Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนช่วยดูสเป็คนี้ให้หน่อยครับ i5 3470+gtx970 ใส่psu กับเคสอะไรดีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนช่วยดูสเป็คนี้ให้หน่อยครับ i5 3470+gtx970 ใส่psu กับเคสอะไรดีคับ

สเป็ค
    Cpu=i5 3470
    Mb=GA-H61M
    Ram=ddr3 4*2 1600
    Vga=Gtx970
    Psu=
    Case=
    อยากทราบว่า ต้องใส่psuรุ่นไหน กับเคสตัวไหนดีครับ
    ขอบคุณครับ

หาได้ไวไว

Comment

รบกวนช่วยหา psu ใส่ตัวไหนดี
      กับเคสให้หน่อยครับ

Comment

PSU (FULL) ANTEC VP 600W. = 1990

Case ATX (NP) AeroCool V2X (Black-Blue) = 890

Advice

Comment

Originally posted by TWK. View Post
          PSU (FULL) ANTEC VP 600W. = 1990

Case ATX (NP) AeroCool V2X (Black-Blue) = 890

Advice
          ขอบคุณครับ

Comment

เคสลองไปเลือกที่ร้านดูนะครับ อาจจะรูปร่างหน้าตาสวยๆ อีก
            ส่วน PSU เป็นหัวใจหลักในการจ่ายไฟให้อุปกรณ์ อยากแนะนำดีๆ ให้ แพงนิด แต่ใช้ได้ยาวนานนนนน

Comment

Originally posted by TWK. View Post
              เคสลองไปเลือกที่ร้านดูนะครับ อาจจะรูปร่างหน้าตาสวยๆ อีก
              ส่วน PSU เป็นหัวใจหลักในการจ่ายไฟให้อุปกรณ์ อยากแนะนำดีๆ ให้ แพงนิด แต่ใช้ได้ยาวนานนนนน
              ขอบคุณครับ

Comment

Comment

Working...
                X