overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 11 12345 ... LastLast
Results 1 to 20 of 219
    OverclockZone Member

Default ::ซิมเทพเล่นเน็ตความเร็ว4mbpsไม่อั้น ใช้แทนเน็ตบ้านได้เลย ลดค่าใช้จ่ายให้ครอบครัว::

ซิมเน็ตเทพ4Mbps(1ปี)
    1399 บาท(ตกเดือนละ116บาทเท่านั้น)มีของครับ(ส่งEMSฟรี)

มือถือTrue Super4 เครื่องปล่อยWIFI 4Gโทรได้(ใช้ได้กับซิมTrueเท่านั้น) แชร์WIFIได้8User 690 บาท(ส่งEMSฟรี)

โปรโมชั่นซิมเทพ4Mbpsพร้อมเครื่องปล่อยไวไฟ4G True Super4 ราคาเพียง 2000บาทเท่านั้นครับ

คุณลูกค้าท่านใดจะมารับสินค้าเองก็ได้นะครับรับได้ที่เมืองทองธานีครับ(มารับเองไม่ต้องโอนเงิน)

==================
    1.**ซิมเทพ4Mbpsจำหน่ายราคาเพียง 1399บาทเท่านั้นครับได้ความเร็ว4Mbps(ไม่จำกัดDATA)โทรทรูชม.ละบาท
    ส่งEMSฟรี(โอนเงิน)**
    -เพิ่มบริการใหม่ เรียกเก็บเงินด่วนปลายทางKerry +เพิ่ม100บาท=1499บาทบริการนี้ไม่ต้องโอนเงิน จ่ายเงินตอนรับของกับพนักงานKerryที่หน้าบ้านได้เลยจ้า(เหมาะสำหรับท่านที่ไม่อยากโอนเงินจ้า)
    เรตการคิดเงินพกง.ของKerryจะคิดเป็น%ของสินค้าซึ่งต่างจากไปรษณีย์ครับ และทางร้านต้องรอเงินเข้าอีก3วันทำการครับจึงแจ้งให้คุณลูกค้าทราบจ้า^^

2.**เครื่องปล่อยWIFI 4G True Super4(ใช้ได้กับซิมTrueเท่านั้น) แชร์Wifiได้8User 690บาทเท่านั้น(ของใหม่ไม่ติดสัญญารายเดือนเพราะเป็นเครื่องซื้อขาด มีจำนวนจำกัด)เอาไว้ใช้โทรก็ได้ แค่เอาซิมมาใส่ก็แชร์wifiได้เลย ราคาประหยัดกว่าซื้อพวกPocket wifi 4Gที่ขายเป็นพันมากๆ ประกันศูนย์นาน15เดือนเลย
    ลูกค้าหลายท่านซื้อไปเสียบไฟปล่อยWIFIให้คนในบ้านเล่นสบาย แค่นำซิมเทพมาใส่ ขวัญใจคนที่เน็ตสายเข้าไม่ถึง ขวัญใจคนอยู่หอพัก ขวัญใจคนอยู่ต่างจังหวัดครับ
    ส่งEMSฟรี(โอนเงิน)**
    -เพิ่มบริการใหม่ เรียกเก็บเงินด่วนปลายทางKerry +เพิ่ม100บาท=790บาทบริการนี้ไม่ต้องโอนเงิน จ่ายเงินตอนรับของกับพนักงานKerryที่หน้าบ้านได้เลยจ้า(เหมาะสำหรับท่านที่ไม่อยากโอนเงินจ้า)
    เรตการคิดเงินพกง.ของKerryจะคิดเป็น%ของสินค้าซึ่งต่างจากไปรษณีย์ครับ และทางร้านต้องรอเงินเข้าอีก3วันทำการครับจึงแจ้งให้คุณลูกค้าทราบจ้า^^

*
    *

.
    .

สำหรับซิมเทพ4Mbpsอ่านข้างล่างเลยครับ
    ========================

เศรษฐกิจแบบนี้มาประหยัดค่าใช้จ่ายให้ครอบครัวกันดีกว่า จะจ่ายค่าnetรายเดือนแพงๆไปทำไม
    จ่ายรายเดือนแพงๆแต่ได้เน็ตมาใช้แค่เดือนละไม่ถึง100GB อวดความเร็วกันแรงๆแค่ตอนแรกจากนั้นเมื่อใช้เกินDATAที่ให้มาก็ลดความเร็วมาติดFub 64kbps 384kbpsช้าเป็นเต่าคลาน...เซ็งไหมล่ะครับแบบนี้ เปลี่ยนมาซื้อซิมนี้เล่นเน็ตดีกว่าจะใช้กัน300GB 400GB 500GBก็ได้ถ้าใช้ถึงโดยไม่มีFubมาจำกัดความเร็ว ใช้แบบไม่ต้องกังวลว่าDATAจะหมดดีกว่าโดยวิ่งที่ความเร็วคงที่4Mbps ตกเฉลี่ยเดือนละไม่ถึง200บาท ความเร็วระดับ 4Mbps(4096kbps)สามารถดูYoutubeความละเอียด HD720 Full HD1080ได้เลย

แค่ดูyoutubeที่ความละเอียด1080แค่ไม่ถึงอาทิตย์แบบทั้งวันทั้งคืนก็ใช้DATAกัน100GBแล้วครับ จ่ายรายเดือนมันแพงและโหดแบบนี้ไงครับ แนะนำเปลี่ยนมาใช้ซิมเทพ4mbpsตัวนี้เลยครับสวรรค์ชัดๆใช้DATAไม่ต้องกังวลว่าจะหมดเลย
    ----------------------------------------------------------------

ซิมเทพความเร็ว 4Mbps 12เดือนเล่นเน็ตลื่นๆเลยเร็วกว่าพวกความเร็ว 1mbpsเยอะมากๆ(ใช้แทนเน็ตบ้านได้เลยนะนั้นน่ะ)
    ตัวนี้จะเล่นNetด้วยความเร็ว4Mbpsและใช้DATAได้ไร้ขีดจำกัดครับวิ่งคงที่4Mbpsไม่มีติดFub64k 384kมากวนใจเมื่อใช้DATAครบครับ เพราะซิมนี้ใช้DATAไร้ขีดจำกัด

ดูYoutube HD 720P/1080P ได้ลื่นๆเลยครับ โดยเฉพาะต่างจังหวัดขายดีมากครับเพราะนิยมเอาไปใช้แชร์WifiจากPocket WIFIหรือมือถือให้คนในบ้านใช้ครับ

===อันนี้รีวิวจากYoutubeเป็นความเร็ว 4Mbps ที่ปกติราคาแพงมาก เดือนละ 450บาทกันเลยทีเดียว แต่ซิมเทพ4Mbpsตกเดือนละไม่ถึง200บาท===
    https://www.youtube.com/watch?v=9hMlhOs-64M

เหมาะมากสำหรับคนใช้มือถือ2ซิม ให้ซิมแรกปล่อยเน็ตราคาถูก ให้ซิม2ใช้โทรราคาถูก

*จ่ายครั้งเดียวใช้ได้ยาวนาน12เดือนต่อเนื่องไม่ต้องเติมเงินเพื่อเพิ่มวันยังได้เปิดซิมปุ๊บมีวันนาน12เดือนเลย*

==โทรTrueชม.ละบาท โทรนอกเครือข่ายนาทีละบาท
    **แนะนำกดสูตร กด *935*33#เปลี่ยนโปรการโทรออก จะได้โปรที่ชื่อ Kawan โทรทรูนาทีละ15สตางค์ โทรนอกเครือขายนาทีละ60สตางค์ครับ
    * หรือสมัครโปรเสริมโทรทุกเครือข่าย 200 นาที 90 บาท ได้ กด*900*3110*17257799#โทร เฉลี่ย นาทีละ 45 สต
    ** และยังสามารถสมัครดูTrue idได้นาน12เดือนฟรีๆ ดูบอล True Sport HD Beinฟรี หนังฟรี

* เล่นเน็ตไม่อั้น speed 4Mbps โดยไม่มี Fup 64k 128k 384k มาคอยลดความเร็วให้หัวร้อนครับ
    * เล่นเน็ตได้นาน 12เดือน โดยไม่ต้องเติมเงิน
    * ความละเอียด 4Mbps สามารถดูหนังที่ความละเอียด 720p -1080 p ได้เลยครับ(ยกเว้นการแชร์wifiจะหารความเร็วตามการใช้งานจากคนใช้งานในบ้าน)
    ***แต่ละเดือนผมเคยปล่อยwifiดูYoutubeเล่นnetในบ้านใช้ไปถึง340GBมาแล้วครับคุ้มจริงๆ***
    - เป็นซิมระบบเติมเงิน เล่นเนตไม่ต้องเติมเงินเพิ่ม ไม่ต้องจ่ายรายเดือน เป็นเวลา 12 เดือน

- ต้องเปิดใช้งานซิมการ์ดที่ศูนย์บริการทรู ด้วยบัตรประชาชนและซิมการ์ดผู้ลงทะเบียน
    -จากนั้นนำซิมการ์ดใส่เครื่องเพื่อรับSMSแจ้งโปรโมชั่นภายในวันที่ลงทะเบียนหรือหลังจากลงทะเบียนทันที
    - ต้องลงทะเบียนใช้งานก่อน 28/02/2562
    -----------------------------------------------------

ขั้นตอนการใช้งาน

(ต้องลงทะเบียนซิมก่อนการใช้ที่ ทรูช้อป หรือ เคาน์เตอร์ทรู ทุกสาขา ไม่สามารถลงทะเบียนที่ 7-11 ได้)

1. เปิดใช้งานซิมการ์ด จะมี SMS ที่ 1 จากทางศูนย์ทรูเข้ามายืนยันเลขบัตรประชาชนและซิมการ์ด ผู้ลงทะเบียน

2. ทางทรูจะส่ง SMS ที่ 2 มาบอกรายละเอียด ต่างๆ เพื่อยืนยันการใช้งาน

3. SMS ที่ 3 แจ้งถึงโปรโมชั่นที่ทางลูกค้าได้ชำระเงินไป ถึงระยะเวลาการใช้งานและรายละเอียดโปรโมชั่น เน็ตความเร็ว 4Mbps

โดยมีการยืนยันจากทางทรูทุกขั้นตอน

- ซิมนี้ในศูนย์Trueไม่มีขาย เพราะเป็นซิมจากพาร์ทเนอร์ร้านคู่ค้าของTrueเท่านั้นจึงจะได้มาจำหน่าย
    -หากเป็นโปรปกติ 4MbpsของTrueทั่วไปตกเดือนละ450บาทเลยทีเดียว!!!

***ผมเน้นซื้อขายบริสุทธิ์ใจครับ***

ซิมสมัครTrueidฟรีครับ ดูบอลพรีเมียร์ลีก ลาลีก้า ไทยลีกและดูหนังฟรี12เดือนเลยครับ

อันนี้เป็นความเร็ว 4Mbps ที่ปกติราคาแพงมาก เดือนละ 450บาทกันเลยทีเดียว แต่ซิมเทพ4Mbpsตกเดือนละแค่116บาท

----------------------------

Last edited by _taxi; 19 Aug 2018 at 13:34:43.

Last edited by _taxi; 19 Aug 2018 at 13:28:12.

ขอบคุณที่แวะเข้ามาดูครับผม ขออนุญาติดันกระทู้นิดนึง

ขอบคุณที่แวะเข้ามาดูครับผม ขออนุญาติดันกระทู้นิดนึง

วันนี้เสาร์มีขับรถส่งให้ที่บ้านคุณลูกค้าหลายท่านเลยครับ เชิญใช้บริการได้ครับผม ยินดีบริการครับ

กลับจากส่งของมาดันครับผม ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยอุดหนุนครับ

ขอบคุณที่แวะเข้ามาดูครับผม ขออนุญาติดันกระทู้นิดนึงครับ

ขอบคุณที่แวะเข้ามาดูครับผม ขออนุญาติดันกระทู้นิดนึงครับ

จัดส่งให้คุณชนาธิป จ.ระยองครับ

จัดส่งพร้อมสินค้ารายการอื่นให้คุณลูกค้าที่ ปลวกแดงระยองแล้วครับ

ขอบคุณที่แวะเข้ามาดูครับผม ขออนุญาติดันกระทู้นิดนึงครับ.

Page 1 of 11 12345 ... LastLast

Bookmarks

Bookmarks