Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือกจอ 24" 144hz ทีครับ งบไม่เกิน 8,800.-

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเลือกจอ 24" 144hz ทีครับ งบไม่เกิน 8,800.-

ตอนนี้กำลังเลจอ 2 ตัวนี้

1. AOC G2460PF
    2. LG 24GM79G-B

ยังไงรบกวนเพื่อนๆ ช่วยโหวตทีครับ

LG ประกันดีกว่า AOC ส่วนตัวข้อมูลนานมาแล้วนะ ไม่รู้เด๋วนี้พัฒนาหรือยัง แต่เมื่อก่อนนี่เหี้.. มาก

Comment

Originally posted by good11 View Post
      LG ประกันดีกว่า AOC ส่วนตัวข้อมูลนานมาแล้วนะ ไม่รู้เด๋วนี้พัฒนาหรือยัง แต่เมื่อก่อนนี่เหี้.. มาก
      ขอบคุณครับ มีตัวอื่นเพิ่มเติมแนะนำได้นะครับ

Comment

viewsonic xg2402 ใน lazada รอวันที่ 13 อาจจะได้ 7 ปลาย

Comment

Originally posted by icealive View Post
          viewsonic xg2402 ใน lazada รอวันที่ 13 อาจจะได้ 7 ปลาย
          ขอบคุณครับ

Comment

เอาจริงๆเยอะแยะอยู่นะ 24" 144hz เนี่ย มีแทบทุกยี่ห้อ แต่ปัญหาอยุ่ที่ร้านที่รับเอามาขายถ้ามันไม่มีก็คือไม่มี

Comment

viewsonic xg2402 อีกเสียง 8พันต้นๆ

Comment

Originally posted by westlife View Post
                viewsonic xg2402 อีกเสียง 8พันต้นๆ
                OK ครับ เป็นเอกฉันท์ ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                X