 29 บาท

25. มีดพับสารพัดประโยชน์ ไฟฉาย+เข็มทิศ ในตัว เป็นมีดพับ กรรไกร ไขขวง กระจก
    ที่เปิดขวด กระป๋อง ไวน์ ในตัว
    เปิดประมูล 25. มีดพับสารพัดประโยชน์ 39 บาท

26. นามบัตรนินจา 18 in 1 เป็นนามบัตรสารพัดประโยชน์ไว้พกในกระเป๋าตังค์เผื่อต้องการใช้อุปกรณ์ฉุกเฉินดีครับ
    เปิดประมูล 26. นามบัตรนินจา 69 บาท

27. นามบัตรสิงโต 18 in 1 เป็นนามบัตรสารพัดประโยชน์ไว้พกในกระเป๋าตังค์เผื่อต้องการใช้อุปกรณ์ฉุกเฉินดีครับ
    เปิดประมูล 27. นามบัตรสิงโต 69 บาท

28. Sweet ที่โกนขนสำหรับสุภาพสตรี สำหรับโกนขนคิ้ว ขนจักกะแร้ ขนที่ต่างๆ
    มอเตอร์ไฟฟ้าใข้ถ่านAA*1 มีหัวปัตตาเลี่ยนและที่รองสำหรับเปลี่ยนได้ คล้ายกับที่โฆษณาทางTVครับ
    เปิดประมูล 28. Sweet 149 บาท

29.ไฟฉายนางฟ้าเล็ก เป็นไฟฉายความแรงสูง ซุมไฟเข้าออกได้ ไฟฉายได้ 3 แบบ จ้า สลัว กระพริบ
    ใช้ถ่านAA*1 แบบชาร์จได้ มาพร้อมที่ชาร์จถ่านไฟบ้าน และซองผ้าสำหรับติดเข็มขัด
    เปิดประมูล 29. ไฟฉายนางฟ้าเล็ก 149 บาท

30. ไฟฉายกระบอกส้มเล็ก เป็นไฟฉายความแรงสูง ซุมไฟเข้าออกได้ ไฟฉายได้ 3 แบบ จ้า สลัว กระพริบ
    พร้อมกระบอกส้มสำหรับโบกรถได้ครับ ใช้ถ่านAA*1 แบบชาร์จได้ มาพร้อมที่ชาร์จถ่านไฟบ้าน และซองผ้าสำหรับติดเข็มขัด
    เปิดประมูล 30. ไฟฉายกระบอกส้มเล็ก 169 บาท

31. Power style พร้อมกระบอกส้ม ไฟฉายความแรงสูง เป็นไฟฉายความแรงสูง ซุมไฟเข้าออกได้ ปรับไฟได้3 แบบ จ้า สลัว กระพริบ
    ใช้ถ่าน 18650 หรือจะใช้ถ่านAAA*3 ก็ได้ครับมาพร้อมกระบอกส้ม สำหรับโบกรถได้ครับ
    พร้อมที่ชาร์จถ่าน พร้อมซองผ้าสำหรับคาดติดเข็มขัดได้ครับ ตัวนี้มีคลิปหนีบในตัวด้วยครับ
    เปิดประมุล 31. Power style พร้อมกระบอกส้ม 199 บาท

32. ไฟฉาย SWAT เป็นไฟฉายความแรงสูงขนาดใหญ่ ซุมไฟเข้าออกได้ ปรับไฟได้3 แบบ จ้า สลัว กระพริบ
    ใช้ถ่าน 18650 หรือจะใช้ถ่านAAA*3 ก็ได้ครับมาพร้อมกระบอกส้ม และเลนส์สี* 4 สีสำหรับส่อง สำหรับโบกรถได้ครับ
    พร้อมที่ชาร์จไฟบ้าน ตัวนี้มีสายห้อยในตัว
    เปิดประมูล 32. ไฟฉาย SWAT 219 บาท

33. High Power Head Lamp ไฟฉายคา่ดหัวความแรงสูง สามารถซูมไฟเข้าออกได้ สายคาดหัวในตัว
    ใช้ถ่าน 18650 *1 ก้อน หรือจะใช้ ถ่านAA*3 ก็ได้ครับ มาพร้อมสายชาร์จแบบไมโครยูเอสบี
    เปิดประมูล 33. High Power Head Lamp 249 บาท

34. Rechargeable Focus Headlamp ฟฉายคา่ดหัวความแรงสูง สามารถซูมไฟเข้าออกได้ สายคาดหัวในตัว
    ใช้ถ่านแบบลิเที่ยมไออน มาพร้อมที่ชาร์จในรถและที่ชาร์จไฟบ้าน
    เปิดประมูล 34. Rechargeable Focus Headlamp 249 บาท

35. RESQME พวงกุญแจติดรถ สำหรับตัดสายเข็ฒขัดนิรภัยและที่ทุบกระจกรถ MADE IS USA
    เปิดประมูล 35.RESQME 99 บาท

36.ไฟฉายฉุกเฉิน สำหรับติดในรถ เป็นไฟฉาย +ไฟกระพริบ + ที่ทุบกระจกรถ+ ที่ตัดเข็มขัดนิรภัยในตัว
    ใช้ถ่านAA*2 ก้อน ที่ฐานกระบอกเป็นแม่เหล็กสำหรับติดบนหลังคารถได้ กันน้ำในตัว
    เปิดประมูล 36.ไฟฉายฉุกเฉิน 79 บาท

37. ไฟส่องกบ KAMISAFE KM-163 LED*1 ไฟสีขาว แบตเตอรี่ 900 mAh ชาร์ทไฟบ้านในตัว ปรับไฟได้2 แบบจ้ากลับสลัว ปรับมุมไฟได้ 90องศา
    มาพร้อมสายคาดหัวและที่ชาร์ทไฟบ้านในตัว ใช้ได้นานต่อเนื่อง10 ชั่วโมงครึ่งเมื่อเปิดแบบสลัว
    เปิดประมูล 37. ไฟส่องกบ KAMISAFE KM-163 ไฟสีขาว 79 บาท

38. AIR DRAGON ที่เติมลมไฟฟ้า เป็นที่เติมลมรถใช้ไฟ 12V ในรถ สำหรับเติมลมรถยนต์ มีมาตราวัดความดันลมในตัว
    พร้อมไฟฉายสำหรับใช้งานยามกลางคืน พร้อมหัวเติมลมจักรยาน ลูกบอลในตัว สายไฟยาว 12 ฟุต
    เหมาะสำหรับติดรถไว้เติมลมยามฉุกเฉินไม่ต้องแวะเข้าปั๊มครับ
    เปิดประมูล 38. AIR DRAGON 499 บาท

39. EASY JET WATER CANNON เป็น ปืนฉีดน้ำ 8 รูปแบบ พร้อมที่ใส่น้ำยาสำฟรับใส่ น้ำยาล้างรถ สบู่ หรือปุ๋ยน้ำ ในตัว
    มีข้อต่อสำหรับเสียบสายยางใช้งานได้ทันที ปรับรูปแบบการพ่นน้ำได้8 แบบที่หัวฉีด คันบังคับสำหรับการจ่ายน้ำ
    เปิดประมูล 39. EASY JET WATER CANNON 199 บาท

40.ที่ลับอเนกประสงค์ เป็นที่ลับ มีด กรรไกร ไขควง มีดตัดหญ้า ในตัว ลับได้ทุกอุปกรณ์ในบ้านท่าน
    ใช่ถ่านAA*4 ไม่รวมในกล่อง ใช้งานง่าย เหมาะสำหรับไว้ให้แม่บ้านใช้งานได้ด้วยตัวเอง !
    เปิดประมูล 40.ที่ลับอเนกประสงค์ 199 บาท

41. ปลั๊กไฟTIMER เป็นปลั๊กไฟ ขนาด 3 ช่องไฟบ้าน พร้อมระบบตั้งเวลาเปิดปิดในตัว โดยจะตั้งเวลาได้ 5 แบบ
    มีไฟLED สีฟ้าแสดงตัวไทมเมอร์ที่เราจะตั้ง เหมาะสำหรับตั้งเวลาเปิดปิดเครื่องใช้ไฟฟ้า เช่น พัดลม ทีวี ได้
    เปิดประมูล 41. ปลั๊กไฟTIMER 139 บาท

42. ปลั๊กติดผนัง+NIGHT LIGHT ปลั๊กไฟบ้านแบบติดผนัง 2 ช่องไฟบ้าน + 2 ช่อง USB + NIGHT LIGHT
    มีที่วางมือถือด้านบนตัวปลั๊ก มีไฟส่องแสงแบบสลัวๆ สำหรับกลางคืนสวิตต์เปิดปิดในตัว
    เปิดประมูล 42. ปลั๊กติดผนัง+NIGHT LIGHT 109 บาท

43. ปลั๊กไฟ ขนาดยาว 3 เมตร 7 ช่องไฟบ้าน + 2USB 1.0 A สำหรับชาร์ทสมาร์โฟนและแท็บเล็ตได้ครับ
    เปิดประมุล 43. ปลั๊กไฟ ขนาดยาว 10 เมตร 149 บาท

44. ไทเมอร์สำหรับตั้งเวลาเครื่องใช้ไฟฟ้า ใช้สำหรับตั้วเวลาเปิดปิด เครื่องใช้ไฟฟ้าภายในบ้านได้ตลอด 24 ชั่วโมง ใช้งานง่าย ไม่กินไฟเพิ่ม
    เปิดประมูล 44. ไทเมอร์สำหรับตั้งเวลาเครื่องใช้ไฟฟ้า 109 บาท

45. ปัตตาเลี่ยน NOVA เป็นปัตตาเลี่ยนไร้สาย ใช้ถ่านAA แบบชาร์จได้ในตัว มาพร้อมหวีรอง
    น้ำมันใส่ปัตตาเลี่ยน พร้อมทีปัด และสายชารืจไฟบ้านในตัว
    เปิดประมูล 45. ปัตตาเลี่ยน NOVA 119 บาท

46. Digital Clamp Meter เป็นเครื่องวัดระดับกระแสไฟฟ้าแบบClampได้ หรือจะวัดแบบปกติก็ได้ หน้าจอLCD อ่านค่าได้มากสุด1999
    AC Current Function AC/DC Voltage measurement ใช้ถ่านAA*2ในแพ็ค
    เปิดประมุล 46. Digital Clamp Meter 199 บาท

47. แพ็คถ่าน Gernamia AA * 60 ก้อน 1.5 V UM4 SIZE AA R03 ของใหม่นะครับ ถ่านดี มีคุณภาพครับ
    เปิดประมูล 47. แพ็คถ่าน Gernamia AA * 60 ก้อน 109 บาท

48. แพ็คถ่าน Gernamia AAA * 60 ก้อน 1.5 V UM4 SIZE AA R03 ของใหม่นะครับ ถ่านดี มีคุณภาพครับ
    เปิดประมูล 48. แพ็คถ่าน Gernamia AAA * 60 ก้อน 99 บาท

49. ที่ชาร์จถ่าน18650 + ถ่านชาร์จ ULTRA FIRE แท้ 18650 3800 mAh * 2 ก้อน ตัวถ่านมีระบบตัดไฟในตัว
    มีไฟแจ้งสถานะการชาร์จ ขนาดเล้กพกพาสะดวก
    เปิดประมูล 49. ที่ชาร์จถ่าน18650 + ถ่านชาร์จ ULTRA FIRE 299 บาท

50. ถ่านชาร์จ ULTRA FIRE แท้ 18650 3800 mAh * 2 ก้อน ตัวถ่านมีระบบตัดไฟในตัว
    เปิดประมุล 50. ถ่านชาร์จ ULTRA FIRE แท้ 18650 3800 mAh * 2 ก้อน 219 บาท

51. ถ่านชาร์จ qoop 2700 mAh เป็นถ่านชาร์จ Ni-MH ขนาดประจุ 2700 mAh จำนวน 4 ก้อนในแพ็ค
    เปิดประมูล 51. ถ่านชาร์จ qoop 2700 mAh *4 249 บาท

52. ถ่านชาร์จ qoop 2700 mAh เป็นถ่านชาร์จ Ni-MH ขนาดประจุ 2700 mAh จำนวน 2 ก้อนในแพ็ค
    เปิดประมูล 52. ถ่านชาร์จ qoop 2700 mAh *2 139 บาท

53. ไฟตะเกียง 3 in 1 เป็นโคมไฟโซลาร์เซลล์สำหรับรับแสงชาร์จไฟในตัว เป็มโคมไฟแบบตะเกียง และเป็นไฟฉาย 2 สี แสงสีขาวและเหลือง
    สามารถซูมไฟเข้าออกได้ พร้อมที่ห้อยและที่จับในตัว มาพร้อมสายชาร์จไฟบ้าน
    เปิดประมูล 53. ไฟตะเกียง 3 in 1 129 บาท

54.ลำโพงบลูทูธ N10 เป็นลำโพงบลูทูธ 3.1 EDR เสียงเบสตุ้มๆอยู่ครับตัวเล้กแต่เสียงดังอยู่ครับ ใช้ฟังเพลงผ่านการ์ดความจำ USB ได้ครับ
    ใช้ฟังเพลงผ่านการ์ดความจำ USB ได้ครับ รับสายเรียกเข้าจากมือถือที่เชือมต่อได้ มีช่องAUX สำหรับขยายเสียงอุปกรณ์อื่นๆได้ครับ
    แบตเตอรี่ในตัว ใช้สายไมโครยูเอสบีทั่วไปสำหรับการชาร์จ
    เปิดประมูล 54.ลำโพงบลูทูธ N10 129 บาท

55.ลำโพง A2DP เป็นลำโพงบลูทูธ 3.1 EDR เสียงเบสตุ้มๆอยู่ครับ ระดับความดังดังเอาเรื่องอยู่ครับ ใช้ฟังเพลงผ่านการ์ดความจำ USB ได้ครับ ฟังวิทยุFMได้ครับ ใช้ฟังเพลงผ่านการ์ดความจำ USB ได้ครับ รับสายเรียกเข้าจากมือถือที่เชือมต่อได้ มีช่องAUX สำหรับขยายเสียงอุปกรณ์อื่นๆได้ครับ
    แบตเตอรี่ 1800 mAh ในตัว มาพร้อมสายไมโครยุเอสบีสำหรับการชาร์จ
    เปิดประมูล 55.ลำโพง A2DP 189 บาท

56.ลำโพงฺBOSE งานเมืองจีนนะครับ เป็นลำโพงบลูทูธ 3.1 EDR ลำโพง 2 ตัว เสียงเบสตุ้มๆอยู่ครับ ปุ่มกดดูใช้งานง่าย
    ใช้ฟังเพลงผ่านการ์ดความจำ USB ได้ครับ ฟังวิทยุFMได้ครับ ใช้ฟังเพลงผ่านการ์ดความจำ USB ได้ครับ
    รับสายเรียกเข้าจากมือถือที่เชือมต่อได้ มีช่องAUX สำหรับขยายเสียงอุปกรณ์อื่นๆได้ครับ
    มาพร้อมสายไมโครยุเอสบีสำหรับการชาร์จ และสาย AUX 1 เส้นสำหรับขยายเสียงจากอุปกรณ์อื่นครับ
    เปิดประมูล56.ลำโพงBOSE 349 บาท

57. นาฬิกาข้อมือ US SUBMARINE ระบบ QUARZ+DIGITAL ทำงานแยกกัน ขนาดหน้าปัด 46 mm รวมเม็ดมะยม
    สายเรซิ่นฟรีไซส์ อย่างดี ถอดเข้าออกง่ายครับ พรายน้ำที่เข็มนาทีและชั่วโมง สว่างตอนกลางคืนครับ
    ระบบดิจิตอลแสดง ชั่โมง นาที วินาที วันที่ เดือน จับเวลา ตั้งปลุก ไฟEL ฺBACKLIGHT กันน้ำได้ 30 เมตร ใส่ลุยฝน ล้างมือ ล้างรถได้ครับ
    เปิดประมูล 57. นาฬิกาข้อมือ US SUBMARINE ดำทอง 219 บาท

58. นาฬิกาข้อมือ EXPONI ระบบ QUARZ+DIGITAL ทำงานร่วมกัน ขนาดหน้าปัด 44 mm รวมเม็ดมะยม
    สายเรซิ่นฟรีไซส์สีดำเคลือบแก้ว อย่างดี ถอดเข้าออกง่ายครับ
    ระบบดิจิตอลแสดง ชั่โมง นาที วินาที วันที่+ สัปดาห์ จับเวลา ตั้งปลุก ไฟ LED 7 สี สว่างสะดุดตายามค่ำคืน กันน้ำได้ 30 เมตร ใส่ลุยฝน ล้างมือ ล้างรถ
    เปิดประมูล 58. นาฬิกาข้อมือ EXPONI LED7 สี 219 บาท

59. นาฬิกาข้อมือ SANDA ระบบ QUARZ+DIGITAL ทำงานร่วมกัน ขนาดหน้าปัด 44 mm รวมเม็ดมะยม หน้าปัดดิจิตอล 2 สีขาว+ดำ
    สายเรซิ่นฟรีไซส์สีดำเคลือบแก้ว อย่างดี ถอดเข้าออกง่ายครับ กันน้ำได้ 30 เมตร ใส่ลุยฝน ล้างมือ ล้างรถได้ครับ
    ระบบดิจิตอลแสดง ชั่วโมง นาที วินาที วันสัปดาห์ บอกเวลาเมืองต่างๆได้ 24 เมือง นับเวลาถอยหลังได้ จับเวลา ตั้งปลุก ไฟ LED สว่างสะดุดตายามค่ำคืน
    เปิดประมูล 5+. นาฬิกาข้อมือ SANDA 219 บาท

60. นาฬิกาปลุกดิจิตอลหลากสี แสดงเวลา วันที่ และอุณหภูมิได้ มีไฟกระพริบหลากสี สามารถกดเปลี่ยนสีได้
    ใช้ถ่านกระดุม2ก้อนสำหรับนาฬิกามีแถมให้ครับ และใช้ถ่านAAA*4 ก้อนเพื่อเปิดไฟหลากสีครับ ***แถมถ่านAAA*4 ให้ด้วยครับ
    เปิดประมูล 60. นาฬิกาปลุกดิจิตอลหลากสี 99 บาท

61. นาฬิกาข้อมือ Ricoh Shrewd Ambition Titanium Chronograph Japan
    #สุดๆทั้งจับเวลาทั้งไทเทเนียมกับแบรนด์ดังแดนซามูไร
    #สภาพและตำหนิพิจารณาจากภาพได้เลยครับสงสัยตรงไหนสอบถามได้เลยนะครับ(รูปไม่ได้แต่งและมีครบทุกมุม)
    *มือสองมีรอยตามการใช้งานที่ตัวเรือน,ฝาหลัง,หน้าปัดและสายตำหนิรอยเยอะหน่อยที่ฝาล๊อค
    #รับประกันของแท้100%
    -หน้าปัดสีน้ำเงินขนาดรวมเม็ดมะยม(มม.)43
    -สายไทเทเนียมเดิมๆยาวโดยประมาณ(ซม.)18
    -ตัวเรือนไทเทเนียม ทรงกลม ขอบนาที
    -พร้อมวันที่และระบบจับเวลา(แม่นยำมาก1/60วินาที)
    -เข็มสอดพรายน้ำ
    -หลักเวลาพรายน้ำ
    -กันน้ำลึกถึง100เมตร
    -มือสองของแท้ แถมกล่องหนังใหม่ตามภาพครับ

เปิดประมูล 61. นาฬิกาข้อมือ Ricoh Shrewd Ambition Titanium Chronograph Japan 1299 บาท

62. ไขขวงมือโปร 33 in 1 เป็นไขขวงสำหรับงานช่าง พร้อมข้อต่อ 2 รูปแบบ หัวไขขวง 33 แบบ ตัวไขขวงเป็นข้อต่อล็อคอย่างดี
    เปิดประมูล 62. ไขขวงมือโปร 33 in 1 199 บาท

63. มีดพับGERBER เป็นมีดพับขนาด 2.05 นิ้ว ใบมีดคบกริบ ด้ามลายไม้สีน้ำตาล พร้อมสายห้อยในตัว
    เปิดประมูล 63. มีดพับGERBER 99 บาท

64. มีดดาบจิ๋ว สำหรับเปิดซองจดหมาย เป็นที่เปิดซองจดหมายรูปทรงมีดดาบขนาดเล็ก แต่ใบมีดคบกริบ พร้อมด้ามฟักและสายห้อยในตัว
    เปืดประมูล 64. มีดดาบจิ๋ว 99 บาท

65. SPEED OUT หัวส่วานช่วยไข เป็นหัวสว่านสำหรับใช้ช่วยขันน้อตที่หัวตายไขไม่ขึ้น ให้ใ้สามารถไขออกมาได้ครับ
    ในแพ็คมีหัวส่วาน 4 ขนาด 4 ไซส์ เหมาะสำหรับช่างไม้ ช่างซ่อมบ้าน หรือพ่อบ้านที่ต้องการดีครับ
    เปิดประมุล 65. SPEED OUT 149 บาท

66. LEATHERMAN MAKO TI เป็นไชชวงอเนกประสงค์ ไขขวงปากแบน ปาก4แฉก 5แฉก 6 แฉก ที่เปิดขวด วัสดุไทเทเนี่ยมพกขึ้เนครื่องบินได้ครับ
    เปิดประมุล 66. LEATHERMAN MAKO TI 149 บาท

67. SWISS TECH Utili-KEY กุญแจอนกประสงค์ 6 in 1 เป็นมีดตรง มีดใบเลื่อย ไขขวงสี่แฉก ไขขวงปากแบน ที่เปิดขวด ที่ขันน้ฮตแว่น
    เปิดประมูล 67. SWISS TECH Utili-KEY 99 บาท

68. FIRE SPARKLE + PEDERNAL ไม้ขีดไฟเดินป่า + นกหวีด + เข็มทิศ เป็นไม้ขีดไฟสำหรับการเดินป่าครับ มีนกหวีดและเข็มทิศในตัว
    เปิดประมูล 68. FIRE SPARKLE + PEDERNAL 99 บาท

.

69. กิโลดิจิตอลสำหรับชั่งเครื่องปรุง เป็นที่ชั่งน้ำหนักดิจิตอลสำหรับการชั่งเครื่องปรุงหรือวัตถขนาดเล็กได้ แสดงผลได้ทั้งแบบ กิโลกรัม/ปอนด์/และออนซื
    รับน้ำหนักได้สูงสุด 5 กิโลกรัม ใช้ถ่านAAA*2 มีแถมในกล่อง
    เปิดประมูล 69. กิโลดิจิตอลสำหรับชั่งเครื่องปรุง 199 บาท

70. ไฟแช็ค Lighter Gun ไฟแบบเจ็ทแรงมากครับ ไฟปรับความเบาแรงได้ครับ มีเชือกห้อยพวงกุญแจและจุกปิด
    เติมแก็สให้เต็มแล้วนะครับใช้งานได้เลย สามารถเติมแก็สอีกได้
    เปิดประมุล 70. ไฟแช็ค Lighter gun 99 บาท

71. กิโลดิจิตอลสำหรับช่างน้ำหนัก เป็นที่ชั่งน้ำหนักดิจิตอล แสดงผลได้ทั้งแบบ กิโลกรัมและปอนด์ รับน้ำหนักได้สูงสุด 180 กิโลกรัม
    พื้นรองเป็น TEMPER GLASS หนา ใช้ถ่านกระดุมมีแถมในตัว ระบบประหยัดพลังงาน ปิดอัตดนมัติเมื่อไม่ได้ใช้งาน
    เปิดประมุล 71. กิโลดิจิตอลสำหรับช่างน้ำหนัก 299 บาท

71 รายการนะครับ ^^
    ปิดประมุล 31 / 01 /2561 23.00.00 นะครับ
    ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาชม มาดู มาประมูล มาดันกระทู้ทุกท่านครับ

Last edited by augustta; 30 Jan 2018 at 14:01:07.

OverclockZone Member L'Puey Ch.'s Avatar

เยอะจริงๆ
    4. / 169
    41. / 139
    44. / 109
    0816942470

อันนี้แก้วันที่นิ๊ดนึงครับ..
    ...............................................

Last edited by L'Puey Ch.; 30 Jan 2018 at 00:02:34.

OverclockZone Member augustta's Avatar

Quote Originally Posted by L'Puey Ch. View Post

เยอะจริงๆ
    4. / 169
    41. / 139
    44. / 109
    0816942470

อันนี้แก้วันที่นิ๊ดนึงครับ..
    ...............................................

ขอบคุณครับ

OverclockZone Member

OverclockZone Member nobitakung's Avatar

8. ไฟตะเกียงซูมได้ เป็นโคมไฟแบบตะเกียง พร้อมไฟฉายแบบซูมได้ในตัว 100
    69. กิโลดิจิตอลสำหรับชั่งเครื่องปรุง 200
    ตุ้ย 0817513339

5. ปลั๊กไฟLH-815 U ปลั๊กไฟ 4 ช่องไฟบ้าน พร้อม 2 ช่อง USB สำหรับชาร์จมือถือและแท็บเล็ต
    ทุกช่องไฟมีสวิตต์สำหรับเปิดปิดการจ่ายไฟทุกช่อง สายไฟยาว 5 เมตร รับไฟได้สูงสุด 2500 W

ราคาบิตอยู่ตรงไหนครับท่าน

44.110
    37.80
    10.200
    9.150
    8.100
    0863111637

71.300

1. ซิมทรู = 200
    nikons 0890909043

OverclockZone Member Niranam59's Avatar

62. ไขขวงมือโปร 33 in 1 /220
    16. Drone Ezfli D5D / 800
    0925191952

OverclockZone Member L'Puey Ch.'s Avatar

4. / 170
    41. / 140
    44. / 120

Quote Originally Posted by oou13 View Post
    ขอบคุณครับ
    Quote Originally Posted by nobitakung View Post
    8. ไฟตะเกียงซูมได้ เป็นโคมไฟแบบตะเกียง พร้อมไฟฉายแบบซูมได้ในตัว 100
    69. กิโลดิจิตอลสำหรับชั่งเครื่องปรุง 200
    ตุ้ย 0817513339
    ขอบคุณครับ
    Quote Originally Posted by deer1144 View Post

ราคาบิตอยู่ตรงไหนครับท่าน
    ขอบคุณครับ แก้ไขให้แล้วนะครับ
    Quote Originally Posted by tonklaza View Post
    44.110
    37.80
    10.200
    9.150
    8.100
    0863111637
    ขอบคุณครับ
    Quote Originally Posted by tonklaza View Post
    71.300
    ขอบคุณครับ
    Quote Originally Posted by nikons View Post
    1. ซิมทรู = 200
    nikons 0890909043
    ขอบคุณครับ
    Quote Originally Posted by Niranam59 View Post
    62. ไขขวงมือโปร 33 in 1 /220
    16. Drone Ezfli D5D / 800
    0925191952
    ขอบคุณครับ
    Quote Originally Posted by L'Puey Ch. View Post
    4. / 170
    41. / 140
    44. / 120
    ขอบคุณครับ

OverclockZone Member chonjojo's Avatar

1. ซิมทรู 210
    chonjojo 0965485741

Quote Originally Posted by chonjojo View Post
    1. ซิมทรู 210
    chonjojo 0965485741
    ขอบคุณครับ

OverclockZone Member kpsp658's Avatar

1. 210.-

084-098-9548 สร

- - - Updated - - -

1. 220.-

Quote Originally Posted by kpsp658 View Post
    1. 210.-

1. 220.-

ขอบคุณครับ

สรุปราคาล่าสุดครับ

ปิดประมูลวันที่ 31 มกราคม 2561 เวลา 23..00.00 (ตามเวลาบอร์ด)
    Bid ขั้นต่ำครั้งละเท่าไหร่ก็ได้แต่ต้องลงท้ายด้วย 0 !!!
    ผู้ประมุลใส่รายการ/ราคา/ชื่อเล่น(ไว้ทำความรู้จักกันครับ)/เบอร์มือถือถ้าไม่สะดวกก็ไม่ต้องใส่ได้ครับ

1. ซิมทรู 220 บาท ท่านศร
    2. ที่ชาร์จถ่านพร้อมถ่านชาร์จAA*4 ก้อน 149 บาท
    3. ที่ขยายช่อง12 V 149 บาท
    4. ไฟส่องอัตโนมัติ 170 บาท ท่าน L'PueyCh
    5. ปลั๊กไฟLH-815 U 169 บาท
    6.ไทเมอต์ดิจิตอล 299 บาท
    7. ลำโพงบลูทุธP-78 349 บาท
    8. ไฟตะเกียงซูมได้ 100 บาท ท่านตุ้ย
    9. เครื่องดักยุงและแมลงต่าง ๆ 150 บาท ท่านtonklaza
    10. กล่องรับสัญาณดาวเทียม IPM 200 บาท ท่านtonklaza
    11. Mouse iBuffalo 99 บาท
    12. นาฬิกาปลุก Casio 299 บาท
    13. นาฬิกาปลุก PONY 249 บาท
    14. ชุดรวมของเล่น MC ทั้งหมด 9 ชิ้น 399 บาท
    15. Writing Desk Lamp Lighting 199 บาท
    16. Drone Ezfli D5D 800 บาท ท่านNiranam59
    17. รถถังบังคับ 349 บาท
    18. LAMBoGINI 299 บาท
    19. Super Racing 249 บาท
    20.Ferrari 249 บาท
    21. โมเดลเรือรบเหล็กแบบ DIY 299
    22. ไฟแช็คพวงกุญแจ 39 บาท
    23.ไฟแช็คทรงกระบอก 16.1 สีเงิน 39 บาท 16.2 สีขาว 39 บาท
    24. ไฟแช็คทรงเหรียญชิป 29 บาท
    25. มีดพับสารพัดประโยชน์ 39 บาท
    26. นามบัตรนินจา 69 บาท
    27. นามบัตรสิงโต 69 บาท
    28. Sweet 149 บาท
    29. ไฟฉายนางฟ้าเล็ก 149 บาท
    30. ไฟฉายกระบอกส้มเล็ก 169 บาท
    31. Power style พร้อมกระบอกส้ม 199 บาท
    32. ไฟฉาย SWAT 219 บาท
    33. High Power Head Lamp 249 บาท
    34. Rechargeable Focus Headlamp 249 บาท
    35.RESQME 99 บาท
    36.ไฟฉายฉุกเฉิน 79 บาท
    37. ไฟส่องกบ KAMISAFE KM-163 ไฟสีขาว 80 บาท ท่านtonklaza
    38. AIR DRAGON 499 บาท
    39. EASY JET WATER CANNON 199 บาท
    40.ที่ลับอเนกประสงค์ 199 บาท
    41. ปลั๊กไฟTIMER 140 บาท ท่าน L'PueyCh
    42. ปลั๊กติดผนัง+NIGHT LIGHT 119 บาท
    43. ปลั๊กไฟ ขนาดยาว 10 เมตร 149 บาท
    44. ไทเมอร์สำหรับตั้งเวลาเครื่องใช้ไฟฟ้า 120 บาท ท่าน L'PueyCh
    45. ปัตตาเลี่ยน NOVA 119 บาท
    46. Digital Clamp Meter 199 บาท
    47. แพ็คถ่าน Gernamia AA * 60 ก้อน 109 บาท
    48. แพ็คถ่าน Gernamia AAA * 60 ก้อน 99 บาท
    49. ที่ชาร์จถ่าน18650 + ถ่านชาร์จ ULTRA FIRE 299 บาท
    50. ถ่านชาร์จ ULTRA FIRE แท้ 18650 3800 mAh * 2 ก้อน 219 บาท
    51. ถ่านชาร์จ qoop 2700 mAh *4 249 บาท
    52. ถ่านชาร์จ qoop 2700 mAh *2 139 บาท
    53. ไฟตะเกียง 3 in 1 129 บาท
    54.ลำโพงบลูทูธ N10 129 บาท
    55.ลำโพง A2DP 189 บาท
    56.ลำโพงBOSE 349 บาท
    57. นาฬิกาข้อมือ US SUBMARINE ดำทอง 219 บาท
    58. นาฬิกาข้อมือ EXPONI LED7 สี 219 บาท
    59. นาฬิกาข้อมือ SANDA 219 บาท
    60. นาฬิกาปลุกดิจิตอลหลากสี 99 บาท
    61. นาฬิกาข้อมือ Ricoh Shrewd Ambition Titanium Chronograph Japan 1299 บาท
    62. ไขขวงมือโปร 33 in 1 220 บาท ท่าน Niranam59
    63. มีดพับGERBER 99 บาท
    64. มีดดาบจิ๋ว 99 บาท
    65. SPEED OUT 149 บาท
    66. LEATHERMAN MAKO TI 149 บาท
    67. SWISS TECH Utili-KEY 99 บาท
    68. FIRE SPARKLE + PEDERNAL 99 บาท
    69. กิโลดิจิตอลสำหรับชั่งเครื่องปรุง 200 บาท ท่านตุ้ย
    70. ไฟแช็ค Lighter gun 99 บาท
    71. กิโลดิจิตอลสำหรับช่างน้ำหนัก 300 บาท ท่านtonklaza

***รายการอื่นี่ยังไม่มีชื่อรอเปิดประมูลนะครับ
    **ราคาท่านที่ประมูลแล้วไม่ขึ้นแสดงว่า มีท่านอื่นให้ราคาเท่ากันไว้ก่อนแล้วนะครับ
    ***ราคาอัพเดทผิดพลาด ตกหล่น แจ้งหน้ากระทู้ได้เลยนะครับ
    ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาชม มาประมูล มาดันกระทู้ทุกท่านครับ

OverclockZone Member chonjojo's Avatar

1. ซิมทรู 230 ชร

OverclockZone Member kpsp658's Avatar

1. 240.- สร

Quote Originally Posted by chonjojo View Post
    1. ซิมทรู 230 ชร
    ขอบคุณครับ
    Quote Originally Posted by kpsp658 View Post
    1. 240.- สร
    ขอบคุณครับ

OverclockZone Member kingmask08's Avatar

9. 160 094-4022425

Page 1 of 3 123 LastLast

Bookmarks

Bookmarks