Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากติดเน็ต 3bb 100mb ใช้เร้าเตอร์ตััวเก่าที่เป็น ADSL เป็น AP แช WIFI ได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากติดเน็ต 3bb 100mb ใช้เร้าเตอร์ตััวเก่าที่เป็น ADSL เป็น AP แช WIFI ได้ไหมครับ

พอดีลังเลอยุุ่ครับ ขอคำแนะนำด้วยนะครับ เป็นเร้าเตอร์ Zyxel ครับ ขอบคุณครับ
    Last edited by Matyr; 18 Feb 2018, 22:17:52.

ได้ครับ แต่ความเร็วจะได้ไม่เต็มนะครับ เดาว่าพอร์ทแลนเป็นแบบ 10/100

Comment

Originally posted by EST_1892 View Post
      ได้ครับ แต่ความเร็วจะได้ไม่เต็มนะครับ เดาว่าพอร์ทแลนเป็นแบบ 10/100

ความเร็วจะได้ประมาณไหน พอทราบไหมครับ

Comment

Originally posted by Matyr View Post
        ความเร็วจะได้ประมาณไหน พอทราบไหมครับ
        ผมเดาว่าตัวที่ท่านมีอยู่ในมือ น่าจะเป็นตัว Wireless N150 นะครับ พอร์ทแลน น่าจะได้อยู่ 90Mbps++ ส่วน WIFI 30Mbps ได้ก็เก่งแล้วครับ อยู่ที่ Device ปลายทางของท่านด้วยครับ

Comment

Working...
        X