Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนพี่ทั้งหลายชาว OCZ หน่อยครับช่วยผมดูทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนพี่ทั้งหลายชาว OCZ หน่อยครับช่วยผมดูทีครับ

คือผมอยากรู้ว่าประกัน NOTEBOOK HP ของผมมันหมดประกันเดือนไหนครับ ผมเลยไปเช็คตามเว็ปได้ออกมาตามนี้ครับ รบกวนพี่ๆช่วยผมดูทีครับว่ามันหมดเดือนไหนครับ
    ขอบคุณทุกท่านครับ

ท่านใดรู้ช่วยบอกทีครับ

Comment

สวัสดีครับคุณหนุ่ม หมดเมษาปีนี้ครับ
      แล้วเช็คประกันเข้าไปตรงไหนหรอครับ
      ผมจะได้เช็คของผมเหมือนกัน

แล้วเคสที่สั่งไปจะส่งมาถึงวันไหนหรอครับ

ขอบคุณครับ

Comment

อันบนครับ อันที่มัน active อยู่นั่นแหละครับ มันบอกอยู่ในช่วงบำรุงรักษา อันล่างมันช่วงติดตั้ง ซึ่งหมดไปแล้ว

Comment

Working...
        X