Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไม่ไหวแล้ว ช่วยผมด้วยครับ ปัญหา data execution

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไม่ไหวแล้ว ช่วยผมด้วยครับ ปัญหา data execution

ไม่ไหวแล้ว ช่วยผมด้วยครับ ปัญหาไม่ไหวแล้ว ช่วยผมด้วยครับ ปัญหา data executionตามรูปครับ ผมลงวินโดว์ เมื่อก่อนตั้งหลายเครื่องไม่เคยมีปัญหา พอมา สอง สาม เดือนที่ผ่านมา เจอ ปัญหา นี้ บ่อยมาก วานผู้รู้แก้ปัญหาให้หน่อยนะครับ บางทีมันก็ขึ้น ชื่ออื่นครับ เช่น data execution.... เหมือนกัน แต่ตรง name เป็นชื่ออื่นครับ ทำไงดี ครับ ปวดหัวมากเลยครับพี่
    Attached Files

ขอบคุณ ร่วงหน้านะครับ ช่วยหน่อยครับ

Comment

Working...
    X