Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอ LCD ซุมซุง 940bw น่าสอยไหมคับ ราคาโดนใจเหลือเกิน ช่วยแนะนำทีคับระหว่างซัมซุง กับ..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จอ LCD ซุมซุง 940bw น่าสอยไหมคับ ราคาโดนใจเหลือเกิน ช่วยแนะนำทีคับระหว่างซัมซุง กับ..

ซัมซุง กะ ฟิลิป กะ LG ราคา โปรโมชั่นถูกจริงๆ แต่ละตัว 19 Wide ทั้งหมดคับ

ซัมซุง 4ms Con 500:1 6790
    ฟิลิป 5ms con 850:1 7290
    Lg 5ms con เท่าไหร่ไม่รู แต่ con นี่ก็ไม่ได้สำคัญไรมากใช่ปะคับ ยิ่งมาก เผลอๆ อาจจะปวดตา มีหลายท่านบอก จริงไหมคับ

ตัวไหนน่าสอยที่สุดคับ ลืมบอก lg 6690 เองคับ ยี่ห้อไหน ดีกว่ากันคับ ถ้าเทียบระหว่าง 3 ยี่ห้อนี้ ในพวก lcd ขอ acer ด้วยนะคับ acer นี่อยู่ในเกรดเดียวกะ 3 ยี่ห้อนี้ปะคับ ยี่ห้อไหน แจ่มสุดรบกวนแนะนำทีนะคับ ขอบคุณคับ

ผมแนะนำให้ เอามะ ใช้ อยู่ 2 ตัว แจ่มทั้ง คู่ SUMSUNG 940 BW กับ BenQ FP92W ทั้ง 2 ตัว ตัวใดตัวหนึ่ง เลือกเอาเลยท่าน ถ้าใน choice ที่ท่านให้มา ผมเอา ซัมซุง คับ เป้นคำตอบสุดท้าย

Comment

กด sumsung ไปเลยครับ ถูกและดี

Comment

แหม 2 ท่านว่า ซัมซุง หมดเลย สงสัยจะดีจริงๆ ขอบคุณมากนะคับ แล้วยี่ห้ออื่น ที่ผมว่าไม่มีอันไหน สู้ ซัมซุงได้เลยหรอคับ แฮะๆ (จริงๆก็ชอบ ซัมซุงคับ)

Comment

ซัมซุงอีกเสียง อิอิ

Comment

ซัมซุงอีกเสียงใช้อยู่ดีมากมาย

Comment

samsung

Comment

BenQ อ่ะครับ เพราะว่าใช้อยู่ ภาพใส สีสดสวย ไม่ปวดตาเหมือน LG

Comment

samsung อีกคนคับ

Comment

ii554

Samsung 940bw สายให้ครบ ของคุณภาพ

Comment

ไปดูในเว็ป Acer มาครับ มีขาย 22 นิ้ว ราคาไม่ถึงหมื่น เป็นของ outlet นะ

Comment

Originally posted by DKUT View Post
                        BenQ อ่ะครับ เพราะว่าใช้อยู่ ภาพใส สีสดสวย ไม่ปวดตาเหมือน LG
                        เห็นด้วยครับ
                        BenQ

Comment

Samsung ครับ ผมเองก็ใช้ตัวนี้อยู่ LG สีค่อนข้างเพี้ยนนะครับ

Comment

samsung คับ อิอิ

Comment

ผมใช้อยู่ 940BW

Comment

Working...
                              X