Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่องGTA4

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่องGTA4

ใครก็ได้ครับช่วยอัพโหลดไฟล์ pedpersonality หน่อยครับ อยู่ใน

X:\Program Files\Rockstar Games\Grand Theft Auto IV\common\data

ผมไปปรับค่ามันแล้วมันเลยเข้าเกมไม่ได้เลย

pm มาก็ได้ครับ

เอาที่โหลด mod มาฝาก

http://www.gtagaming.com/downloads#gta-iv

มันคืออะไรหว่า แล้วไปปรับ ทำไมรึ ?

แต่ไงก็ จะลงให้ก่อนละกัน
    Attached Files

Comment

หะหะ เกินที่จะรับได้อะดิ

ผมเคยเปนตอน SAN ลบลงใหม่เลย จอเล็กแต่ดันปรับภาพละเอียดก็เงี่ย

Comment

Originally posted by Violent View Post
        มันคืออะไรหว่า แล้วไปปรับ ทำไมรึ ?

แต่ไงก็ จะลงให้ก่อนละกัน
        ขอบคุณมากครับ เล่นได้ละครับ

คือที่ไปปรับมันเนี่ยก้คือ ไปลองโหลดโปรแกรมมาแล้วลองตั้งค่าเกี่ยวกับตัวละครอะไรเนี่ยแหละ

แล้วมันก็เจ๊ง เลยเล่นไม่ได้ครับ
        Last edited by oBECKo; 10 Jan 2009, 23:48:32.

Comment

Working...
        X