overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 20 of 57
    naka's Avatar
    อ.เขาฉกรรจ์ จ.สระแก้ว 27000

Default ปริ้นบัตร/ชุดโฮม/PSP/กล้อง/อื่นๆหลายรายการ ปิด 23/02/61 เวลา22.00.59น.

หลังจากมุ่งมั่นทำบ้านในเวลาเป็นเวลากว่า4เดือนตอนนี้ก็เสร็จเรียบร้อยแล้วนะครับตอนนี้ได้มีเวลาหาของมาลงประมูลแล้วครับ อิอิ

รายการที่1 HiTi CS-310

ตัวเครื่องสภาพสวย การใช้งานปกติทุกฟังชั่น ปริ้นบัตรได้ตั้งแต่ขนาด 0.3-1.0mm
    หมึกเป็นแบบริบบอน กันน้ำได้ไม่ถลอกง่าย มีโปรแกรมและไดรเวอร์ซัพพอต
    เหมาะเอาไปปริ้นบัตรพนักงาน บัตรVIP บัตรห่อพัก บัตรนักศึกษา หรือจะปริ้นรูปก็ได้
    ตัวเครื่องไม่จำกัดการพิมพ์นะครับปริ้นได้เป็นแสนใบครับ
    อุปกรณ์ที่มีให้
    หมึกริบบอน มีในเครื่องเกินครึ่งม้วน ของใหม่อีก2ชุด สีดำ1 ชุดสีอีก1
    บัตรแข็งขนาด0.76mm ในกล่อง3กล่อง 750ใบ นอกกล่อง200ใบ
    รายการนี้ประกันใจ15วันครับ

เปิด 9500บาท ค่าส่ง 200บาทครับ

รายการที่2 ชุดโฮมเธียเตอร์ pillips mcd388/98
    เครื่องเล่นใช้งานปกติสภาพสวยมาก พลาสติกด้านหน้ายังไม่ลอก ไม่มีรีโมทนะครับกดที่หน้าเครื่องได้เลย
    ขาตั้งไม่มีเจ้าของเดิมใช้แขวนผนังตลอดนะครับ ตัวนี้ซัพเบสไร้สายนะครับ คือเสียบปลั๊กไฟมันจะลิ้งหากันเองนะครับ
    เสียงดีมากครับ ตำหนิรอยจากการขนส่งเล็กน้อย มุมซัพเบส แตกนิดนึง รวมๆสวยงามครับ
    อีกอย่างคือจะมีเสียงครอแครกเวลาเขย่าเครื่องเสียงนั้นเป็นของเล่นที่เด็กยัดใส่รูลำโพงนะครับ จะแกะเอาออกกะกลัวจะพัง
    รายการนี้ประกันใจ15วันครับ
    https://www.philips.co.th/c-p/MCD388...wall-mountable

เปิด 1690บาท ค่าส่ง 150บาทครับ

รายการที่3 psp 30001
    ตัวเครื่องใช้งานปกตินะครับ แบตไม่บวม เมม8G มีเกมส์5เกมส์ครับ อนาลอคไม่เดินเอง ปุ่มกดดีทุกปุ่ม
    บอดี้สวยๆน่าจะเพิ่งเปลี่ยนมา ตำหนินะครับ จอด้านขวามือ กดปุ่มจะช้ำๆดำนิดนึง น่าจะประกอบไม่ดี
    ตัวนี้เล่นผ่านเมมได้เลยไม่ต้องลงโปรแกรมไรเพิ่มนะครับ ที่ชาร์จเดิมเสีย ผมมีที่ชาร์จโมให้ไปด้วยนะครับ

เปิด 850บาท ค่าส่ง 52บาทครับ

รายการที่4 กล้อง canon FS10
    รายการนี้ใช้งานได้ปกตินะครับ ตัวกล้องสวยมากยังใหม่ ตำหนินะครับ แบตมันบวมผมถอดออกตอนนี้ย้ายบ้านมาหาไม่เจอละครับ
    รุ่นแบตก็ค้นในเว็บดูก็มีขายครับ ขนาดเล็กกะทัดรัดเหมาะมือมาก มีเมม4Gแถมภาพเจ้าของเดิมให้ด้วยครับ สาวจีน อิอิ
    ผมเทสด้วยการป้อนไฟจากซัพพลาย 7.4โวล การใช้งานปกติดีครับ จอสวยๆ

เปิด 350บาท ค่าส่ง 60บาทครับ

รายการที่5 เม้า tt esports BLACK element+คีย์บอร์ด Razerซาก
    รายการนี้เป็นของแรงในตำนานนะครับ ตัวคีย์บอร์ดปุ่มหายหมด หน้ากากด้านหน้าก็ไม่มีมีแต่ด้านหลังและอุปกรณ์ด้านใน
    แต่การใช้งานใช้ได้ปกตินะครับ ใช้กับโปรแกรม ปรับไฟได้ตั้งมาโครได้
    เม้า TT BLACK element ตัวนี้ใช้งานปกติครับกดนิ่งๆลื่นๆได้ทุกปุ่ม แต่เนื่องจากเจ้าของเดิมม้วนเก็บไว้นาน สายเลยแข็งๆตามข้อที่พับเลยครับ
    ตัวเม้าออกยางเหนียวแต่ไม่ติดมือนะครับเอาไปขัดเอานะครับ ตอนนี้ผมก็ใช้กดตั้งกระทู้อยู่นะครับ

เปิดรวม 300บาท ค่าส่ง80บาทครับ

กติกานะครับ
    1. ปิดประมูลวันที่23/02/2561 เวลา 22.00.59น.ห้ามเกินเวลานี้ครับ
    2.ผู้ที่ลงประมูลแล้วเมื่อหมดเวลาแล้วห้ามแก้ไขของที่ประมูลได้นะครับ ตัดสินรายการที่ประมูลได้ที่อยู่ในเวลาเท่านั้น
    3.ผู้ที่ชนะการประมูล ผมจะติดต่อไปทางPMนะครับ
    4.ก่อนประมูลให้ดูรายการให้ดี ผิดพลาดตรงไหน ให้แจ้งก่อนปิดประมูล นะครับ
    5.บิตเท่าไรก็ได้ ให้มีเลข0 ต่อท้าย ลงเบอร์โทรแค่ครั้งเดียวก็ได้ครับ แต่รายการที่จะประมูลต้องลงให้ชัดเจนครับ ไม่ลงท้ายด้วย0ไม่นับไม่ปัดเป็น0นะครับย้ำเลยครับข้อนี้เพราะเคยเกิดปัญหามาแล้ว
    6.อ่านให้เข้าใจติดขัดตรงไหนไม่เข้าใจไม่มั่นใจ ถามก่อนบิตนะครับ จะได้ไม่ต้องงอแงทีหลังครับ
    7.ผู้ชนะการประมูลเมื่อติดต่ไม่ได้ภายใน2วันหรือไม่เอาของที่บิตได้จะให้สิทธิ์ที่2นะครับ แล้วก็ประจานชื่อตามระเบียบครับหรืถ้าที่2ไม่เอาก็จะให้ที่3จะให้จนกว่าจะมีคนเอานะครับ
    เบอร์โทรติดต่อนะครับ 0898989665 Line ID :nakamoshi1984 สอบถามได้ครับ
    ขอบคุณทุกท่านที่ผ่านไปผ่านมาช่วยดันนะครับ
    เมื่อพร้อมแล้วเริ่มประมูลได้เลยครับ

may-touch2's Avatar
    BTS สะพานควาย ประดิพัทธ์ สามแยกพิชัย

บ้านสวยนะครับ ^^

aer+2519's Avatar
    วัฒนานคร-สระแก้ว 27160

บ้านสวยครับเสี่ย

OverclockZone Member maxdorson's Avatar
    อช.เขาแหลม กาญจนบุรี

Quote Originally Posted by may-touch2 View Post
    บ้านสวยนะครับ ^^
    ขอบคุณมากครับ
    Quote Originally Posted by aer+2519 View Post
    บ้านสวยครับเสี่ย
    3นิดๆครับ อิอิ
    Quote Originally Posted by maxdorson View Post

assassin69's Avatar
    เซ็นทรัลมหาชัย - สมุทรสาคร

คนนี้มาที มีแต่ของหนักๆ แนวเดียวกะ ท่านแชมป์เลย

moodos's Avatar
    NongkhaeSaraburi

Quote Originally Posted by assassin69 View Post
    คนนี้มาที มีแต่ของหนักๆ แนวเดียวกะ ท่านแชมป์เลย
    ฮ่าๆ ค่าส่งหนักใช่ไหมครับ อิอิ
    Quote Originally Posted by moodos View Post

OverclockZone Member renaw's Avatar

รายการ 2 มันมีช่อง hdmi in และ hdmi out ไหมครับ (จะเอา chromecast มาเสียบลำโพง แล้วจากลำโพงไปเสียบ hdmi ของทีวี)

OverclockZone Member Padre's Avatar

4.350
    0984322642

OverclockZone Member hydra's Avatar

ยินดีกับบ้านใหม่ด้วยครับ อยู่แล้วเฮง อยู่แล้วรวย ๆ ครับ

OverclockZone Member aasiam's Avatar

สวยมากเลยขอมุมด้านหน้าอีกนิดได้มัยอยากเห็นครับกำลังหาไอเดียอยู่ ...ขอบคุณครับ

OverclockZone Member tana1989's Avatar

บ้านใหม่สวยมากครับ อยู่แล้วรวยๆๆๆๆนะครับ

Quote Originally Posted by renaw View Post
    รายการ 2 มันมีช่อง hdmi in และ hdmi out ไหมครับ (จะเอา chromecast มาเสียบลำโพง แล้วจากลำโพงไปเสียบ hdmi ของทีวี)
    มันมีแค่ HDMI Out นะครับ นอกนั้นก็ AUX MP3 Link
    Quote Originally Posted by Padre View Post
    4.350
    0984322642
    Quote Originally Posted by hydra View Post
    ยินดีกับบ้านใหม่ด้วยครับ อยู่แล้วเฮง อยู่แล้วรวย ๆ ครับ

Quote Originally Posted by aasiam View Post
    สวยมากเลยขอมุมด้านหน้าอีกนิดได้มัยอยากเห็นครับกำลังหาไอเดียอยู่ ...ขอบคุณครับ
    สักแปปนะครับ
    Quote Originally Posted by tana1989 View Post
    บ้านใหม่สวยมากครับ อยู่แล้วรวยๆๆๆๆนะครับ

ออกแบบเองเลยครับ สีก็เลือกเองทาเอง ท่านใดอยากทำแบบนี้ผมไม่หวงนะครับ อิอิ

Sent from my SM-N9005 using Tapatalk

OverclockZone Member

OverclockZone Member chanaa's Avatar
    Lind ID : Datacomp

ออกแบบได้สวยงามมากครับผม

nirut2006's Avatar

บ้านสวยนะท่าน เสียดายบ้านผมไม่มีบริเวณเลย

OverclockZone Member Champppkub's Avatar

บ้านสวยครับ ยินดีด้วยครับผม

Quote Originally Posted by oou13 View Post
    Quote Originally Posted by chanaa View Post
    ออกแบบได้สวยงามมากครับผม
    สวยเพราะติดบัวนะครับนี่ อิอิ
    Quote Originally Posted by nirut2006 View Post
    บ้านสวยนะท่าน เสียดายบ้านผมไม่มีบริเวณเลย
    ย่อส่วนได้ครับ พี่ อิอิ

- - - Updated - - -

Quote Originally Posted by Champppkub View Post
    บ้านสวยครับ ยินดีด้วยครับผม
    ขอบคุณครับท่านแชมป์

Page 1 of 3 123 LastLast

Bookmarks

Bookmarks