Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามคนที่เล่นเกมส์ dinasty warrior 6 (Eng) (PC)หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามคนที่เล่นเกมส์ dinasty warrior 6 (Eng) (PC)หน่อยครับ

ผมเล่น จูล่ง อยากถาม มีแค่ 6 ด่านก็เคลียร์แล้วเหรอ ทำไมน้อยจัง อย่างนี้ก็ต้องเล่น ซัก 4-5 รอบ มั้ง ถึงจะฆ่า ลิโป้ คงเบื่อตาย เลย เล่นแต่ฉากเดิมๆ กว่าจะเก่ง

ปล. ผมเล่น โหมด mosou mode นะครับ
    หรือว่า มันต้องปลดล๊อก ฉากอะไรหรือ เปล่า..

ผมเล่นแบบให้มันปลดล็อกตัวละครให้มันครบแล้วถึงเลิกอ่ะ

ว่าไปก็เบื่อเหมือนกันนะเนี่ย

Comment

ที่ผมเล่นซีรี่ย์นี้มาตลอด ภาค 6 ไม่ค่อยสนุกเลยสำหรับผม orochi สนุกที่สุดละ ที่เคยเล่นมาทั้งหมด

Comment

Working...
      X