ขายสายUSB แท้ iphone 7 8 ใช้ได้ กับ 5 6 7 8 10 ipad ipod ของแท้จากกล่อง

[size=24pt]ขายสายUSB แท้ iphone 7 5 6 7 8 10 ipad ipod [/size]

**** ขายสายUSB แท้ iphone 7 ของแท้จากกล่อง รุ่นอื่น iphone 5 6 7 8 10 ipad ipod ใช้ได้ครับ Apple รุ่นอื่นๆก็ใช้ได้ครับ
*** สายusb 350 บาท
ของแท้นะคับไม่แท้คืนเงินให้ครับยํ่าว่าของแท้ จากกล่องสภาพของใหม่ ยังไม่แกะใช้ มาจากกล่องนะครับ ไม่ใช่ของที่บอกว่ามาจากโรงงานนูนนี่นั้น มันมาจากกล่องแท้ครับ ผมคัดมาเอง ขายสายUSB แท้ iphone 7 ของแท้จากกล่อง Apple รุ่นอื่นๆก็ใช้ได้ครับ

...

ไม่แท้คือเงินครับ. ทุกบาท
ติดต่อ line. Noon3037 หรือ ib
ไม่แท้คือเงินครับ

ขยายดูรูปนะครับ