Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อยครับผม ลงXP VGN CR32s แล้ว ไมค์ปรับไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อยครับผม ลงXP VGN CR32s แล้ว ไมค์ปรับไม่ได้ครับ

ช่วยหน่อยครับผม ลงXP VGN CR32s ให้เพื่อนแล้ว ไมค์ปรับไม่ได้ครับ ซึ่่งช่องที่ปรับเสียงเป็นสีเทา ไม่ทราบว่าพอดีทางแก้รึป่าวครับ เพราะเค้าอยู่นอกจะใช้ net talk ก็คุยกับใครไม่ได้ยินครับ แอบเซ็งแทนเค้า ไม่รู้จะแก้ยังไง

ขอบคุณครับ

แล้วถ้าเกิดลง Vista ใหม่จะไปหา Driver จากไหนครับ พอดีไม่เคยลง Vista เลย หรือว่าลงแล้ว มันเจอเลยครับ
Working...
X