Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยจัดสเป็ค เอาไว้เล่น GTA 4 แบบลื่นหัวแตกให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

CPU 4 หัว+VGA แรมเยอะๆ+แรม 4Gb.

หงส์หงุดหงิด ตัดแต้มกะสิงห์เหอะ....

Comment

CPU เล่นสี่หัวของ AMD ก็ได้ถูกดี ราตาพอๆกับสามหัวของ Intel เลย ก็วัดกันตามคุณภาพอ่ะนะ ตัดสินใจเอา

Comment

Originally posted by Em[Z] View Post
        Q6600
        P5Q-PRO
        XFX 9800GT
        Taganz 600-u38
        เห็นด้วยกับ สเปคนี้ครับ

4 หัวจำเป็นมากๆ สำหรับกมส์นี้

Comment

Originally posted by ultrasonic View Post
          CPU เล่นสี่หัวของ AMD ก็ได้ถูกดี ราตาพอๆกับสามหัวของ Intel เลย ก็วัดกันตามคุณภาพอ่ะนะ ตัดสินใจเอา
          intel มี 3 หัวด้วยเหรอครับ (ไม่รู้จริงๆนะ)

Comment

Intel Core i7 Extreme - X58 - G-Skill NQ DDR3 4Gig - XFX GTX295 Quad SLI ไม่ลื่นก็ไม่รู้จะว่าไงแล้ววววววววววว spec. ผมยังลื่นเลย

Comment

เกมนี้ สองหัว กระเทียมลีบ

Comment

Working...
              X