Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหาปรับVsynceของ Gears of war ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหาปรับVsynceของ Gears of war ครับ

คือผมเล่นปรับสุดทุกอย่างไม่กระตุกไหลลื่นดีครับและก็เปิด Vsynce ด้วยแต่พอเข้าเล่นแล้วมันแสดงภาพเหมือนปิดVsynceครับ เวลาหมุนเร็วๆหรือฉากกว้างๆมันจะตัดเป็นคลื่นๆครับทั้งๆที่เปิดอยู่
    ปล.เกมส์มันสุดยอดครับ(เสียวเรื่องsaveอีกเรื่องด้วย)ถ้ามีแผ่นแท้เข้ามาซื้อแน่นอนครับ

เข้ามานานแล้วครับ นานมากๆด้วย = =

Comment

พอดีแก้ได้แล้วครับไปแก้ที่ nvidia control อยากทราบว่าจะซื้อแผ่นแท้ได้ที่ร้านใหนหรือสั่งimportเอาครับ ผมยอมรับเลยว่าเป็นเกมส์ที่สุดยอดมากทั้งกราฟฟิคและการเล่น แต่ผมดันมาเล่นช้ากว่าชาวบ้านไปหน่อยอิๆๆๆ..

Comment

Working...
      X