overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 20 of 20

Thread: Q09 ปลั๊ก/ที่ชาร์จถ่าน/ไล่ยุง/ผ้าคุลมรถ/ไฟส่ิองกบ/ที่ตัดกระดาษ/ลำโพง/อื่นๆปิด075ทุ่ม

OverclockZone Member augustta's Avatar

Default Q09 ปลั๊ก/ที่ชาร์จถ่าน/ไล่ยุง/ผ้าคุลมรถ/ไฟส่ิองกบ/ที่ตัดกระดาษ/ลำโพง/อื่นๆปิด075ทุ่ม

ปิดประมูลวันที่ 07 กุมภาพันธ์ 2561 เวลา 23.00.00 (ตามเวลาบอร์ด)

Bid ขั้นต่ำครั้งละเท่าไหร่ก็ได้แต่ต้องลงท้ายด้วย 0 !!!

ผู้ประมุลใส่รายการ/ราคา/ชื่อเล่น(ไว้ทำความรู้จักกันครับ)และเบอร์โทร์*ถ้าไม่สะดวกก๋็ไม่เป็นไรครับ

รบกวนโอนเงินภายใน 99 ชั่วโมง หลังจากชนะการประมูลนะครับ และจัดจัดส่งภายใน24ชั่วโมงครับไม่รวมเสาร์อาทิตย์ครับ

ค่าจัดส่งเ ลงทะเบียน 40-90 บาท ครับ ของชิ้นใหญ่หน่อยค่าส่งเพิ่มขึ้นจะแจ้งให้ทราบในPMครับ

ประมูลแล้วผู้ประมูลรับผิดชอบการประมูลด้วยนะครับ จะได้ไม่ต้องเสียโอกาสของท่านอื่น ๆ ครับ

ติดต่อสอบถาม O88 55 33 485 ครับ หรือ PM
    ถ้าส่งของให้แล้วจะแจ้งเลขพัสดุให้ทราบทุกท่านทางPMนะครับ
    ผมทำงานที่สีลมคอมเพล็กนะครับ ไม่ค่อยสะดวกนัดรับเท่าไรครับ
    แต่ใครจะเปิดพอร์ทหุ้นบอกได้นะครับ

////กระทู้สิ้นเดือนโอนเมื่อเงินเดือนอกได้ครับ

//////ของส่วนใหญ่ที่นำมาลงประมูลจะเป็นของใหม่นะครับ สภาพการใช้งานปกติครับ ชิ้นไหนมีตำหนิ
    หรือมือสองจะแจ้งให้ทราบในรายการนั้นๆนะครับ

//////เมื่อท่านได้รับรายการที่ท่านประมูลแล้วรบกวนเช็คคุณภาพสินค้าและหากมีปัญหาแจ่งภายใน 7 วันนะครับ
    หากสินค้ามีปัญหาจะได้รีบเปลี่ยนของใหม่ให้ได้ครับ

1. ปลั๊กไฟ ขนาดยาว 3 เมตร 7 ช่องไฟบ้าน + 2USB 1.0 A สำหรับชาร์ทสมาร์โฟนและแท็บเล็ตได้ครับ
    เปิดประมุล 1. ปลั๊กไฟ ขนาดยาว 3 เมตร 129 บาท

2. ปลั๊กไฟ ขนาดยาว 5 เมตร 7 ช่องไฟบ้าน + 2USB 1.0 A สำหรับชาร์ทสมาร์โฟนและแท็บเล็ตได้ครับ
    เปิดประมุล 2. ปลั๊กไฟ ขนาดยาว 5 เมตร 149 บาท

3. ปลั๊กไฟLH-815 U ปลั๊กไฟ 4 ช่องไฟบ้าน พร้อม 2 ช่อง USB สำหรับชาร์จมือถือและแท็บเล็ต
    ทุกช่องไฟมีสวิตต์สำหรับเปิดปิดการจ่ายไฟทุกช่อง สายไฟยาว 5 เมตร รับไฟได้สูงสุด 2500 W
    เปิดประมูล 3. ปลั๊กไฟLH-815 U 169 บาท

4. ปลั๊กไฟTIMER เป็นปลั๊กไฟ ขนาด 3 ช่องไฟบ้าน พร้อมระบบตั้งเวลาเปิดปิดในตัว โดยจะตั้งเวลาได้ 5 แบบ
    มีไฟLED สีฟ้าแสดงตัวไทมเมอร์ที่เราจะตั้ง เหมาะสำหรับตั้งเวลาเปิดปิดเครื่องใช้ไฟฟ้า เช่น พัดลม ทีวี ได้
    เปิดประมูล 4. ปลั๊กไฟTIMER 4.1 สีฟ้า 139 บาท 4.2 สีเขียว 139 บาท

5. ไทเมอร์สำหรับตั้งเวลาเครื่องใช้ไฟฟ้า ใช้สำหรับตั้วเวลาเปิดปิด เครื่องใช้ไฟฟ้าภายในบ้านได้ตลอด 24 ชั่วโมง ใช้งานง่าย ไม่กินไฟเพิ่ม
    เปิดประมูล 5. ไทเมอร์สำหรับตั้งเวลาเครื่องใช้ไฟฟ้า 119 บาท

6.ไทเมอต์ดิจิตอล เป็นเครืองตั้งเวลาเปิดปิดเครื่องใช้ไฟฟ้าแบบดิจิตอล ตั้งวันเวลาได้นานสุด 1อาทิตย์
    พร้อมหน้าจอ LCD แสดงการใช้งาน และเวลา พร้อมคู่มือการใช้งาน
    เปิดประมุล 6.ไทเมอต์ดิจิตอล 269 บาท

7. ที่ชาร์จถ่านพร้อมถ่านชาร์จAA*4 ก้อน เป็นที่ชาร์จถ่านไซส์ AA และ AAA ใช้ชารืจถ่าน Ni-Mh Ni-Cd
    มีไฟLED โชว์ขนธทำการชาร์จ
    เปิดประมูล 7. ที่ชาร์จถ่านพร้อมถ่านชาร์จAA*4 ก้อน 149 บาท

8. ที่ชาร์จถ่านพร้อมถ่านชาร์จAAA(ก้อนเล็ก)*4 ก้อน เป็นที่ชาร์จถ่านไซส์ AA และ AAA ใช้ชารืจถ่าน Ni-Mh Ni-Cd
    มีไฟLED โชว์ขนธทำการชาร์จ
    เปิดประมูล 8. ที่ชาร์จถ่านพร้อมถ่านชาร์จAAAก้อนเล็ก*4 ก้อน 159 บาท

9. เครื่องดักยุงและแมลง YAGE เป็นเครื่องดักยุงและแมลง โดยใช้แสงไฟ UV สำหรับการล่อแมลงและยุง
    และมีพัดลมแรงดึงดุดพวกยุงและแมลงมาขังไว้ที่ด้านล่าง ทำความสะอาดง่าย ไม่มีสารพิษตกค้าง มาตราฐาน มอกครับ
    เปิดประมูล 9. เครื่องดักยุงและแมลง YAGE 299 บาท

10.เครื่องดักยุงและแมลงต่าง ๆ เป็นเครื่องดักยุงและแมลง โดยใช้แสงสีฟ้าจากหลอดไฟเป็นต่อล่อให้มาเกาะทีขดลวดไฟฟ้า
    พร้อมที่ห้อยในตัว
    เปิดประมูล 10. เครื่องดักยุงและแมลงต่าง ๆ 10.1 149 บาท 10.2 149 บาท

11. ผ้าคลุมรถยนต์ เป็นผ้าคลุมรถยนตืโพลีเอสเตอร์ 100 % ใช้กันแดด ฝน ฝุ่น หิมะ ขี้นก และ รอยแมวข่วนได้ดีครับ
    ขนาดผ้าคลุม 490 *180 * 150 CM บรรจุในถุงสะดวกสำหรับเก็บในกรรีไม่ได้ใช้งาน
    เปิดประมูล 11. ผ้าคลุมรถยนต์ 369 บาท

12. High Power Head Lamp ไฟฉายคา่ดหัวความแรงสูง สามารถซูมไฟเข้าออกได้ สายคาดหัวในตัว
    ใช้ถ่าน 18650 *1 ก้อน หรือจะใช้ ถ่านAA*3 ก็ได้ครับ มาพร้อมสายชาร์จแบบไมโครยูเอสบี
    เปิดประมูล 12. High Power Head Lamp 249 บาท

13. Rechargeable Focus Headlamp ฟฉายคา่ดหัวความแรงสูง สามารถซูมไฟเข้าออกได้ สายคาดหัวในตัว
    ใช้ถ่านแบบลิเที่ยมไออน มาพร้อมที่ชาร์จในรถและที่ชาร์จไฟบ้าน
    เปิดประมูล 13. Rechargeable Focus Headlamp 249 บาท

14. ไฟส่องกบ KAMISAFE KM-163 LED*1 ไฟสีขาว แบตเตอรี่ 900 mAh ชาร์ทไฟบ้านในตัว ปรับไฟได้2 แบบจ้ากลับสลัว ปรับมุมไฟได้ 90องศา
    มาพร้อมสายคาดหัวและที่ชาร์ทไฟบ้านในตัว ใช้ได้นานต่อเนื่อง10 ชั่วโมงครึ่งเมื่อเปิดแบบสลัว
    เปิดประมูล 14. ไฟส่องกบ KAMISAFE KM-163 ไฟสีขาว 89 บาท

15. ไฟส่องกบ KAMISAFE KM-166 LED*9 ไฟสีขาว แบตเตอรี่ 900 mAh ชาร์ทไฟบ้านในตัว ปรับไฟได้2 แบบจ้า*9LEDกลับสลัว*5LED
    ปรับมุมไฟได้ 90องศา มาพร้อมสายคาดหัวและที่ชาร์ทไฟบ้านในตัว ใช้ได้นานต่อเนื่อง10 ชั่วโมงครึ่งเมื่อเปิดแบบสลัว มีกระจกสีส้มสำหรับเปลี่ยนแสงสีไฟ
    เปิดประมูล 15. ไฟส่องกบ KAMISAFE KM-166 ไฟสีขาว 89 บาท

16. ไฟส่องอัตโนมัติ ใช้พลังงานแสงอาทิตย์ ไม่ต้องใช้ไฟฟ้า LED 0.2 W/ PC * 20 PC
    มีเซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว ขนาด 102*53*130 mm พร้อมน็อตสำหรับยึดผนัง
    เปิดประมุล 16. ไฟส่องอัตโนมัติ 169 บาท

17. เครื่องตัดกระดาษ A4 เป็นเครื่องตัดกระดาษ A4 และไซส์อื่นๆ อีก 4 ไซส์
    สามารถตัดกระดาษหนา 70 แกรมได้พร้อมกัน 12 แผ่น มีที่ปรับขนาดกระดาษในตัว พร้อมที่ล็อคใบมีดตัด
    เปิดประมุล 17. เครื่องตัดกระดาษ A4 269 บาท

18. ลำโพงบลูทุธP-78 เป็นลำโพงบลุทูธ+USB สำหรับขยายเสียงจากมือถือ คอมพิวเตอร์ ได้ครับ
    ลำโพงขนาด 4 นิ้ว วิทยู FM ในตัว หรือจะเพลงจากการ์ดความจำก็ได้ครับ แบตเตอรี่ลิเที่ยมในตัว
    มาพร้อมสายแจ็คต่อกับมือถือและสายUSB สำหรับชาร์จไฟ เสียงเพลงดังเบสดังตึ๊บๆ อยู่ครับ มีไฟLED หลากสีด้วยครับ
    เปิดประมูล 18. ลำโพงบลูทุธP-78 299 บาท

19.ลำโพงบลูทูธ N10 เป็นลำโพงบลูทูธ 3.1 EDR เสียงเบสตุ้มๆอยู่ครับตัวเล้กแต่เสียงดังอยู่ครับ ใช้ฟังเพลงผ่านการ์ดความจำ USB ได้ครับ
    ใช้ฟังเพลงผ่านการ์ดความจำ USB ได้ครับ รับสายเรียกเข้าจากมือถือที่เชือมต่อได้ มีช่องAUX สำหรับขยายเสียงอุปกรณ์อื่นๆได้ครับ
    แบตเตอรี่ในตัว ใช้สายไมโครยูเอสบีทั่วไปสำหรับการชาร์จ
    เปิดประมูล 19.ลำโพงบลูทูธ N10 129 บาท

20.ลำโพง A2DP เป็นลำโพงบลูทูธ 3.1 EDR เสียงเบสตุ้มๆอยู่ครับ ระดับความดังดังเอาเรื่องอยู่ครับ ใช้ฟังเพลงผ่านการ์ดความจำ USB ได้ครับ ฟังวิทยุFMได้ครับ ใช้ฟังเพลงผ่านการ์ดความจำ USB ได้ครับ รับสายเรียกเข้าจากมือถือที่เชือมต่อได้ มีช่องAUX สำหรับขยายเสียงอุปกรณ์อื่นๆได้ครับ
    แบตเตอรี่ 1800 mAh ในตัว มาพร้อมสายไมโครยุเอสบีสำหรับการชาร์จ
    เปิดประมูล 20.ลำโพง A2DP 189 บาท

21.ลำโพงฺBOSE งานเมืองจีนนะครับ เป็นลำโพงบลูทูธ 3.1 EDR ลำโพง 2 ตัว เสียงเบสตุ้มๆอยู่ครับ ปุ่มกดดูใช้งานง่าย
    ใช้ฟังเพลงผ่านการ์ดความจำ USB ได้ครับ ฟังวิทยุFMได้ครับ ใช้ฟังเพลงผ่านการ์ดความจำ USB ได้ครับ
    รับสายเรียกเข้าจากมือถือที่เชือมต่อได้ มีช่องAUX สำหรับขยายเสียงอุปกรณ์อื่นๆได้ครับ
    มาพร้อมสายไมโครยุเอสบีสำหรับการชาร์จ และสาย AUX 1 เส้นสำหรับขยายเสียงจากอุปกรณ์อื่นครับ
    เปิดประมูล21.ลำโพงBOSE 349 บาท

22. กล้องจุลทรรศ์รุ่นเยาว์ เป็นกล้องจุลทรรศน์สำหรับเด็กอายุ8+ ใช้งานได้จริงเหมือนกล้องจุลทรรศน์
    ของเล่นเสริมทักษะการเรียนรู้ด้านวิทยาสาสตร์และธรรมชาติให้เด็กๆ มีไฟ LED ช่วยในการส่องมากยิ่งขึ้น
    กำลังขยายวัตถุ 10X, 20X, 45X พร้อมอุปกรณ์ ใช้ถ่านAAA*2 ขนาด : 12 x 20 x 7 ซม.
    เปิดประมูล 22. กล้องจุลทรรศ์รุ่นเยาว์ 249 บาท

23. LAMBoGINI เป็นรถบังคับทรงสปอร์ตสีเทาจากรถยี่ห้อดัง 3. LAMBoGINI อัตตาส่วน 1 / 16
    สามารถเดินหน้าถอยหลัง เลี้ยงซ้ายขวาได้ มาพร้อมถ่านชาร์จและที่ชาร์จไฟในตัวสำหรับตัวรถ
    รีโมทบังคับใช้ถ่านAA*2
    เปิดประมูล 23. LAMBoGINI 299 บาท

24. Super Racing เป็นรถบังคับทรงสปอร์ตสำหรับแข่ง อัตตาส่วน 1 / 24
    สามารถเดินหน้าถอยหลัง เลี้ยงซ้ายขวาได้ รีโมทบังคับใช้ถ่านAA*2
    เปิดประมูล 24. Super Racing 249 บาท

25. โมเดลเรือรบเหล็กแบบ DIY เป็นของจากญี่ปุ่น สภาพยังไม่เคยแกะมาประกอบครับ ขนาดเรือ7*17 CM
    อุปกรณ์สำหรับการต่อครบในกล่องพลาสติกใสที่พร้อมใส่เรือไว้โชว์ เหมาะสำหรับคนชอบประดิษฐ์ ทำเพลินๆเลยครับ
    เปิดประมูล 25. โมเดลเรือรบเหล็กแบบ DIY 299 บาท

26. ชุดรวมของเล่น MC เป็นของเล่นจากชุด HAPPY MEAL ของ MCDONALD สำหรับคนสะสมจะรู้จักกันดี ทุกชิ้นใช้งานได้ปกติครับ
    เซตนี้มีของเล่นแบบเกมส์ดิจิตอลซึ่งมีให้เห็นน้อยมากหายากครับ เป็นเกมส์ดิจิตอล รถแข่ง ฟุตบอล ว่ายน้ำ
    +ประตูวิเศษโดเร่อน เปิดมาแล้วจะมีภาพและเสียงโดเรม่อนพูดครับ + โดเรมี่บนดอกไม้ไขลานวิ่งได้ครับ
    +ไดโนเสาร์? ไขลานที่หัวสีเหลืองๆแล้วจะวิ่งได้ครับ + คนเล่นบอร์ดโต้คลื่น เป็นคนกำลังเหทอนเล่นน้ำโต้คลื่นได้โดยการขยับไปมาครับ
    + โอจารูมารุ ออนเดอร์บีช เป็นตัวการ์ตูนญี่ปุ่นนั่งบนเก้าอี้แล้วจะมันจะเด้งออกมาได้ครับ +ชุด เป็ด Donald 40 ปี ดิสนีย์แลนด์
    เปิดประมูล 26. ชุดรวมของเล่น MC ทั้งหมด 9 ชิ้น 349 บาท

27. นาฬิกาปลุก Casio เป็นนาฬิกาปลุกตั้งโต๊ะมือสองจากญี่ปุ่นครับ ระบบ ควอตซ์ มีระบบ SNOOZE ในตัวและระบบ Sleep Buster ป้องกันการหลับต่อ^^พร้อมไฟส่องแสงดูเวลาตอนกลางคืน ใช้ถ่านรุ่น R14 เดี๋ยวแถมถ่านก้อนใหม่ก้อนละ20บาทให้ไปใช้งานได้เลยครับ
    เปิดประมูล 27. นาฬิกาปลุก Casio 299 บาท

28. นาฬิกาปลุก PONY เป็นนาฬิกาปลุกตั้งโต๊ะมือสองจากญี่ปุ่นครับ ระบบ ควอตซ์ มีระบบ SNOOZE ในตัว มีเสียงปลุก 2 แบบให้เลือกใช้งานครับ
    พร้อมไฟส่องแสงดูเวลาตอนกลางคืน ใช้ถ่านรุ่น R14 เดี๋ยวแถมถ่านก้อนใหม่ก้อนละ20บาทให้ไปใช้งานได้เลยครับ
    เปิดประมูล 28. นาฬิกาปลุก PONY 249 บาท

29. Writing Desk Lamp Lighting เป็นโคมไฟ+แว่นขยาย 3X ในตัว มีไฟ LED ส่องแสง 2 ชุด ในตัว
    เหมาะสำหรับใช้ในการอ่านหนังสือตัวเล็กๆ หรือจะเอาไว้ส่องพระ เหรียญก็ได้อยู่ครับ
    ใช้พลังงานจากถ่าน AAA*3 มีแถมให้ครับ หรือจะใช้พลังจากไฟ USB มีแถมสาย USB ให้ไปด้วยครับ
    เปิดประมูล 29. Writing Desk Lamp Lighting 199 บาท

30. Digital Clamp Meter เป็นเครื่องวัดระดับกระแสไฟฟ้าแบบClampได้ หรือจะวัดแบบปกติก็ได้ หน้าจอLCD อ่านค่าได้มากสุด1999
    AC Current Function AC/DC Voltage measurement ใช้ถ่านAA*2ในแพ็ค
    เปิดประมุล 30. Digital Clamp Meter 199 บาท

31. เลเซอร์วัดแนว เป็นเครื่องมือสำหรับช่างก่อสร้างใช้วัดแนวระนาบโดยเลเซอร์ พร้อม วัดระดับน้ำ * 2 แนว
    และตลับเมตรความยาว 2.5 เมตร ในตัว ใช้ถ่าน AAA*2 มีแถมในกล่องครับ
    เปิดประมูล 31. เลเซอร์วัดแนว 169 บาท

32. ปัตตาเลี่ยน NOVA เป็นปัตตาเลี่ยนไร้สาย ใช้ถ่านAA แบบชาร์จได้ในตัว มาพร้อมหวีรอง
    น้ำมันใส่ปัตตาเลี่ยน พร้อมทีปัด และสายชารืจไฟบ้านในตัว
    เปิดประมูล 32. ปัตตาเลี่ยน NOVA 119 บาท

33. ปากกาวัดไฟฟ้า ปากกาสำหรับเช็คไฟฟ้าตามที่ต่างๆ เช่นสายไฟที่คิดว่ารั่ว
    มีไฟLED ปุ่มLED สัญญาณเสียงแจ้งเตือน ใช้ถ่านAAA*2
    เปิดประมูล 33. ปากกาวัดไฟฟ้า 79 บาท

34. ปากกาแกะสลัก สำหรับแกะสลักชื่อลงบน ไม้ เหล็ก แก้ว หนัง ได้ครับ พร้อมหัวแกะสำหรับ 1 ชิ้น ใช้มเตอร์ไฟฟ้าผ่านถ่านAA*2
    เปิดประมูล 34 . ปากกาแกะสลัก 69 บาท

35. Sweet ที่โกนขนสำหรับสุภาพสตรี สำหรับโกนขนคิ้ว ขนจักกะแร้ ขนที่ต่างๆ
    มอเตอร์ไฟฟ้าใข้ถ่านAA*1 มีหัวปัตตาเลี่ยนและที่รองสำหรับเปลี่ยนได้ คล้ายกับที่โฆษณาทางTVครับ
    เปิดประมูล 35. Sweet 149 บาท

36. EASY JET WATER CANNON เป็น ปืนฉีดน้ำ 8 รูปแบบ พร้อมที่ใส่น้ำยาสำฟรับใส่ น้ำยาล้างรถ สบู่ หรือปุ๋ยน้ำ ในตัว
    มีข้อต่อสำหรับเสียบสายยางใช้งานได้ทันที ปรับรูปแบบการพ่นน้ำได้8 แบบที่หัวฉีด คันบังคับสำหรับการจ่ายน้ำ
    เปิดประมูล 36. EASY JET WATER CANNON 199 บาท

37.ที่ลับอเนกประสงค์ เป็นที่ลับ มีด กรรไกร ไขควง มีดตัดหญ้า ในตัว ลับได้ทุกอุปกรณ์ในบ้านท่าน
    ใช่ถ่านAA*4 ไม่รวมในกล่อง ใช้งานง่าย เหมาะสำหรับไว้ให้แม่บ้านใช้งานได้ด้วยตัวเอง !
    เปิดประมูล 37.ที่ลับอเนกประสงค์ 199 บาท

38. แพ็คถ่าน Gernamia AA * 60 ก้อน 1.5 V UM4 SIZE AA R03 ของใหม่นะครับ ถ่านดี มีคุณภาพครับ
    เปิดประมูล 38. แพ็คถ่าน Gernamia AA * 60 ก้อน 109 บาท

39. แพ็คถ่าน Gernamia AAA * 60 ก้อน 1.5 V UM4 SIZE AA R03 ของใหม่นะครับ ถ่านดี มีคุณภาพครับ
    เปิดประมูล 9. แพ็คถ่าน Gernamia AAA * 60 ก้อน 99 บาท

40. ที่ชาร์จถ่าน18650 + ถ่านชาร์จ ULTRA FIRE แท้ 18650 3800 mAh * 2 ก้อน ตัวถ่านมีระบบตัดไฟในตัว
    มีไฟแจ้งสถานะการชาร์จ ขนาดเล้กพกพาสะดวก
    เปิดประมูล 40. ที่ชาร์จถ่าน18650 + ถ่านชาร์จ ULTRA FIRE 299 บาท

41. ถ่านชาร์จ ULTRA FIRE แท้ 18650 3800 mAh * 2 ก้อน ตัวถ่านมีระบบตัดไฟในตัว
    เปิดประมุล 41. ถ่านชาร์จ ULTRA FIRE แท้ 18650 3800 mAh * 2 ก้อน 219 บาท

42. ถ่านชาร์จ qoop 2700 mAh เป็นถ่านชาร์จ Ni-MH ขนาดประจุ 2700 mAh จำนวน 4 ก้อนในแพ็ค
    เปิดประมูล 42. ถ่านชาร์จ qoop 2700 mAh *4 249 บาท

43. Power style พร้อมกระบอกส้ม ไฟฉายความแรงสูง เป็นไฟฉายความแรงสูง ซุมไฟเข้าออกได้ ปรับไฟได้3 แบบ จ้า สลัว กระพริบ
    ใช้ถ่าน 18650 หรือจะใช้ถ่านAAA*3 ก็ได้ครับมาพร้อมกระบอกส้ม สำหรับโบกรถได้ครับ
    พร้อมที่ชาร์จถ่าน พร้อมซองผ้าสำหรับคาดติดเข็มขัดได้ครับ ตัวนี้มีคลิปหนีบในตัวด้วยครับ
    เปิดประมุล 43. Power style พร้อมกระบอกส้ม 199 บาท

44. ไฟฉาย SWAT เป็นไฟฉายความแรงสูงขนาดใหญ่ ซุมไฟเข้าออกได้ ปรับไฟได้3 แบบ จ้า สลัว กระพริบ
    ใช้ถ่าน 18650 หรือจะใช้ถ่านAAA*3 ก็ได้ครับมาพร้อมกระบอกส้ม และเลนส์สี* 4 สีสำหรับส่อง สำหรับโบกรถได้ครับ
    พร้อมที่ชาร์จไฟบ้าน ตัวนี้มีสายห้อยในตัว
    เปิดประมูล 44. ไฟฉาย SWAT 219 บาท

45. ไฟตะเกียง 3 in 1 เป็นโคมไฟโซลาร์เซลล์สำหรับรับแสงชาร์จไฟในตัว เป็มโคมไฟแบบตะเกียง และเป็นไฟฉาย 2 สี แสงสีขาวและเหลือง
    สามารถซูมไฟเข้าออกได้ พร้อมที่ห้อยและที่จับในตัว มาพร้อมสายชาร์จไฟบ้าน
    เปิดประมูล 45. ไฟตะเกียง 3 in 1 129 บาท

46. AIR DRAGON ที่เติมลมไฟฟ้า เป็นที่เติมลมรถใช้ไฟ 12V ในรถ สำหรับเติมลมรถยนต์ มีมาตราวัดความดันลมในตัว
    พร้อมไฟฉายสำหรับใช้งานยามกลางคืน พร้อมหัวเติมลมจักรยาน ลูกบอลในตัว สายไฟยาว 12 ฟุต
    เหมาะสำหรับติดรถไว้เติมลมยามฉุกเฉินไม่ต้องแวะเข้าปั๊มครับ
    เปิดประมูล 46. AIR DRAGON 399 บาท

47. นาฬิกาข้อมือ US SUBMARINE ระบบ QUARZ+DIGITAL ทำงานแยกกัน ขนาดหน้าปัด 46 mm รวมเม็ดมะยม
    สายเรซิ่นฟรีไซส์ อย่างดี ถอดเข้าออกง่ายครับ พรายน้ำที่เข็มนาทีและชั่วโมง สว่างตอนกลางคืนครับ
    ระบบดิจิตอลแสดง ชั่โมง นาที วินาที วันที่ เดือน จับเวลา ตั้งปลุก ไฟEL ฺBACKLIGHT กันน้ำได้ 30 เมตร ใส่ลุยฝน ล้างมือ ล้างรถได้ครับ
    เปิดประมูล 47. นาฬิกาข้อมือ US SUBMARINE ดำทอง 219 บาท

48. นาฬิกาข้อมือ EXPONI ระบบ QUARZ+DIGITAL ทำงานร่วมกัน ขนาดหน้าปัด 44 mm รวมเม็ดมะยม
    สายเรซิ่นฟรีไซส์สีดำเคลือบแก้ว อย่างดี ถอดเข้าออกง่ายครับ
    ระบบดิจิตอลแสดง ชั่โมง นาที วินาที วันที่+ สัปดาห์ จับเวลา ตั้งปลุก ไฟ LED 7 สี สว่างสะดุดตายามค่ำคืน กันน้ำได้ 30 เมตร ใส่ลุยฝน ล้างมือ ล้างรถ
    เปิดประมูล 48. นาฬิกาข้อมือ EXPONI LED7 สี 219 บาท

49. นาฬิกาข้อมือ SANDA ระบบ QUARZ+DIGITAL ทำงานร่วมกัน ขนาดหน้าปัด 44 mm รวมเม็ดมะยม หน้าปัดดิจิตอล 2 สีขาว+ดำ
    สายเรซิ่นฟรีไซส์สีดำเคลือบแก้ว อย่างดี ถอดเข้าออกง่ายครับ กันน้ำได้ 30 เมตร ใส่ลุยฝน ล้างมือ ล้างรถได้ครับ
    ระบบดิจิตอลแสดง ชั่วโมง นาที วินาที วันสัปดาห์ บอกเวลาเมืองต่างๆได้ 24 เมือง นับเวลาถอยหลังได้ จับเวลา ตั้งปลุก ไฟ LED สว่างสะดุดตายามค่ำคืน
    เปิดประมูล 49. นาฬิกาข้อมือ SANDA 219 บาท

50. นาฬิกาข้อมือ Ricoh Shrewd Ambition Titanium Chronograph Japan
    #สุดๆทั้งจับเวลาทั้งไทเทเนียมกับแบรนด์ดังแดนซามูไร
    #สภาพและตำหนิพิจารณาจากภาพได้เลยครับสงสัยตรงไหนสอบถามได้เลยนะครับ(รูปไม่ได้แต่งและมีครบทุกมุม)
    *มือสองมีรอยตามการใช้งานที่ตัวเรือน,ฝาหลัง,หน้าปัดและสายตำหนิรอยเยอะหน่อยที่ฝาล๊อค
    #รับประกันของแท้100%
    -หน้าปัดสีน้ำเงินขนาดรวมเม็ดมะยม(มม.)43
    -สายไทเทเนียมเดิมๆยาวโดยประมาณ(ซม.)18
    -ตัวเรือนไทเทเนียม ทรงกลม ขอบนาที
    -พร้อมวันที่และระบบจับเวลา(แม่นยำมาก1/60วินาที)
    -เข็มสอดพรายน้ำ
    -หลักเวลาพรายน้ำ
    -กันน้ำลึกถึง100เมตร
    -มือสองของแท้ แถมกล่องหนังใหม่ตามภาพครับ

เปิดประมูล 50. นาฬิกาข้อมือ Ricoh Shrewd Ambition Titanium Chronograph Japan 1299 บาท

50 รายการนะครับ ^^
    ปิดประมุล 07 / 02 /2561 23.00.00 นะครับ
    ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาชม มาดู มาประมูล มาดันกระทู้ทุกท่านครับ

OverclockZone Member

36.200 stamp 0825185943

brixton's Avatar

OverclockZone Member tucky15's Avatar

16. ไฟส่องอัตโนมัติ 170 บาท เอ็กซ์

OverclockZone Member augustta's Avatar

Quote Originally Posted by kolidza001 View Post
    36.200 stamp 0825185943
    ขอบคุณครับ
    Quote Originally Posted by brixton View Post
    ขอบคุณครับ
    Quote Originally Posted by oou13 View Post
    ขอบคุณครับ
    Quote Originally Posted by tucky15 View Post
    16. ไฟส่องอัตโนมัติ 170 บาท เอ็กซ์
    ขอบคุณครับ

teecafe's Avatar

OverclockZone Member amtwotee's Avatar

9. เครื่องดักยุงและแมลง YAGE 299 บาท
    43. Power style พร้อมกระบอกส้ม 199 บาท

แทน / 092 6156151

Quote Originally Posted by teecafe View Post
    ขอบคุณครับ
    Quote Originally Posted by amtwotee View Post
    9. เครื่องดักยุงและแมลง YAGE 299 บาท
    43. Power style พร้อมกระบอกส้ม 199 บาท
    แทน / 092 6156151
    ขอบคุณครับ

ปิดคืนนี้เลยนะครับ

3. ปลั๊กไฟLH-815 U/170
    46. AIR DRAGON ที่เติมลมไฟฟ้า/400
    32. ปัตตาเลี่ยน NOVA/120
    ToNSoI4-0918141991

OverclockZone Member ninja2549's Avatar
    เพชรบุรี-ราชบุรี

39. แพ็คถ่าน Gernamia AAA = 99
    40. ที่ชาร์จถ่าน = 299
    41. ถ่านชาร์จ ULTRA FIRE =219
    43. Power style พร้อมกระบอกส้ม = 200
    44. ไฟฉาย SWAT = 219
    45. ไฟตะเกียง 3 in 1=129
    8. ที่ชาร์จถ่าน =159
    1. ปลั๊กไฟ ขนาดยาว 3 เมตร =129
    nikons 0890909043

OverclockZone Member ninja2549's Avatar
    เพชรบุรี-ราชบุรี

5. ไทเมอร์สำหรับตั้งเวลาเครื่องใช้ไฟฟ้า 120 บาท
    7. ที่ชาร์จถ่านพร้อมถ่านชาร์จAA*4 ก้อน 150 บาท
    8. ที่ชาร์จถ่านพร้อมถ่านชาร์จAAAก้อนเล็ก*4 ก้อน 160 บาท

10.1 -150 /sam

OverclockZone Member tucky15's Avatar

45. ไฟตะเกียง 3 in 1 130 บาท เอ็กซ์

5. 125
    0802707088

8. ที่ชาร์จถ่าน =170
    5. ไฟตะเกียง 3 in 1 =140 บาท
    nikons 0890909043

เผลอหลับไปครับ ^^ สะดุ้งตื่นมา

ปิดการประมูลแล้วนะครับ รอสรุปผลและรอรับ PM สักครู่นะครับ

ขอบคุณทุกท่านมากครับผม

รับทราบข้อมูลที่แจ้งผมกลับมาทาง Pm ทุกท่านนะครับ

จัดส่งให้พรุ่งนี้นะครับ วันนี้ป่วยปวดหัวมากครับ กินยาไปครึ่งโหลแล้วยังไม่หายเลยครับ

พรุ่งนี้จะรีบจัดส่งให้แล้วจะจแจ้งไปนะครับ

ขอบคุณครับ

Bookmarks

Bookmarks