Announcement

Collapse
No announcement yet.

9550 ช่วยแนะนำหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 9550 ช่วยแนะนำหน่อยครับ

9550 ช่วยแนะนำหน่อยครับ ต้องปรับต้องแต่งตรงไหนอีก แล้วตามภาพที่มันขึ้น PAGING แดงๆ หมายความว่าเทสผ่าน หรือไม่ผ่าน ขอบคุณครับ.
    Last edited by OWNER; 11 Jan 2009, 16:00:18.

นึกว่า Q9550 อิ อิ

ป.ล. รอท่านอื่น ผมไม่เชี่ยวชาญพวกโปรแกรมเทส อิ อิ (ที่จริงไม่เชี่ยวชาญซักกะอย่างแหละ *0*)

Comment

จะทำอะไรล่ะครับ ปรับที่ว่าหมายถึงปรับอะไร

Comment

แปลว่าผ่าน
        ถ้ามันไม่ขึ้น STOP นะ
        แต่มันรันแค่ 2 Core เองนะนั้นนะ

Comment

อยากรู้แค่สีแดงว่าผ่าน หรือไม่ผ่าน ขอบคุณครับ.

Comment

ท่านครับ เมนบอรดอะไรหรือคับ

Comment

Originally posted by moooooza View Post
              ท่านครับ เมนบอรดอะไรหรือคับ
              M3A78-T = 5250 ครับ.

Comment

งานนี้ต้องตามม ดันครับ

Comment

Working...
                X