Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง WOW ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง WOW ครับ

มีใครเล่นมั้งครับ อยากรู้มันสนุกไหม กำลังสนใจเลย แต่ไม่อยากซื้อมาลองมั่วๆครับ เสียดายตังกลัวไม่หนุก แต่มันก็ขึ้นชื่อว่า Online อันดับ1 ของโลกนะ

ถามครับ มีใครไหมที่ซื้อมาเล่นแล้ว ไม่เล่นอีกเลยอะ

หรือ ติดงมแงม ยาวนานเลยครับ

ก็สนุกดี นะ

Comment

ถามหน่อยครับ คนออนไลท์พร้อมกัน ใน1เซิฟนี้ คนเยอะไหมครับ พอดีชอบเกมส์ที่คนเล่นเยอะๆ *0*

Comment

แบบว่าถ้าได้สัมผัสแล้วก็ต้องยอมเสียตังรายเดือนเลยอะคับ เน็ทไม่แรงจิง อย่าเชียวนะคับ

Comment

3m ไหวไหมท่าน = = แล้วช่วยตอบคำถามผมนิดนึงงับอยากรู้มากๆ

Comment

ไหวดิอย่างน้อยต้อง 2mb อะ เพราะว่าไม่มีเซิฟไทย

อีกอย่างตกประมาณเดือนละ 500 กว่าบาทรายเดือน บัตรเติมหาซื้อได้ตามร้านขายเกมทั่วไป

กล่องใหญ่ๆ แพคเกตสวย เผื่อฟลุ๊ก ได้ไอเท็มฟรีในกล่องนะคับ เผื่อได้โค้ดไอเท็มเทพๆ

เล่นไม่ไหวอะ T^T แพงเกินดูเพื่อนเล่นพอและ

World of Warcraft : Wrath of LichKing ......

Comment

แก้นิดไม่แน่ใจว่า 500 หรือป่าวนะคับ มันมี2แพคเกจ 15 วันกับ 40 วัน เป็นกล่องเหมือนกล่องเกมข้างในมีซีดีแพช กับอะไรต่างๆ

แล้วถ้าได้เจอคนไทยในนั้นอย่าลืม d kub ด้วยนะคับ kon thai pow kub ? หาเจอยากมากคับ
              ถ้าจะเล่นตอนนี้ก็ต้องซื้อแผ่นแท้คับชัวร์กว่า ประมาน 3 แผ่น แผ่นละ 5-700 แผ่นเกม+แพชอีกสอง

เพื่อนข้างบ้านเขาเล่นคับ ข้อมูลนี้ผมไม่ชัวนะคับ เพราะว่าไม่ได้เล่นเอง

Comment

เห็นบอกใช้ บัตรเครดิต จะถูกลงนิครับเหลือ 350บาทประมาณเพราะว่า มันคิดตามค่าเงินบาทครับ ถ้าเป็นบัตรมันจะตายตัวที่ 990บาท ต่อ2เดือน

Comment

เรื่องแผ่นทราบหมดแล้วงับ แค่อยากรู้ข้างในเกมส์เป็นไงบ้างคนเยอะไหม อะไรประมาณนี้ครับ กล่องที่เห็นมี ทั้งหมด4แบบ ธรรมดาเลย 790กับ ภาค2 BC <<มะแน่ใจละ ภาค1+2 1500บาท และภาคใหม่ล่าสุด แพงที่สุด 1590บาท front ไทยก็มีครับ ที่เวป thaicybergames ^^

Comment

บรรยากาศข้างในบอกว่า คุ้มคับกับการที่ได้เล่น

Comment

มีคนยืนยัน+กับ เกมส์อันดับ1ของโลก พรุ่งนี้วิ่งไปซื้อทันทีเลย เล็งไว้นานล่ะ

Comment

คนเยอะมากๆครับ คนมาเล่นกันทั้งโลกเลยสุดยอดมากแมพก็ใหญ่เยอะอีกต่างหาก

ผมเล่นเซิฟ private ของคนไทยอะคนเล่น 120 กว่าคนยังแทบหากันไม่เจอเลย

ขอบอกมันส์มากมีบอสเยอะแยะ ดันต่างๆ มีพวก ช้าง เสือ นกกระจอกเทศ นกอินทรีย์ มี ฮ ด้วย

ต้องหาวัตถุดิบมาทําเอาเอง เครื่องบินก็มีสนุกมากมาย

Comment

แบบว่า อยากเล่นคับ แต่ไม่มีปัญญาจ่ายตัง T^T

Comment

ถ้าเล่นเกมส์ ออนไลท์ไทย ลองคำนวนเอานะครับ ผมไว้ยังไง WOW ถ้าเล่นในระยะ ยาวก็ถูกกว่าแน่นอนครับ

เล่นออนไลท์ไทย ไหนจะเติมซื้อไอเท็ม บานเลยครับ บางคนเดือนละเป็นพันๆ หรือพวกบ้ามากๆ ก็ขึ้นหลักหมื่น บางคนถึงขั้นหมดกับเกมส์ออนไลท์ไปเป็นแสนๆ

เมื่อก่อนผมก็บ้าๆแบบนั้นล่ะ เติมเดือนนึงหลายพัน บางเดือนขึ้นหมื่น แต่เด๋วนี้นึกคิดกรุเติมไปทำไมนี้เยอะแยะ
                            เอาตังอัพคอม ซื้อเสื้อผ้า รองเท้า มีประโยชน์กว่าเยอะเลย ^^

Comment

ลินเนจผมเคยเล่นคับ หัวหน้าแคลนผมใช้เงินหมุนในการวอ ซื้อกระสุนซื้อชุดแจก ชาวบ้านเขา เดือนละ 2 แสนกว่าบาท

Comment

Working...
                              X