Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่าไม่มีiCute TiTaNium Pro 650W

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่าไม่มีiCute TiTaNium Pro 650W

ช่วยแนะ psu ราคาและประสิทธิภาพใกล้เคียงหน่อยครับนอกจาก iCute ของ deluk ดีเปล่าครับเห็นลงหนังเยอะจัง

delux นี่โอเคนะ สำหรับราคาต่อคุณภาพ

raidmax ก็ได้

ส่วน i-cute นั้น หายากที่จะเทียบเท่า เพราะมันถูกกว่ายี่ห้ออื่นนะ มีแต่เหนือกว่าแพงกว่าทั้งนั้น

Comment

การันตีด้วย 80+/A-PFC

Comment

ตัวนี้ก็โอฯนะคับ ThermalTake TR2 RX 550W ถึงแม้ไม่ได้ 80+ แต่ Efficiency ก็70%+(อัพ) คับ ต่างกันแค่ TT เป็นแบบ Passive (ใครเข้าใจอธิบายหน่อย มันกินไฟมากกว่า active PFC มากมั้ยคับ) เสี่ยเบย์แนะนำผมมาอีกที (ให้เครดิตหน่อย)

Comment

TK น่าจะมีของนะครับ ถ้าหมด ไปดู goalcom ก็ได้

Comment

"ถ้า" น่ะ...ไม่ใช่ "ท่า" มาแก้ให้ อิอิ

Comment

Working...
            X