Announcement

Collapse
No announcement yet.

GPU ขุดเหมือง เราจะได้เห็นตลาดการ์ดจอในราคาปรกติหรือยังครับ ของจริงมาแล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by osxp View Post
    โดนเอาไปล้อซะยับเลยครับ

เจ็บมาก เจ็บน้อย ใครไว ก็รอดจ้า

Comment

Originally posted by GuSHield View Post
      บอสใหญ่ ที่พูดถึงนี่ใครเหรอครับ
      ร้านเสียงนก สีฟ้า ไข่ใหม่ คอมวัว ผมพอเข้าใจได้ แต่บอสใหญ่นี่ผมไม่ทราบจริงๆ
      รอฟัง

Comment

บอสใหญ่ น่าจะเป็นร้านนกนะ

Comment

คงต้อง 2-3 เดือนโน้นแหละ
          ่ช่วงนี้ขายให้แมลงเม่าไป

Comment

ของจริงน่าจะยังไม่มานะครับ เพราะเริ่มเห็น rebound แล้ว
            ส่วนจะกลับไปที่เดิมที่ 19000 usd หรือเปล่า ตามข่าวทั่วไปความเห็นส่วนใหญ่ว่าเป็นไปได้สูงและอาจเห็น "new high" (แม่เจ้า ไม่น่าเชื่อ)
            ส่วนตัวผมใจไม่กล้าขนาดนั้น กำไร 10 % ผมเผ่น

Comment

Originally posted by txp158 View Post
              ของจริงน่าจะยังไม่มานะครับ เพราะเริ่มเห็น rebound แล้ว
              ส่วนจะกลับไปที่เดิมที่ 19000 usd หรือเปล่า ตามข่าวทั่วไปความเห็นส่วนใหญ่ว่าเป็นไปได้สูงและอาจเห็น "new high" (แม่เจ้า ไม่น่าเชื่อ)
              ส่วนตัวผมใจไม่กล้าขนาดนั้น กำไร 10 % ผมเผ่น
              ขุดดองสิ

Comment

1060 มือสองเกลื่อนห้องมือสองเลย แต่อยู่ยาวเลยนะ ราคายังค้างอยู่ไม่ลง...สายขุดไม่สนแล้วเพราะทุ่งลาเวนเดอร์ถูกเผ่าป่าราบไหม้ไปหมดแล้ว

1070 ก็ยังตั้งขายกันแบบ คิดเหรอว่าเวลานี้จะขุดได้ใบละ150-200 แบบปลายเดือนที่แล้ว ตอนนี้ใบละ60-70 แค่นั้นหล่ะ ตั้งขายกันใบละ20K ขุดกัน หักค่าไฟแล้วเป็นปีถึงจะคืนทุนมั้ง
                Last edited by MooNoiOCZ; 7 Feb 2018, 12:56:58.

Comment

ไหนไครช้อนแล้วแอบดีใจอยู่ รีบๆตัดนะ

Comment

Originally posted by Cal2Toon View Post
                    ไหนไครช้อนแล้วแอบดีใจอยู่ รีบๆตัดนะ

ช้อนไปเมื่อวาน ได้7%ใน 4ชั่วโมง พอใจแล้ว
                    ตอนนี้นั่งดูเพลินกว่า

Comment

อยากจะช้อน กลัวช้อนหัก

สองวันนี้เปิดดู 250 200 250 ขึ้นลงไวจริง

Comment

พวกสายขุด ก็อยากขุดมาขายแพง แต่หารู้ไม่ ถ้าพวกสายเทรดเลิกเทรด สายขุดก็อยู่ไม่ได้เหมือนกัน

ส่วนถ้าเหมืองจะแตกหรือตลาดล่ม
                        การ์ดจอตระกูล 1000series ลงไป ผมคงไม่ซื้อถึงจะราคาถูกมากแค่ไหน
                        ปล่อยให้เน่าคาเหมืองไป

คงรอ 2000series ของใหม่ดีกว่า

ซึ่งโดยส่วนตัวผมเล่น สายเทรด ก็ทำกำไรได้พอสมควรแล้วคงจะเลิก
                        อย่าลืมว่าวงการนี้ ลุกช้า จ่ายรอบวง
                        แต่ก็ไม่มีอะไรแน่นอน ....... อนาคตอาจจะสวยงาม หรืออาจจะลงเหว ก็ไม่มีใครรู้

Comment

ผมมองว่า ของมาแน่ พวกมือ1ที่กั๊กเอาไว้น่ะจะแตกออกมาก่อน ส่วนมือสองก็จะตามมาทีหลัง ราคาอาจจะค้างฟ้าไปเลยเพราะซื้อมาแพง

ส่วนเจน 2000 นั่น ผมคิดว่ามันคงจะช้าหน่อย หากของเก่ายังหาที่ลงไม่ค่อยได้ ผู้บริโภครับกรรมกันต่อไป

Comment

วันนี้เขียวซะงั้น

Comment

ตอนนี้ เอาขุด+เทรดเลย คุ้มโครต กำไรขึ้นวันเป็นหมื่น

Comment

Originally posted by kenobe View Post
                                ตอนนี้ เอาขุด+เทรดเลย คุ้มโครต กำไรขึ้นวันเป็นหมื่น
                                ยินดีด้วยครับ

Comment

Working...
                                X