overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 7 of 7

Thread: Asics Reebok pump Nike adidas superga AUF ปิด 13-2-2018 | 21.26.49 น.

OverclockZone Member kerospeed's Avatar
    Talingchan Bangkok

Exclamation Asics Reebok pump Nike adidas superga AUF ปิด 13-2-2018 | 21.26.49 น.

Asics Reebok pump Nike adidas superga AUF ปิด 13-2-2018 | 21.26.49 น.

กติกาประมูล

1 ประมูลเพิ่มครั้งละเท่าไรก็ได้แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 (ไม่เอาเศษสตางค์นะครับ)
    2 ปิดประมูล วันที่ 13-2- 2561 เวลา 21.26.49 น (ยึดเวลาตาม web)
    3 ผู้ชนะการประมูลกรุณาโอนเงินภายใน 24 ชม. หลังจากแจ้ง PM หรือ โทรฯ แจ้งผลการประมูล
    4 ส่งของภายใน 24 ชม. หลังจากได้รับหลักฐานการโอนเงินแล้ว
    5 ใส่รายการสินค้าและราคาจะลงเบอร์โทรหรือไม่ลงก็ได้ตามสะดวก
    6 ผู้ประมูลต้องรับผิดชอบในการประมูล ไม่มีข้อยกเว้นใดๆ ดังนั้นก่อนประมูลควรคิดให้ดีก่อนนะครับ
    7 กรณีเกิดปัญหา web ล่ม ไม่มีการเลื่อนนะครับยึดตามเดิม
    8 กรณีมีผู้เสนอราคาเท่ากัน ยกผลประโยชน์ให้ผู้ที่เสนอราคาก่อนเป็นผู้ชนะครับ
    9 เมื่อสิ้นสุดการประมูล จะสรุปและจะติดต่อกลับไปทาง PM หรือเบอร์โทร ของผู้ที่ชนะ
    10 ผู้ชนะการประมูลต้องรับผิดชอบค่าโอนเงิน และค่าในการส่งของเองนะครับ มีให้เลือกโอน 3 ธนาคาร คือ กรุงเทพ ไทยพานิชย์ และ กสิกร ครับ
    11 หากเกิดปัญหา หรือข้อขัดแย้งที่นอกเหนือจากนี้ ผมขอเป็นผู้ตัดสินเองนะครับ
    12.ถ้าประมูลได้มากกว่า 1 ชิ้น จะคิดค่าส่งชิ้นที่แพงสุดก่อน ชิ้นต่อไปคิด 50% ของราคาส่งที่แจ้งไว้
    13.ห้ามผู้ร่วมประมูล Edit post ทุกกรณี หากต้องการใส่ราคาใหม่ ให้โพสต์ใหม่นะครับ หากมีการ Edit จะไม่นับโพสต์นั้นๆ นะครับ

1.asics
    Size 41 or 26 cm

ผ้าใบหนังดำล้วนๆ
    ใส่เที่ยว ใส่ทำงานได้ครับ
    หนังสภาพยังดี แต่มีสีลอกบ้างตามการใช้งาน
    สภาพยังไม่ได้ทำความสะอาดนะครับ
    เอาไปขัดเงา เสริมหล่อหน่อย สวยเลย

เปิด 200 บาท +ส่งลงทะเบียน 60 บาท

2.Reebok Pump
    Size 42 or 27 cm

คู่นี้ยังสวยครับ ยังไม่ได้ทำความสะอาดนะครับ
    ปล่อยไปแบบนี้เลยครับ
    ใครมองหารองเท้าแนวๆ นี้อยู่ ไม่ควรพลาด
    เพราะแบบ pump นี่ เราสามารถเลือกได้เองว่าจะให้กระชับแค่ไหน
    เพียงแค่เราปั้มลมเข้ารองเท้าให้ข้างในมันพองตัว
    แล้วรัดเท้าเราไว้ จะถอดก็กดปล่อยลมออก แค่นี้สบายๆ เลย
    ปั้มลมยังใช้ได้ ไม่รั่วนะครับ กดปล่อยลมก็ได้ตามปกติ

เปิด 250 บาท +ส่งลงทะเบียน 60 บาท

3. Nike Mavrk MID 2
    Size 41 or 26 cm

ชื่อเต็มคือ Nike Mavrk MID 2 Mens Skateboard shoes Black red
    สภาพยังเต็มๆ อยู่ครับ
    แค่สีซีดจากเดิมแค่นั้นเอง
    ลองเปรียบเทียบจากของใหม่ได้ครับ
    ถ้าใครรับได้เรื่องสีซีด เอาไปใส่เลยครับ
    ราคานี้ไม่แพงไปหรอกครับ แบรนด์แบบนี้ สภาพแบบนี้

เปิด 200 บาท +ส่งลงทะเบียน 60 บาท

4.Converse
    Size 40.5 or 26 cm

ผ้าใบลายสก๊อตสภาพเซอร์นิดๆ
    ผ้าเปื่อยๆ ขาดๆ นิดหน่อยแถวๆ ส้น
    โดยรวมยังสวยครับ
    ปล่อยแบบเซอร์ๆ ไปเลย
    ราคานี้เอาไปใส่เล่นกันได้เลย ไม่แพง
    **ป้ายบอกไซส์หลุดไปแล้ว**

เปิด 100 บาท +ส่งลงทะเบียน 60 บาท

5. Superga 2750 Aerex Century White
    Size 40 or 26 cm

รองเท้าผ้าใบขาวล้วนๆ
    แต่ตอนนี้ยางที่หัวออกเหลืองแล้วตามกาลเวลา
    แต่สภาพอย่างอื่นยังสวยๆ ครับ
    นี่ขนาดยังไม่ได้ซักนะครับ ถ้าซักซะหน่อยน่าจะแจ่มกว่านี้
    ปล่อยแบบไม่ซักนี่แหละ เอาไปทำกันเองเลยครับ
    แต่สภาพนี่ยังสวยอยู่นะ แบ่งๆ กันไป

เปิด 150 บาท +ส่งลงทะเบียน 60 บาท

6.AUF
    Size 38 or 24 cm.

รองเท้าผ้าใบสีเทาเข้ม
    สภาพก็ยังดีครับ
    ซอฟท์ในยังสวยๆ เดิมครับ
    พื้นสึกตามการใช้งานครับ
    โดยรวมสวยครับ
    สาวๆ หรือผู้ชายเท้าเล็กๆ เด็กโตๆ หน่อย ใว่ได้ครับ

เปิด 150 บาท +ส่งลงทะเบียน 60 บาท

7.adidas CLEMENTES
    Size 37 or 23 cm.

รองเท้าผ้าใบสีขาวของเด็กนะครับ
    สภาพยังดี สีอาจจะไม่ขาวมากเหมือนมือ 1
    แต่ก็ไม่เก่าจนหน้าเกลียดครับ
    แบรนด์ดีๆ สภาพสวยแบบนี้
    เอาไปให้ลูกๆ หลานๆ ใส่ได้เลยครับ เท่ๆ เลย

aer+2519's Avatar
    วัฒนานคร-สระแก้ว 27160

OverclockZone Member kerospeed's Avatar

Quote Originally Posted by aer+2519 View Post

OverclockZone Member amtwotee's Avatar

Size 42 or 27 cm 250 / 0926156151 / แทน

Quote Originally Posted by amtwotee View Post
    Size 42 or 27 cm 250 / 0926156151 / แทน
    ขอบคุณที่เปิดให้ครับ

ราคาล่าสุด

2.Reebok Pump 250 k.amtwotee

XXXปิดประมูลXXX

สรุป

2.Reebok Pump 250 k.amtwotee

OverclockZone Member amtwotee's Avatar

โอนแล้วครับ

Bookmarks

Bookmarks