overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 8 of 8

Thread: รองเท้า ยีนส์ ขายาว ขาสั้น camo Boxer สวยๆ ดีๆ เพียบ ปิด 2-2-2018 | 21.26.49 น.

OverclockZone Member kerospeed's Avatar
    Talingchan Bangkok

Exclamation รองเท้า ยีนส์ ขายาว ขาสั้น camo Boxer สวยๆ ดีๆ เพียบ ปิด 2-2-2018 | 21.26.49 น.

รองเท้า ยีนส์ ขายาว ขาสั้น camo Boxer สวยๆ ดีๆ เพียบ ปิด 2-2-2018 | 21.26.49 น.

กติกาประมูล

1 ประมูลเพิ่มครั้งละเท่าไรก็ได้แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 (ไม่เอาเศษสตางค์นะครับ)
    2 ปิดประมูล วันที่ 2-2- 2561 เวลา 21.26.49 น (ยึดเวลาตาม web)
    3 ผู้ชนะการประมูลกรุณาโอนเงินภายใน 24 ชม. หลังจากแจ้ง PM หรือ โทรฯ แจ้งผลการประมูล
    4 ส่งของภายใน 24 ชม. หลังจากได้รับหลักฐานการโอนเงินแล้ว
    5 ใส่รายการสินค้าและราคาจะลงเบอร์โทรหรือไม่ลงก็ได้ตามสะดวก
    6 ผู้ประมูลต้องรับผิดชอบในการประมูล ไม่มีข้อยกเว้นใดๆ ดังนั้นก่อนประมูลควรคิดให้ดีก่อนนะครับ
    7 กรณีเกิดปัญหา web ล่ม ไม่มีการเลื่อนนะครับยึดตามเดิม
    8 กรณีมีผู้เสนอราคาเท่ากัน ยกผลประโยชน์ให้ผู้ที่เสนอราคาก่อนเป็นผู้ชนะครับ
    9 เมื่อสิ้นสุดการประมูล จะสรุปและจะติดต่อกลับไปทาง PM หรือเบอร์โทร ของผู้ที่ชนะ
    10 ผู้ชนะการประมูลต้องรับผิดชอบค่าโอนเงิน และค่าในการส่งของเองนะครับ มีให้เลือกโอน 3 ธนาคาร คือ กรุงเทพ ไทยพานิชย์ และ กสิกร ครับ
    11 หากเกิดปัญหา หรือข้อขัดแย้งที่นอกเหนือจากนี้ ผมขอเป็นผู้ตัดสินเองนะครับ
    12.ถ้าประมูลได้มากกว่า 1 ชิ้น จะคิดค่าส่งชิ้นที่แพงสุดก่อน ชิ้นต่อไปคิด 50% ของราคาส่งที่แจ้งไว้
    13.ห้ามผู้ร่วมประมูล Edit post ทุกกรณี หากต้องการใส่ราคาใหม่ ให้โพสต์ใหม่นะครับ หากมีการ Edit จะไม่นับโพสต์นั้นๆ นะครับ

1. Nike Kenshin Chukka Leather
    Size 42 or 26.5 cm

ทรงหุ้มข้อต่ำ สภาพโดยรวมยังสวยอยู่
    มีแค่ส้นที่สึกมากหน่อยแค่นั้นครับ

คู่นี้น้ำหนักเบานะครับ
    ทรงออกเรียบๆ ไม่หวือหวา
    แต่ผมว่าก็ดูดีนะครับ
    พิจารณาจากภาพเลยครับ

เปิด 200 บาท +ส่งลงทะเบียน 60 บาท

2. Nike Mavrk MID 2
    Size 41 or 26 cm

ชื่อเต็มคือ Nike Mavrk MID 2 Mens Skateboard shoes Black red
    สภาพยังเต็มๆ อยู่ครับ
    แค่สีซีดจากเดิมแค่นั้นเอง
    ลองเปรียบเทียบจากของใหม่ได้ครับ
    ถ้าใครรับได้เรื่องสีซีด เอาไปใส่เลยครับ
    ราคานี้ไม่แพงไปหรอกครับ แบรนด์แบบนี้ สภาพแบบนี้

เปิด 200 บาท +ส่งลงทะเบียน 60 บาท

3.Converse
    Size 40.5 or 26 cm

ผ้าใบลายสก๊อตสภาพเซอร์นิดๆ
    ผ้าเปื่อยๆ ขาดๆ นิดหน่อยแถวๆ ส้น
    โดยรวมยังสวยครับ
    ปล่อยแบบเซอร์ๆ ไปเลย
    ราคานี้เอาไปใส่เล่นกันได้เลย ไม่แพง
    **ป้ายบอกไซส์หลุดไปแล้ว**

เปิด 100 บาท +ส่งลงทะเบียน 60 บาท

4. Superga 2750 Aerex Century White
    Size 40 or 26 cm

รองเท้าผ้าใบขาวล้วนๆ
    แต่ตอนนี้ยางที่หัวออกเหลืองแล้วตามกาลเวลา
    แต่สภาพอย่างอื่นยังสวยๆ ครับ
    นี่ขนาดยังไม่ได้ซักนะครับ ถ้าซักซะหน่อยน่าจะแจ่มกว่านี้
    ปล่อยแบบไม่ซักนี่แหละ เอาไปทำกันเองเลยครับ
    แต่สภาพนี่ยังสวยอยู่นะ แบ่งๆ กันไป

เปิด 150 บาท +ส่งลงทะเบียน 60 บาท

5. Reebok Realflex
    Size 38.5 or 25 cm

รองเท้าวิ่งน้ำหนักเบา
    สีสรรโดดเด่น พื้นรับแรงกระแทกได้ดี
    ซอฟท์ไม่เดิมนะครับ
    สภาพโดยรวมยังดี สียังสวยครับ
    มีตำหนิขาดนิดนึง แต่ซ่อมแล้วไม่เนียนเท่าไหร่
    แต่ไม่มีผลกับการใช้งานครับ
    เอาไปแก้กันดูครับ
    อ่อ เชือกเดิมไม่มีนะครับ ผมใส่แบบซิลิโคนให้ไปแทน
    ไม่ชอบก็เอาไปตัดออกครับ ใส่เชือกธรรมดาแทนได้เลย

เปิด 150 บาท +ส่งลงทะเบียน 60 บาท

6.AUF
    Size 38 or 24 cm.

รองเท้าผ้าใบสีเทาเข้ม
    สภาพก็ยังดีครับ
    ซอฟท์ในยังสวยๆ เดิมครับ
    พื้นสึกตามการใช้งานครับ
    โดยรวมสวยครับ
    สาวๆ หรือผู้ชายเท้าเล็กๆ เด็กโตๆ หน่อย ใว่ได้ครับ

7.adidas CLEMENTES
    Size 37 or 23 cm.

รองเท้าผ้าใบสีขาวของเด็กนะครับ
    สภาพยังดี สีอาจจะไม่ขาวมากเหมือนมือ 1
    แต่ก็ไม่เก่าจนหน้าเกลียดครับ
    แบรนด์ดีๆ สภาพสวยแบบนี้
    เอาไปให้ลูกๆ หลานๆ ใส่ได้เลยครับ เท่ๆ เลย

8. Diesel ZATHAN
    Made in MOROCCO รหัสผ้า 008B6

เอว 33? / เป้า 9.5? / ความยาว 40? / ต้นขา 11.5? / เข่า 8.5? / ปลายขา 9.5?

ตัวนี้ก็สภาพสมบูรณ์มาก
    เป้าแน่นๆ ไม่ขาด ไม่ซ่อมเช่นกัน
    ปลายขาตัดต่อตะเข็บเดิมมาสวยๆ เลย
    ตะเข็บดำเล่นขอบสีออกทองๆ หน่อย สวยเลย
    รอยขาดต่างๆ ทำมานะครับ ให้ออกแนวเซอร์ๆ
    กระเป๋าหลังปักลายเด่นๆ เลย สวยดี
    ลงรูปให้ดูเยอะๆ เลย พิจารณาเอาครับ

เปิด 400 บาท +ส่งลงทะเบียน 60 บาท

9. Diesel ZATHAN
    Made in TUNISIA รหัสผ้า 00715

เอว 36? / เป้า 9.5? / ความยาว 40? / ต้นขา 12? / เข่า 8.5? / ปลายขา 10?

ตัวนี้ก็สภาพสมบูรณ์มาก
    แต่มีซ่อมชุนแถวๆ เป้านะครับ ใส่แล้วแทบมองไม่เห็น
    ปลายขาตัดต่อตะเข็บเดิมมาสวยๆ เลย
    ตะเข็บสีเขียว เข้ากับผ้ากระเป๋ากางเกง สวยๆ เลย
    รอยขาดต่างๆ ทำมานะครับ ให้ออกแนวเซอร์ๆ
    กระเป๋าหลังปักลายเด่นๆ เลย สวยดี
    ลงรูปให้ดูเยอะๆ เลย พิจารณาเอาครับ

เปิด 400 บาท +ส่งลงทะเบียน 60 บาท

10. Diesel RAYAN
    Made in Italy รหัสผ้า 0071J

เอว 33? / เป้า 9.5? / ความยาว 40? / ต้นขา 11.5? / เข่า 8.5? / ปลายขา 9.5?

ตัวนี้บอกเลย รุ่นหายากนะครับ
    แพงด้วย ผ้าหนาๆ เลย ทำเซอร์ๆ มาจากโรงงานแบบนี้เลย
    ช่องใส่เหรียญมีซิปด้วย และกระเป๋าหหลัง
    รอยรูๆ รอยขาดๆ มาแบบนี้เลยนะครับ
    ข้างในเอาผ้าเคมีแปะไว้ กันรอยขาดมันขยาย
    ไม่มีผลต่อการสวมใส่ และความสวยงามครับ
    ตำหนิที่เห็นชัดๆ คือ รอยคราบเหลืองตรงป้ายหลัง
    และหนังป้ายหลังขาด กระเป๋าหลังซิบเสียเลยเอาออกไปแล้ว
    ที่เหลือไม่มีอะไร สมบูรณ์มาก หายากบอกเลย

เปิด 800 บาท +ส่งลงทะเบียน 60 บาท

11.Diesel
    Made in Italy

เอว 31? / เป้า 8? / ความยาว 38.5? / ต้นขา 11.5? / เข่า 8? / ปลายขา 8.5?

ตัวนี้ไม่ทราบชื่อรุ่น หรือรหัสผ้านะครับ
    เพราะป้ายในมันลอกไปแล้ว เลยดูไม่รู้
    สภาพก็ถือว่าพอใช้ครับ เพราะตำหนิเยอะหน่อย
    คือรอยปะที่เหนือกระเป๋าหลังขวา
    รอยชุนที่บริเวณเป้ากางเกง
    ซึ่งทั้ง 2 จุด ก็ซ่อมมาสวยๆ นะครับ
    ดูเนียนๆ ตา มองไม่ค่อยรู้หรอก
    เอาเป็นว่าดูกันที่ภาพดีกว่าครับ

12.Levi's engineered
    Made in Korea

ขนาดวัดจริง
    รอบเอว 31" / เป้า 10" / ยาว 41.5" / ต้นขา 12" / ปลายขา 9.5"

แฟน Levi?s ทุกท่านน่าจะทราบกันดี
    ถึงความแปลกของรุ่นนี้ ที่ตัดเย็บและออกแบบมาแบบแปลกๆ หน่อย
    เด่นๆ เลยเรื่องตะเข็บที่บิดไม่ตรงเหมือนรุ่นทั่วๆไป
    และปลายขาที่ออกแบบมาให้เหมือนกับการต่อขากางเกง
    ซึ่งตั้งใจทำมาแบบนี้เลยนะครับ ผมไม่ได้เอาเศษผ้ามาต่อแต่อย่างใด
    มันเป็นสไตล์ของรุ่น engineered เลยครับ
    ใครชอบรุ่นนี้ หรืออยากลองของแปลก จัดเลยครับ
    เท่สุดๆ เลยขอบอก (ผมก็มีไว้ใส่หลายตัว)

13.Levi's 532
    Made in Thailand

ขนาดวัดจริง
    รอบเอว 27" / เป้า 7" / ยาว 36.5" / ต้นขา 10" / ปลายขา 6"

ทรงสลิมขวัญใจสาววัยรุ่นเลยทรงนี้
    ปลายขาเล็กได้ใจเด็กแนว
    ใครใส่ได้นี่จัดเลยครับ ทรงแบบนี้สวยๆ เลย
    ซื้อให้ลูก ให้แฟน ให้กิ๊กได้หมดครับ

14.OSHKOSH B?gosh
    เอวยางยืด
    Size 10
    Made in Bangladesh
    เอว 25-31? / เป้า 10? / ความยาว 19.5? / ปลายขา 9.5?

ตัวนี้สีสวยมากครับ สมบูรณ์มาก
    เหมาะกับเด็กเล็กนะครับ ตัวไม่ใหญ่
    เป็นเอวบางยืด ไม่มีกระดุม ไม่มีซิป สวมแบบง่ายๆ เลย
    แบรนด์นี้ของใหม่แพงเอาเรื่องครับบอกเลย
    ตำหนิ : มีรอยเปื้อนที่กระเป๋าหลังด้านซ้าย (ยังไม่ได้ลองซัก)

เปิด 100 บาท ส่ง ลงทะเบียน 50 บาท

15.The Original ARIZONA
    Size 8
    เอว 25? / เป้า 9? / ความยาว 16.5? / ปลายขา 10?
    นี่ก็สีสวยครับ สภาพสวยมาก
    ผ้าหนาใช้ได้เลยครับ ใส่ทนๆ เลย
    ผมว่าสีนี้เป็นสียอดนิยมนะ
    ตำหนิ : รอยซ่อมนิดนึงแถวกระเป๋าหลังซ้าย (ดูในภาพ)
    มีรอยเปื้อนที่กระเป๋าหลังด้านซ้าย (ยังไม่ได้ลองซัก)

เปิด 100 บาท ส่ง ลงทะเบียน 50 บาท

ตำหนิรอยเย็บซ่อม ตามลูกศรชี้ครับ

16.MICANO มี Belt
    Size M/27
    เอว 25? / เป้า 10? / ความยาว 19.5? / ปลายขา 9.5?

ตัวนี้สารภาพเลยว่าชอบมาก
    ถ้าใหญ่ๆ ใส่เองได้นะ ผมนี่รีบเก็บเลย
    มันมี Design ที่สวยดี
    มี Detail ที่น่ามองตรงสายห้อยๆ ที่ขา
    และที่ร้อยรอบเอว คล้ายๆ เข็มขัด
    กระเป๋าหลังก็สวยแปลกดี
    ลูกหลานใครใส่ได้ ให้ไวเลยครับ สวยมากขอบอก

17.OLD NAVY Straight Droit
    Size L (10-12)
    เอว 25? / เป้า 9? / ความยาว 34? / ต้นขา 10? / ปลายขา 7?

ขายาวลายพรางสีเข้มๆ
    ตัวนี่เป็นเอวแบบยางยืดนะครับ
    สวมใส่ง่ายๆ เหมือนสวมกางเกงวอร์มเลย
    มีเชือกรูดด้วยนะครับ อยากแน่นแค่ไหนก็จัดเลยครับ
    สภาพสมบูรณ์เช่นกันครับ รับไปได้เลย สวยนะ

18.CHEROKEE size 10
    Made in Cambodia
    เอว 25? (ยืดสุด) / เป้า 9.5? / ความยาว 33.5? / ต้นขา 9? / ปลายขา 7?

ขายาวลายพราง เอวด้านในมียางยืด และกระดุม
    ใช้ปรับขนาดเอวได้ ใครเองเล็กกว่านี้ก็เลื่อนให้แน่นขึ้น
    ตัวนี้เด็กโตๆ หน่อยใส่ได้นะ
    สนใจรีบจับจองกันได้เลยคร้าบบบ?

19.LUSA
    Size 146
    เอว 27? (ยืดสุด) / เป้า 8.5? / ความยาว 34? / ต้นขา 10? / ปลายขา 8.5?

มียางยืด และกระดุม ที่เอวด้านใน
    ใช้ปรับขนาดเอวได้เช่นกัน
    ใส่กันหนาวได้ เพราะด้านในเป็นผ้าสำลีหนาๆ เลย
    พื้นที่ไหนอากาศหนาวแล้ว
    เรียนเชิญเลยครับ ลูกหลานรักสุดๆ อ่ะ

20.CHEROKEE size 14
    Made in Cambodia
    เอว 29? (ยืดสุด) / เป้า 9.5? / ความยาว 36.5? / ต้นขา 10.5? / ปลายขา 8?

ตัวนี้ก็มียางยืด ปรับขนาดเอวได้
    เนื้อผ้าหนาๆ เลย ใส่ทนแน่นอน
    ยี่ห้อนี้ที่ลง ผ้าดีทุกตัวครับ
    ใส่ลุยๆ นี่ ต้องเขาเลยหล่ะ
    เด็กโตๆ เนี่ยวัยกำลังลุยเลย
    จัดไปเลยครับ หนาวนี้ที่ไหนก็ลุยได้

Boxer ทุกตัวเป็นของใหม่ไม่แท้นะครับ
    เนื้อผ้า Nylon 92% spendex 8% ทุกตัวครับ
    เนื้อผ้าสามรถยืดได้เยอะมากครับ
    เนื้อผ้าบางเบา ใส่สบาย ไม่อับ
    ระบายอากาศได้ดี ใส่แล้วไม่อึดอัดครับ

ทรง Boxer ประมาณนี้นะครับ

photo hosting sites

21. D&G Boxer Briefs
    Size M

สีน้ำตาลเข้ม ขอบเอวสีแดง
    ต้นขาซ้ายสกรีนรูปหมาบลูด๊อก
    เนื้อผ้าเป็น 92% Nylon 8% Spendex
    สามารถยืดได้เยอะมาก

ขนาดเอว วัดแบบไม่ยืดได้ 24 นิ้ว

เปิด 80 บาท +ส่งลงทะเบียน 30 บาท

22. Gladius Boxer Briefs
    Size L

สีขาว สกรีนลายสีน้ำเงิน
    ต้นขาซ้ายสกรีนโลโก้วงกลมสีน้ำเงิน
    เนื้อผ้าเป็น 92% Nylon 8% Spendex

ขนาดเอว วัดแบบไม่ยืดได้ 26 นิ้ว

เปิด 80 บาท +ส่งลงทะเบียน 30 บาท

23. Gladius Boxer Briefs ลายขวาง
    Size S

สีขาว สกรีนลายขวาง ฟ้า สีน้ำเงิน

ขนาดเอว วัดแบบไม่ยืดได้ 22 นิ้ว

24. Versace Boxer Briefs
    Free Size (ระหว่าง M กับ L)

เป็นแพ็คคู่ 2 ตัว สีขาว + กรมท่า
    สกรีนลายที่ขอบเอว และต้นขาอ้อมไปข้างหลังสวยๆ เลย

ขนาดเอว วัดแบบไม่ยืดได้ 25 นิ้ว

เปิด 150 บาท +ส่งลงทะเบียน 30 บาท

25. Versace Boxer Briefs

เป็นแพ็ค 3 ตัว สีขาว+ดำ+เทาเข้ม
    สกรีนลายที่ขอบเอว เดินเส้นขาวง 2 เส้นสวยๆ เลย
    และสกรีนโลโก้ที่ต้นขาซ้าย (หน้าตรง)

ขนาดเอว วัดแบบไม่ยืดได้ 25 นิ้ว

เปิด 190 บาท +ส่งลงทะเบียน 30 บาท

26. Versace Boxer Briefs

เป็นแพ็ค 3 ตัว สีขาว+ดำ+น้ำตาล
    สกรีนลายที่ขอบเอว เดินเส้นขาวง 2 เส้นสวยๆ เลย
    และสกรีนโลโก้ที่ต้นขาซ้าย (หน้าตรง)

เปิด 190 บาท +ส่งลงทะเบียน 30 บาท

27. Versace Boxer Briefs

เป็นแพ็ค 3 ตัว สีขาว+น้ำตาล+กรมท่า

OverclockZone Member

1.210

OverclockZone Member kerospeed's Avatar

Quote Originally Posted by chinjung7 View Post
    1.210
    ขอบคุณครับที่เปิดให้

ราคาล่าสุด

1. Nike Kenshin Chukka Leather 210 k.chinjung7

up

ช่วยดันครับ

XXXปิดประมูลXXX

สรุปผล

1. Nike Kenshin Chukka Leather 210 k.chinjung7

ผู้ชนะเดี๋ยวผม PM ไปนะครับ
    ขอบคุณครับ

เย้ ได้รองเท้าสมใจอยากแล้ว 5555+

Bookmarks

Bookmarks