Announcement

Collapse
No announcement yet.

amd4200+ บัตรประกันหายเครมได้ไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• amd4200+ บัตรประกันหายเครมได้ไหม

amd4200+ บัตรประกันหายเครมได้ไหม แต่มีสติกเกอร์วันหมดประกันติดอยู่ที่ซิ้ง 11/2010

จะเครมได้ไหมคับ ประกัน d com คับ
    Last edited by chailat; 11 Jan 2009, 10:43:43.

ประกันของอะไร
    ลองโทรเช็คที่ศูนย์ประกันดูก่อน
    แต่คิดว่าไม่ได้

Comment

Originally posted by chailat View Post
      amd4200+ บัตรประกันหายเครมได้ไหม แต่มีสติกเกอร์วันหมดประกันติดอยู่ที่ซิ้ง 11/2010

จะเครมได้ไหมคับ
      ASYS เครมได้ครับ ไปที่สำนักงานใหญ่เลยครับ

Comment

ตรงซิงค์ ที่แถมมากะ cpu อะ ข้างบนจะมีพัดลม ใช่ปะ ลองหา แถวๆ พัดลมนั่นดู นั่นแหละ เอาไว้เคลม

Comment

บางคนไม่มีบัตรประกันแต่หิ้วซิ้งไปมันก็รับนะ

Comment

เอ D-com ไม่รู้ครับ

Comment

ถ้าdcom ได้คับ
              เพราะประกันจาอยู่พัดลมคับ
              ผมเคยเคลมมาแล้วคับ

Comment

เหมือนบัตรหาย มันไม่จะไม่รับประกันน่ะ

Comment

ไม่รับ เคลม ครับ นอนยันอิอิ ดันอีกที

ดันแล้วโน๊ะอิอิ ท่านเทพ

ขายMinBord M2V ประกัน09/2009 มีไดท์เวอร์ไม่มีฝาหลัง 1200

CPU Sempron AM2-/2.2Ghz 2000Hz 1500 แกะกล่อง บัตรประกัน3ปะเต็ม

หรือแลก Min s/k 775 CPU -P4 .2.4Ghz /1M/800 ขึ้นไปมีประกันหรือไม่มีก็ได้ครับ

หรือ P.Dก็ได้ครับ ขอสเป็กซัก2.8 1m/800แล้วกานท่านเทพถ้าไม่มีP4อะน่ะอิอิ

ลองเล่น อินเทล์มั่งหุหุ สนใจ นัดรับของได้ที่ พันทิพย์ 0825922328 ครับผม

ดันแล้ว น่ะครับหุหุ

Comment

รับครับที่ศูนย์พันทิพนะ DCOM รับชัวครับพึ่งไปเครมมาเอาไปแต่ซิ้งกะ CPU ห่อให้มันดีๆ รับครับ
                    ผมเคลม 4000+ ไม่มีบัตรเหมือนกันครับ แต่รอของ 2 อาทิตย์นะ

Comment

Working...
                    X