Announcement

Collapse
No announcement yet.

3850 256M ปรับที่ 1440(19") ไหวไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 3850 256M ปรับที่ 1440(19") ไหวไหมครับ

ตอนนี้ใช้จอ17"อยู่ แต่อนาคตคงจะเปลี่ยนเป็น19"W

เลยอยากทราบว่าการ์ดตัวนี้จะไหวไหมครับ

ไหวสิครับ

Comment

สบาย

Comment

confirm !!!

Comment

ปรับนี่คือปรับอะไรครับ เล่นเกมส์หรือเล่นเนต พิมพ์งานธรรมดา

ถ้าเล่นเกมส์ อาการแย่ครับ -*-

แต่ถ้าธรรมดา 1680*1050 ยังสบายๆเลยครับผม

Comment

Originally posted by ด.ช.อื๋อ View Post
            ปรับนี่คือปรับอะไรครับ เล่นเกมส์หรือเล่นเนต พิมพ์งานธรรมดา

ถ้าเล่นเกมส์ อาการแย่ครับ -*-

แต่ถ้าธรรมดา 1680*1050 ยังสบายๆเลยครับผม
            1440 นี่หรือเเย่กว่า 1680*1050

Comment

เพื่อนผมใช้ตัวเดียวกับ จขกท เล่น Grid ปรับสุด 1440 ก็ยังไหวนา อาจจะแล้วแต่เกมส์

Comment

เอ่อ คือ ปรับไว้เล่นเกมส์หน่ะครับ โทษทีที่พิมพ์ไม่ครบ = =

แต่ไม่เป็นไรครับ ตอนนี้กะลังจะไปเอา9600GSOแล้วครับ

ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาตอบครับ

ปล.ท่านIX ลายเซ็นท่านไม่ดีเลยนะครับ ทำให้หลายคนหวั่นไหวนะ^^"

Comment

Working...
                X