Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีตังค์สำหรับซีพียู 3000 จาเปลี่ยนเปงไรดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีตังค์สำหรับซีพียู 3000 จาเปลี่ยนเปงไรดีครับ

คือจาเปลี่ยนซีพียูคอมเพราะรู่สึกช้าอะครับโดยยังใช้เมนบอดเดิมอยู๋อะครับแนะนำซีพียูอารายดีครับมือ2ก็ได้ครับ<เมนบอดผม socket 478 นะครับ>ผมม่ายเล่นเกม ใช้ด้านตกแต่งภาพอย่างเดียวครับ
    ---ขอบคุณครับ---

อาจต้องเป็น Intel Pentium 4 3.2 GHz ซะแล้วกระมั๊ง

Comment

3000 บาทได้ 3.0E-3.2E แล้วแต่คนปล่อยครับ

Comment

ขอบคุณครับแล้วอัพเกรดแค่นี้จะสามารถรองรับการทำงานพวกโฟโต้ช็อปเพียงพอไหมครับ
        ตอนนี้ที่เครื่องมีแรมอยู่1GBแล้วอะครับ<เออพี่ๆครับแล้วถ้าผมมองตัว2.8ประสิทธิภาพมานจาหดหายลงไปมากไหมครับเหงมานถูกลงไปอีกอะครับ>
        ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by vanish View Post
          ขอบคุณครับแล้วอัพเกรดแค่นี้จะสามารถรองรับการทำงานพวกโฟโต้ช็อปเพียงพอไหมครับ
          ตอนนี้ที่เครื่องมีแรมอยู่1GBแล้วอะครับ<เออพี่ๆครับแล้วถ้าผมมองตัว2.8ประสิทธิภาพมานจาหดหายลงไปมากไหมครับเหงมานถูกลงไปอีกอะครับ>
          ขอบคุณครับ
          ใช้ได้อีกนานครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
            ใช้ได้อีกนานครับ
            ลองของครับ วิกรเองครับ

Comment

ดูราคาในบอด มือ2 อะครับ

Comment

Working...
              X