Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถาม9600GSO GALAXY หน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถาม9600GSO GALAXY หน่อย

อยากถามว่า 9600GSO GALAXY มันมีกี่รุ่นอะ เหงมี ไอ้ตัวพัดลมใหญ่ๆที่เหงพัดลมข้างนอกอะ เเละอีกตัวนะเหงพัดลมอยู่ในอะ มันมีกี่รุ่นอะ งง ท่านผู้รู้ช่วยบอกหน่อย ใครมีรูปตัวอย่างขอดูด้วยนะครับ พอดีจะหาสักตัวเเต่ งง ว่ามีกี่รุ่นครับ เจ้าตัวนี้นะ ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยตอบคำถามครับ...

มี2 รุ่นoc กับ ไม่oc ครับ

http://overclockzone.com/Lightron/20..._oc/index.html

Comment

หาตัวจริงไม่ได้ให้มารับที่กระผมด่วน หุ หุ คลิกๆ

Comment

อยากถามราคา ค่าตัวหน่อยจ้า 2 รุ่นนะราคาต่างกันมากปะ คุณภาพละครับ เเล้วOC/ไม่OCเเต่ละรุ่นราคาเท่าไหร่ครับ ถามหน่อยครับ ตัดสิ้นใจอยู่ครับ (พอดีอยู่ต่าง จังหวัด )

Comment

ราคาต่างกัน 300-400 ครับ แต่ของใหม่ไม่น่ามีแล้ว

ไม่ oc ถ้าจำไม่ผิดก็ 2590 ครับ oc 2900

Comment

.....

ผมก้อกะจาซื้ออยู่เหมือนกันคับแต่ไม่รู้เอายี่ห้อไหนดี

เพราะxfxก้อร้อน

Comment

พื้นที่โฆษณา

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
                ราคาต่างกัน 300-400 ครับ แต่ของใหม่ไม่น่ามีแล้ว

ไม่ oc ถ้าจำไม่ผิดก็ 2590 ครับ oc 2900

ราคาล่าสุดก่อนหยุดขาย 2350 กะ 2570
                ต่างที่เม็ดแรมกับซิ้ง
                ตัวทำมะดา ซิ้งชามข้าว ใส่แรม 1.2 และ 1.0 ns แล้วแต่ดวง ความเร็วแรมเดิมๆ 1600
                ตัว oc ซิ้งกรอบพลาสติก ใส่แรม 0.8 ns ความเร็วแรมเดิมๆ 2000

Comment

คือผมอยากได้ 9600GSO อะครับ สนแลกไม๊ = =

Comment

เเล้วของใหม่ยังมีขายปะครับ.........

Comment

ไม่แน่ใจนะครับ แต่เคยเห็นร้านที่เคยขายในเซียร์ก็ไม่มีแล้ว ส่วนที่อื่นไม่รู้ครับ

Comment

ขอบคุณทุกท่านครับ

Comment

โดนโล๊ะออกจาก HWH ซะแร้วนิ เห็นราคาขายแร้วแทบล็อคคอแจก...

Comment

เเล้วถ้าไม่มีจะเอารุ่นไหนเเทนดีครับ ราคาประมาณนี้อะ เเต่คุณภาพใกล้เคียง ขอช่วยหน่อยพอดีจะหามือ 1 เหงทุกคนบอกว่า 9600 มันไม่มีของเเล้วอะ(ขอรุ่น เเละรุปประกอบด้วยครับ ขอค่ายเขียวน้า) ขอบคุณเซียนทุกท่านที่มาเเนะนำกัน

Comment

ถ้าเขียวคงต้องเป็น9600GTแล้วหล่ะครับ หารับมือ2ในนี้ก็คงประมาณ3พัน + - นิดหน่อย

แต่เห็นที่jibก็ยังมี 9600GSOนะครับ แต่เป็นของ XFX นะ ราคา 2990หน่ะ O_o

ถ้าราคามือ1สูงขนาดนี้ ผมหารับ9600GTดีกว่าครับ^^

ส่วนแดงที่แรงพอๆกันก็คงเป็น 3850 หล่ะครับ ตอนนี้ที่เจไดเค้าเซลอยู่ 2290 ครับ ประกันDCOM แต่เป็นตัว 256Mนะครับ ถ้าตัว 512Mก็ประมาณ3พันเหมือนกัน^^"

ถ้าไม่รีบร้อนมากนักก็ประกาศรับ9600GSOไปเรื่อยๆก็ได้ครับ เดี๋ยวก็ได้ครับ เพราะตอนนี้การ์ดรุ่นบนๆเค้าลดราคาลงมาเยอะ เค้าเลยเลหลังการ์ดกันใหญ่ คนงบน้อยๆอย่างเราก็สบายไปครับ อิอิ^O^

Comment

Working...
                              X