Announcement

Collapse
No announcement yet.

ฟันธง HD 4830ให้หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ฟันธง HD 4830ให้หน่อยคับ

คิดจะซื้อการ์ดจอ HD4830 แต่มานมีหลายรุ่นจัง ช่วยแนะนำหน่อยคับ ขอราคาไม่เกิน 5500

แล้วเหมาะที่จาใช้กับจอซักกี่นิ้วดีคับ 19-22 (เล่นเกมส์ซะส่วนใหญ่)
    Attached Files

4830มัน512MBอะคับ
    จอ19เหมาะสุดๆ
    ยี่ห้อAsusสิคับดีนะผมใช้อยู่
    ซื้อเลย
    HD4830แหล่มเลย
    เฮียซันฟังธงงง!!!!!
    *-*

Comment

เฮียคับ ขอถามอีกข้อ ของเก่าผมใส่ XFX GF8600GT ถ้าเปลี่ยนมาใส่ HD4830 จาแรงกว่าเดิมมากมะ

Comment

Originally posted by som800000 View Post
        เฮียคับ ขอถามอีกข้อ ของเก่าผมใส่ XFX GF8600GT ถ้าเปลี่ยนมาใส่ HD4830 จาแรงกว่าเดิมมากมะ

ตอบแทนเลยท่านแรงกว่าเยอะเลยท่านๆๆ 4830 แรงพอกะ 8800GT อ่ะท่านๆ

Comment

4830แรงกว่าเดิมเยอะคับ
          4830แหล่มเลยเฮียซันฟันธง!!!!!!

Comment

5500- ข้ามไป4850ดีกว่าไหม

Comment

4850 ยี่ห้อไรดีคับ ราคาเท่าไหร่หรอ

Comment

4850 6000กว่าบาท
                4830ลากหน่อยก็พอๆกะ4850ละคับ
                *-*

Comment

ท่อเยอะกว่า160 core mem texunit เยอะกว่า หุๆ สอยมือสองโล๊ต

ไม่รังเกลียด หา palit sonic ก็ดี ประกัน3ปี เย็น oc ไกล ใช้ati tool เพิ่มไฟ อัดกระจาย

หากไม่ชอบการ์ดตรากบ ประกัน arc ก็หา asus หากงบถึงนะ มือสอง ลากไกล สุดๆ แต่ประกัน dcom ส่วน ชอบสวยๆ ก็ his ice q แต่ได้ข่าวว่า oc น้อย จริงหรือปล่าวไม่ทราบ รอคนใช้ his มาconfirm หน่อยว่าไปกันได้เท่าไหร่ที่ใช้งานได้จริง ไม่ใช่ได้แค่เทส (ไม่ใช่ว่าHis นะครับ เพราะบางคนจะเข้าใจผิด oc แล้วเทส 3dmark ผ่านแล้วก้ cap มา แต่เอาเข้าจริงๆ ค่านั้นมันเล่นเกมส์ไม่ได้ครับ เหอๆ ผมใช้ati ตั้งแต่ ref เลยทราบดี)
                  Last edited by shady; 11 Jan 2009, 20:21:08.

Comment

ไม่ก็หาดูของ GALAXY ครับ เห็นถูกๆดี

Comment

Originally posted by Camfrog_Terms_Of_Service View Post
                      ไม่ก็หาดูของ GALAXY ครับ เห็นถูกๆดี
                      เฮีย เรื่องเลี้ยงอ่างอย่าลืมนะ ขอเปลี่ยนที่ละ ไม่เอาแนนซี่ อยากไปEmmanuelleแทน อุๆ

Comment

Originally posted by shady View Post
                        เฮีย เรื่องเลี้ยงอ่างอย่าลืมนะ ขอเปลี่ยนที่ละ ไม่เอาแนนซี่ อยากไปEmmanuelleแทน อุๆ
                        อ่อครับ ได้ครับได้ ก่อนไป กทม. เดี๋ยวผมบอกท่านอีกทีครับ ว่าแต่ GALAXY HD4850 มีร้านไหนนำเข้ามาบ้างครับ ว่าจะหาซื้อให้หลานเล่นเกม

Comment

-.-" กรรม ล้อเล่นครับ ไม่ได้จะไปจริงๆ แกล้งแซวเล่นๆ กลับชวนจริง ป๋าเหมือนกันนะเนี่ย

Comment

Originally posted by sunshineza View Post
                            4830มัน512MBอะคับ
                            จอ19เหมาะสุดๆ
                            ยี่ห้อAsusสิคับดีนะผมใช้อยู่
                            ซื้อเลย
                            HD4830แหล่มเลย
                            เฮียซันฟังธงงง!!!!!
                            *-*
                            ram 512 ใช้ได้แค่จอ 19" เองเหรอครับ? ถ้าจะเล่น 22" ต้อง 1GB เลยเหรอครับ? พอดีจะซื้อ การ์ด+จอ เลยสงสัย

Comment

จอ22ก็ได้คับ
                              แต่ผมว่า19มันน่าจะแจ่มกว่านะ
                              22เอา1GBไปเลยคับป๋ม
                              *-*

Comment

Working...
                              X