overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 11 of 11
    User มีปัญหา ห้ามโอน
    ใจสงบ กายสงบ มีสติ คิดดี ทำดี

Default มือถือ SONY / converse / vans / กระเป๋า / รองเท้า ปิดวันที่ 16 / 2 / 61 เวลา 22.30.45

กติกาการเข้าร่วมประมูล !!!!!

(1) ประมูลครั้งละเท่าไรก็ได้ลงท้ายด้วยเลข 0
    (2) ปิด วันที่ 16 / 2 / 61 เวลา 22.30.45
    (3) ผู้ชนะการประมูลกรุณาโอนเงินภายใน 24 ชม. ( ธ . กสิกร) หลังจากแจ้ง PM หรือ โทรฯ แจ้งผลการประมูล
    (4) ส่งของทางไปรษณีย์ภายใน 24 ชม. หลังจากได้รับหลักฐานการโอนเงินแล้ว หรือนัดรับสินค้าที่ได้ที่ กกท ราม
    (5) ใส่ราคาและลงเบอร์โทร (กรณีไม่อยากลงเบอร์โทรไม่ต้องลงคับไม่ว่ากัน)
    (6) ค่าส่งทุกชิน 50 บาท ส่งเป็นแบบพัสดุเท่านั้น 3 ชิ้นขึ้นไป + 20 บาท / ลงทะเบียน + 30 / EMS + 40

1 SONY Xperia C2305 มีตัวเครื่อง พร้อมที่ชาร์จ กล้องหลังชัด กล้องหน้าไม่เท่าไหร่บอกตรงๆครับ

เครื่องเร็วทัชติดนิ้ว ทำงานไม่ช้า

ใช้ได้ 2 SIM ระบบปฏิบัติการ: Android 4.2 (Jelly Bean)
    หน่วยประมวลผล : Quad Core
    - ความเร็ว : 1.2 GHz
    หน่วยความจำ
    - ROM 4GB
    - RAM 1GB
    - จอ 5 นิ้ว

ปกติสู่อย่าง ขอเปิดแบบใช้งานได้ดีเยี่ยม ราคาน่าโดน 1,250 บาท

2 new balance Made in USA ไม่ต้องอธิบายอะไรมากสำหรับรุ่นนี้เอาเป็นว่าน่าโดนครับ
    ขอเปิดให้ได้ไปใช้กันเพียวๆ 150

2.1 converse all star made in thailand สภาพดีมากๆทนและแข็งแรงกว่าผลิตจากประเทศเพื่อนบ้านแน่นอน
    สียังสดใสรอยไม่เยอะ พื้นเต็มๆ สวยงามอร่ามฉ่อย
    ขอเปิดเบาๆ ให้มีลุ้นกัน 281

2.3 converse all star made in thailand จับดูจะรู้ว่าแน่นอนมาก
    สภาพดีมากๆทนและแข็งแรงกว่าผลิตจากประเทศเพื่อนบ้านแน่นอน
    สียังสดใสรอยไม่เยอะ พื้นเต็มๆ สวยงามอร่ามฉ่อย

2.4 converse all star งานนอกประเทศสำหรับคนชอบของเดิมๆ คราสสิคไปกับสีดิบ ๆ
    ขอเปิดที่ 120

3 กระเป๋า Adidass ของแท้ หนัง สวยสีสันสดใสโดดเด่นช่องใส่กว้างขนาดเท้าจอคอม 21 นิ้ว
    ขอเปิดสวยๆ 141 บาท

4 เสื้อยืดแขนยาว REEBOK ผ้าดำมาก ของแท้ ของสวยๆ นาน ๆ จะเข้ามาทีไม่มีบ่อย ไม่ขาด ไม่หมอง แท้ทุกส่วน
    ขอเปิดเบาๆ 281

5 เสื้อ เมืองทองจาก Yamaha แท้คับ พร้อมหมวก มาเป็นคู่ไม่แยก อา Set นี้ยากกว่าจะเข้ามาได้
    ขอเปิด 191

6 Chevrolet & Manchester United มาทั้ง SET เปิดเบาๆไปใส่กันๆได้ 91

7 เสื้อบอลอาร์เซนอล เหย้า Arsenal เก่าหายากแท้ เปิดเบาๆไปใส่กันๆได้ 91

8 เสื้อ newbalance แท้แขนยาวเนื้อผ้าดีมากนุ่มสวยสีไม่ตก เปิด 71

9 เสื้อ Nike แท้ เนื้อผ้าดีมากนุ่มสวย เปิด 71

10 เสื้อ Nike แท้ เนื้อผ้าดีมากนุ่มสวย เปิด 71

11 กระเป๋า VANS สภาพดีมากถุงผ้า ของแบบนี้สะสมดีกว่าใช้ของแบบนี้มีเข้ามาชิ้นเดียวที่ร้านและไม่เข้ามาอีก
    เปิด 141

12 กระเป๋า Notebook Lenovo สภาพดีมากคับซิบใช้ได้หมดของแท้สวยๆ ขอเปิดที่ 71 บาท

13 กระเป๋าหนัง Taywin Original Style ของแท้ของไม่เคยใช้แต่ไม่ผ่าน QC เก็บไว้นานพอสมควร
    ขอเปิดที่ 71 บาท

14 กระเป๋าอะไรสักอย่างของผู้หญิงชอบใช้เหลือใบเดียวเอามาลงให้ได้กันถูกๆไปเลยสภาพดีทุกจุด

15 รองเท้าผู้หญิงสภาพดีใช้น้อยไม่อธิบายไรมากดูแล้วใส่ราคาได้เลยครับ

16 รองเท้าผู้หญิงสภาพดีใช้น้อย ส่วนใหญ่ MAD IN KOREA ไม่อธิบายไรมากดูแล้วใส่ราคาได้เลยครับ

17 รองเท้าผู้หญิงสภาพดีใช้น้อยไม่อธิบายไรมากดูแล้วใส่ราคาได้เลยครับ

18 รองเท้าผู้หญิงสภาพดีใช้น้อยไม่อธิบายไรมากดูแล้วใส่ราคาได้เลยครับ

19 รองเท้าผู้หญิงสภาพดีใช้น้อยไม่อธิบายไรมากดูแล้วใส่ราคาได้เลยครับ

20 รองเท้าผู้หญิงสภาพดีใช้น้อยไม่อธิบายไรมากดูแล้วใส่ราคาได้เลยครับ

21 รองเท้าผู้หญิงสภาพดีใช้น้อยไม่อธิบายไรมากดูแล้วใส่ราคาได้เลยครับ

22 รองเท้าผู้หญิงสภาพดีใช้น้อยไม่อธิบายไรมากดูแล้วใส่ราคาได้เลยครับ

23 รองเท้าผู้หญิงสภาพดีใช้น้อยไม่อธิบายไรมากดูแล้วใส่ราคาได้เลยครับ

24 รองเท้าผู้หญิงสภาพดีใช้น้อยไม่อธิบายไรมากดูแล้วใส่ราคาได้เลยครับ

25 รองเท้าผู้หญิงสภาพดีใช้น้อยไม่อธิบายไรมากดูแล้วใส่ราคาได้เลยครับ

26 รองเท้าผู้หญิงสภาพดีใช้น้อยไม่อธิบายไรมากดูแล้วใส่ราคาได้เลยครับ

27 รองเท้าผู้หญิงสภาพดีใช้น้อยไม่อธิบายไรมากดูแล้วใส่ราคาได้เลยครับ

28 รองเท้าผู้หญิงสภาพดีใช้น้อยไม่อธิบายไรมากดูแล้วใส่ราคาได้เลยครับ

29 รองเท้าผู้หญิงสภาพดีใช้น้อยไม่อธิบายไรมากดูแล้วใส่ราคาได้เลยครับ

30 รองเท้าผู้หญิงสภาพดีใช้น้อยไม่อธิบายไรมากดูแล้วใส่ราคาได้เลยครับ

31 รองเท้าผู้หญิงสภาพดีใช้น้อยไม่อธิบายไรมากดูแล้วใส่ราคาได้เลยครับ

32 รองเท้าผู้หญิงสภาพดีใช้น้อยไม่อธิบายไรมากดูแล้วใส่ราคาได้เลยครับ

33 รองเท้าผู้หญิงสภาพดีใช้น้อยไม่อธิบายไรมากดูแล้วใส่ราคาได้เลยครับ

34 รองเท้าผู้หญิงสภาพดีใช้น้อยไม่อธิบายไรมากดูแล้วใส่ราคาได้เลยครับ

35 รองเท้าผู้หญิงสภาพดีใช้น้อยไม่อธิบายไรมากดูแล้วใส่ราคาได้เลยครับ

36 รองเท้าผู้หญิงสภาพดีใช้น้อยไม่อธิบายไรมากดูแล้วใส่ราคาได้เลยครับ

37 รองเท้าผู้หญิงสภาพดีใช้น้อยไม่อธิบายไรมากดูแล้วใส่ราคาได้เลยครับ

38 รองเท้าผู้หญิงสภาพดีใช้น้อยไม่อธิบายไรมากดูแล้วใส่ราคาได้เลยครับ

39 รองเท้าผู้หญิงสภาพดีใช้น้อยไม่อธิบายไรมากดูแล้วใส่ราคาได้เลยครับ

40 รองเท้าผู้หญิงสภาพดีใช้น้อยไม่อธิบายไรมากดูแล้วใส่ราคาได้เลยครับ

41 รองเท้าผู้หญิงสภาพดีใช้น้อยไม่อธิบายไรมากดูแล้วใส่ราคาได้เลยครับ

42 รองเท้าผู้หญิงสภาพดีใช้น้อยไม่อธิบายไรมากดูแล้วใส่ราคาได้เลยครับ

43 รองเท้าผู้หญิงสภาพดีใช้น้อยไม่อธิบายไรมากดูแล้วใส่ราคาได้เลยครับ

44 รองเท้าผู้หญิงสภาพดีใช้น้อยไม่อธิบายไรมากดูแล้วใส่ราคาได้เลยครับ

45 รองเท้าผู้หญิงสภาพดีใช้น้อยไม่อธิบายไรมากดูแล้วใส่ราคาได้เลยครับ

45 รองเท้าผู้หญิงสภาพดีใช้น้อยไม่อธิบายไรมากดูแล้วใส่ราคาได้เลยครับ

47 รองเท้าผู้หญิงสภาพดีใช้น้อยไม่อธิบายไรมากดูแล้วใส่ราคาได้เลยครับ

48 รองเท้าผู้หญิงสภาพดีใช้น้อยไม่อธิบายไรมากดูแล้วใส่ราคาได้เลยครับ

49 รองเท้าผู้หญิงสภาพดีใช้น้อยไม่อธิบายไรมากดูแล้วใส่ราคาได้เลยครับ

50 รองเท้าผู้หญิงสภาพดีใช้น้อยไม่อธิบายไรมากดูแล้วใส่ราคาได้เลยครับ

51 รองเท้าผู้หญิงสภาพดีใช้น้อยไม่อธิบายไรมากดูแล้วใส่ราคาได้เลยครับ

52 รองเท้าผู้หญิงสภาพดีใช้น้อยไม่อธิบายไรมากดูแล้วใส่ราคาได้เลยครับ

53 รองเท้าผู้หญิงสภาพดีใช้น้อยไม่อธิบายไรมากดูแล้วใส่ราคาได้เลยครับ

54 รองเท้าผู้หญิงสภาพดีใช้น้อยไม่อธิบายไรมากดูแล้วใส่ราคาได้เลยครับ

55 รองเท้าผู้หญิงสภาพดีใช้น้อยไม่อธิบายไรมากดูแล้วใส่ราคาได้เลยครับ

56 รองเท้าผู้หญิงสภาพดีใช้น้อยไม่อธิบายไรมากดูแล้วใส่ราคาได้เลยครับ

57 รองเท้าผู้หญิงสภาพดีใช้น้อยไม่อธิบายไรมากดูแล้วใส่ราคาได้เลยครับ

58 รองเท้าผู้หญิงสภาพดีใช้น้อยไม่อธิบายไรมากดูแล้วใส่ราคาได้เลยครับ

59 รองเท้าผู้หญิงสภาพดีใช้น้อยไม่อธิบายไรมากดูแล้วใส่ราคาได้เลยครับ

60 รองเท้าผู้หญิงสภาพดีใช้น้อยไม่อธิบายไรมากดูแล้วใส่ราคาได้เลยครับ

61 รองเท้าผู้หญิงสภาพดีใช้น้อยไม่อธิบายไรมากดูแล้วใส่ราคาได้เลยครับ

62 รองเท้าผู้หญิงสภาพดีใช้น้อยไม่อธิบายไรมากดูแล้วใส่ราคาได้เลยครับ

63 รองเท้าผู้หญิงสภาพดีใช้น้อยไม่อธิบายไรมากดูแล้วใส่ราคาได้เลยครับ

64 รองเท้าผู้หญิงสภาพดีใช้น้อยไม่อธิบายไรมากดูแล้วใส่ราคาได้เลยครับ

65 รองเท้าผู้หญิงสภาพดีใช้น้อยไม่อธิบายไรมากดูแล้วใส่ราคาได้เลยครับ

66 รองเท้าผู้หญิงสภาพดีใช้น้อยไม่อธิบายไรมากดูแล้วใส่ราคาได้เลยครับ

67 รองเท้าผู้หญิงสภาพดีใช้น้อยไม่อธิบายไรมากดูแล้วใส่ราคาได้เลยครับ

68 รองเท้าผู้หญิงสภาพดีใช้น้อยไม่อธิบายไรมากดูแล้วใส่ราคาได้เลยครับ

69 รองเท้าผู้หญิงสภาพดีใช้น้อยไม่อธิบายไรมากดูแล้วใส่ราคาได้เลยครับ

70 รองเท้าผู้หญิงสภาพดีใช้น้อยไม่อธิบายไรมากดูแล้วใส่ราคาได้เลยครับ

71 รองเท้าผู้หญิงสภาพดีใช้น้อยไม่อธิบายไรมากดูแล้วใส่ราคาได้เลยครับ

72 รองเท้าผู้หญิงสภาพดีใช้น้อยไม่อธิบายไรมากดูแล้วใส่ราคาได้เลยครับ

73 รองเท้าผู้หญิงสภาพดีใช้น้อยไม่อธิบายไรมากดูแล้วใส่ราคาได้เลยครับ

74 รองเท้าผู้หญิงสภาพดีใช้น้อยไม่อธิบายไรมากดูแล้วใส่ราคาได้เลยครับ

75 รองเท้าผู้หญิงสภาพดีใช้น้อยไม่อธิบายไรมากดูแล้วใส่ราคาได้เลยครับ

76 รองเท้าผู้หญิงสภาพดีใช้น้อยไม่อธิบายไรมากดูแล้วใส่ราคาได้เลยครับ

77 รองเท้าผู้หญิงสภาพดีใช้น้อยไม่อธิบายไรมากดูแล้วใส่ราคาได้เลยครับ

OverclockZone Member nellza's Avatar

มากมาย

OverclockZone Member

OverclockZone Member bindee's Avatar

ไม่เห็นแจ้ง size เสื้อ

รองเท้าผู้หญิงก็ไม่บอกขนาด

แล้วจะรู้ได้ไงครับว่าประมูลมาแล้วใส่ได้ไม่ได้

เสื้อมีระดับ size L เท่านั้นคับ ส่วนรองเท้าถ้าที่พื้นไม่มีบอกเลือกคู่มาจะวัดคู่ที่ต้องการให้คับ บางคู่จะมีขนาดติดอยู่แล้วคับ

OverclockZone Member kerospeed's Avatar
    Talingchan Bangkok

เปิด
    2.3 50 บาท

(ไม่มีราคาเปิด)

*8* 56* 6 8 8 8

OverclockZone Member film49's Avatar

6.100

size เสื้อ Nike 9-10 ?

L คับ ทุกรายการจะใหญ่กำลังดี

8 เสื้อ newbalance แท้แขนยาวเนื้อผ้าดีมากนุ่มสวยสีไม่ตก เปิด 71

15 รองเท้าผู้หญิงสภาพดีใช้น้อยไม่อธิบายไรมากดูแล้วใส่ราคาได้เลยครับ
    17 รองเท้าผู้หญิงสภาพดีใช้น้อยไม่อธิบายไรมากดูแล้วใส่ราคาได้เลยครับ
    19 รองเท้าผู้หญิงสภาพดีใช้น้อยไม่อธิบายไรมากดูแล้วใส่ราคาได้เลยครับ
    21 รองเท้าผู้หญิงสภาพดีใช้น้อยไม่อธิบายไรมากดูแล้วใส่ราคาได้เลยครับ
    ขอเปิดที่ 71
    27 รองเท้าผู้หญิงสภาพดีใช้น้อยไม่อธิบายไรมากดูแล้วใส่ราคาได้เลยครับ
    30 รองเท้าผู้หญิงสภาพดีใช้น้อยไม่อธิบายไรมากดูแล้วใส่ราคาได้เลยครับ
    ขอเปิดที่ 71 บา
    41 รองเท้าผู้หญิงสภาพดีใช้น้อยไม่อธิบายไรมากดูแล้วใส่ราคาได้เลยครับ
    42 รองเท้าผู้หญิงสภาพดีใช้น้อยไม่อธิบายไรมากดูแล้วใส่ราคาได้เลยครับ
    49 รองเท้าผู้หญิงสภาพดีใช้น้อยไม่อธิบายไรมากดูแล้วใส่ราคาได้เลยครับ

52 รองเท้าผู้หญิงสภาพดีใช้น้อยไม่อธิบายไรมากดูแล้วใส่ราคาได้เลยครับ
    58 รองเท้าผู้หญิงสภาพดีใช้น้อยไม่อธิบายไรมากดูแล้วใส่ราคาได้เลยครับ
    63 รองเท้าผู้หญิงสภาพดีใช้น้อยไม่อธิบายไรมากดูแล้วใส่ราคาได้เลยครับ

0631787345

Bookmarks

Bookmarks