Announcement

Collapse
No announcement yet.

วิธีเซ็ตจอยให้สั่น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วิธีเซ็ตจอยให้สั่น

คือผมอยากจะตั้งค่าให้จอยคอม มันสั่นได้อ่ะครับ จอยผมเป็นจอย ธรรมดาจากพันธทิพย์ครับ อิอิ
    พอจะทำได้ไหม

[ATTACH]279242[/ATTACH]
    Last edited by วิหคเหินหาว; 21 Feb 2009, 04:13:34.

มันจะสั่นแต่ช่วงแรก แล้วพอสักพัก ไม่สั่นซะงั้น หรือว่าอาจจะไม่สั่นแต่แรก

Comment

มันขึ้นอยู่กับเกม เกมเก่าๆบางเกมจะสั่นได้ครับ
      แต่เกมใหม่ที่ผมเห็นว่ามันสั่นได้ ก็เห็นแค่Tomb riderอะ

Comment

มันมีเเผ่นไดร์เวอร์สั่นมาให้ด้วยนี่ จอยผมเเบบท่านเลย เเต่ไดร์เวอร์หายเคยจำได้ว่ามีที่โหลด เเต่หาไม่เจอ

Comment

ลงDriverที่มันให้มาก่อนเลยครับ จากนั้นก็..แล้วแต่เกม บางเกมสั่น บางเกมไม่สั่นแล้วแต่มันจะรองรับ

Comment

ลายเซ็นท่านทำผมสั่นเลยครับ

Comment

Originally posted by numetal View Post
              ลายเซ็นท่านทำผมสั่นเลยครับ
              อ่ะถูกต้อง 555

Comment

Originally posted by Beaver_XT View Post
                ลงDriverที่มันให้มาก่อนเลยครับ จากนั้นก็..แล้วแต่เกม บางเกมสั่น บางเกมไม่สั่นแล้วแต่มันจะรองรับ

หรอครับ ไหงผมไม่มีมาด้วยอ่ะ พอจะมีลิ้งค์ให้ดาว์นโหลดป่าวครับ ขอๆๆ ขอบคุณครับ

Comment

ลง Driver ก่อนแล้วเข้าไปปรับใน Control Panel>Game Controllers ให้มันสั่น 100% รับรองสั้นสะใจแน่

Comment

Working...
                  X