Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ พัดลม หรือ Healsink ดีๆสักตัวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ พัดลม หรือ Healsink ดีๆสักตัวครับ

อยากได้ของCPU กะ VGA อะคับ แนะนำทีคับ ผมไม่ค่อยรู้จัก

สเปกผมคับ(ต้องใช้ป่าวหว่า)
    CPU : E4600
    VGA : HD 3850
    Last edited by Tangkiiz; 11 Jan 2009, 01:18:25.

Xigmatek Red Scorpion ครับ แนะนำ สวย เย็น ถูก

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=357188

Comment

งบเท่าไหร่ครับนั่น

Comment

cm hyper 212 เย็นดีใช้ได้ 1150

Comment

งบทั้ง 2 ตัว ทั้งของCPU กะ VGA ไม่เกิน 5000 คับ
          แล้วบอร์ดผมจะมีปัญหาไหมอ่าWolfdale 1333-D667
          ผมเห็นสายไฟที่มาต่อกับบอร์ดมันเหมือนจะบังๆ บริเวณที่จะติดHealsinkอะคับ

Comment

Originally posted by Tangkiiz View Post
            งบทั้ง 2 ตัว ทั้งของCPU กะ VGA ไม่เกิน 5000 คับ
            แล้วบอร์ดผมจะมีปัญหาไหมอ่าWolfdale 1333-D667
            ผมเห็นสายไฟที่มาต่อกับบอร์ดมันเหมือนจะบังๆ บริเวณที่จะติดHealsinkอะคับ
            งบเหลือครับแบบนี้

CPU : Tuniq Tower 120 ---> 1,790บาท /หรือไม่ก็ Ultra-120 Ex มือสอง (มือ1 ก็ 2,250)

VGA : HR-03 GT มือสองถูกดี 800 - 1,000บาท

หรืออยากได้มือ 1 ก็ Musashi 1,550บาท / T-RAD2 1,790บาท
            สองตัวนี้เย็นทั่วทั้งการ์ด เสียแต่ Musashi ยาวไปหน่อย

Comment

Tuniq Tower 120 ผมกลัวมันจะติดกะสายไฟของบอร์ดอะคับ
              ที่เสียบสายไฟบอร์ดมันอยู่ ใต้ซีพียูลงมาอะคับ
              บอร์ดรุ่นนี้อะครับ Asrock Wolfdale 1333-D667

Comment

ใส่ได้ครับสายไฟของ asrock ก็เป็นอย่างนี่เเละ ก็ เอาสายไฟเเอบเเค่นั้น

Comment

ผมใช้ XIGMATEK ACHILLES-S1284CAchilles 1600 บาท สวย เงียบ เย็น idle 35

Comment

ดัน

Comment

ดันอะ

Comment

Working...
                      X