Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ ASUS (Vga) M3A78-CM

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ ASUS (Vga) M3A78-CM

อยากรู้ว่ามีที่เสียบสาย IDE หรือป่าวครับ ผมจะเอามาใส่กับ 5000+ มันจะโอเคไหมครับ ผมใส่แรม 4 กิ๊ก

มี

Comment

ม๊ IDE 1พอร์ท ใส่อุปกรณ์ได้2ชิ้น ครับ

Comment

อยากรู้ว่าบอดตัวนี้ จะลาก 5000+ ไปได้ถึงไหนอ่ะครับ รอของอยู่มาแล้วกะว่าจะลอง OC ดูบ้าง เห็นท่านอื่นๆเล่นกันแล้วอยากลองจัง อิอิ

Comment

ดันๆ

Comment

วันนี้เงียบจัง

Comment

3.1-3.3

Comment

เอารูปมาฝากครับ อิอิ..

Comment

อิอิ ขอบคุณครับ หวังว่า 5000+ ของผมคงจะเกิน 3.0 นะ กำลังรออย่างทรมาน
                  สเปคตอนนี้
                  5000+ ATHLON X2
                  ASUS (Vga) M3A78-CM
                  2048/800 OCZ 2VU8002GK 2 ตัว

ประมาณนี้อ่ะ

Comment

Originally posted by nookpk_023 View Post
                    อิอิ ขอบคุณครับ หวังว่า 5000+ ของผมคงจะเกิน 3.0 นะ กำลังรออย่างทรมาน
                    สเปคตอนนี้
                    5000+ ATHLON X2
                    ASUS (Vga) M3A78-CM
                    2048/800 OCZ 2VU8002GK 2 ตัว

ประมาณนี้อ่ะ
                    ตัวนี้กากกว่าคิงตันอีกลองมาละ - -"

Comment

Originally posted by amcrew View Post
                      ตัวนี้กากกว่าคิงตันอีกลองมาละ - -"
                      จริงเหรอครับ
                      งั้นก็แย่แล้วของส่งมาแล้วด้วย
                      ลากเท่าที่ได้ก่อนล่ะกันค่อยหาทางซื้อใหม่ -*-

Comment

Working...
                      X