กรุงเทพฯ มีบริการส่งแมสวิ่งให้ถึงที่ครับ

ต่างจังหวัดส่ง พกง เก็บเงินปลายทางได้ครับ

ขายกล้องดิจิตอล DSLR Canon 7D พร้อมเลนส์ 18-55MM

เครื่องโดยรวมสภาพพร้อมใช้งานทุกระบบ--ยางด้านข้างหลุด---

ความละเอียด 18M แถมเมมCF 32GBแบต1ก้อน+ที่ชาร์จ+กระเป๋า

089-2126340 ชัยวิชิต ไลน์ไอดี dreamoneit

ราคา 15,900 บาท

? ใหม่! เซ็นเซอร์ CMOS ขนาด APS-C ความละเอียด 18 ล้านพิกเซล
? ใหม่! เพิ่มพลังความเร็วในการทำงานชิปประมวลผลภาพอัจฉริยะ Dual DIGIC 4 ลิขสิทธิ์เฉพาะจากแคนนอน
? ใหม่! ช่องมองภาพอัจฉริยะ มุมกว้าง 29.4?.1.0x แสดงภาพเต็ม 100%
? ใหม่! ระบบวัดแสงแบบ iFCL Metering พร้อมเซ็นเซอร์ Dual Layer แบ่งพื้นที่วัดแสง 63 โซน ทำให้วัดค่าแสงได้อย่างแม่นยำ
? ความไวแสงสูง ISO 12800 เพื่อความสมบูรณ์แบบในการถ่ายภาพในที่แสงน้อย (ISO 100 ? 6400)
? จุดโฟกัสอัตโนมัติ 19 จุด แบบ Cross-type เพิ่มความรวดเร็วและแม่นยำในการโฟกัสภาพ
? ถ่ายภาพต่อเนื่องความเร็วสูง 8 ภาพต่อวินาที ติดต่อกัน 94 ภาพ (JPG) หรือ 15 ภาพ (RAW)ที่ความละเอียด 14 บิต
? เมนูการตั้งค่าแบบคัสตอมฟังก์ชั่น ทำให้ได้ภาพที่ต้องการได้หลากหลาย
? ฟังก์ชั่น EOS Movie บันทึกภาพเคลื่อนไหวคุณภาพสูง Full HD แบบ 30p ความเร็ว 29.97fps
? ช่องมองภาพที่ดีที่สุดในกล้องระดับเดียวกัน ด้วยจอแอลซีดีแบบ Clear View II ขนาด 3.0? มีลักษณะโปร่งแสง และเคลือบผิวกันการสะท้อน
? โหมด Live View แสดงภาพก่อนถ่ายจริง พร้อมออโต้โฟกัส 3 แบบ ได้แก่ Live Mode, Quick Mode, และ Face Detection Live Mode
? ระบบทำความสะอาดเซ็นเซอร์แบบครบวงจร (EOS Integrated Cleaning System)
? ใหม่! ฟังก์ชั่นแสดงมาตรวัดระดับน้ำแบบอิเลคทรอนิคส์ เพื่อการถ่ายภาพที่ต้องการความเที่ยงตรง ไม่เอียง
? สื่อบันทึกข้อมูล: Compact Flash Type I หรือ Type II
? ตัวกล้องทำจากแมกนีเซียมอัลลอยด์ แข็งแรงทนทาน เคลือบพื้นผิวด้วยวัสดุป้องกันฝุ่น และละอองน้ำ
? ดีไซน์ตัวกล้องโค้งมน ขนาด (กว้าง x ยาว x สูง): 148 x111x 74 มม.
? เสียงชัตเตอร์หนักแน่น ให้ความรู้สึกมั่นใจขณะใช้งาน

กรณีโอนเงินมาแล้วให้พนักงานส่งถึงที่เตรียมแสดงบัตรประชาชน พร้อมเซ็นเอกสารรับของ ชื่อ-นามสกุล ให้พนักงานด้วยนะครับเพื่อความมั่นใจว่าเป็นเงินที่ท่านโอนมาจริงๆ

ขอท่านที่พร้อมนะครับ คุยเล่นๆป้ายหน้าได้เลยครับ

ไม่รับจองปากเปล่าขอท่านที่พร้อมมัดจำหรือโอนเงินทั้งหมดก่อนน่ะครับ

พวกน้ำลายไม่เอาน่ะครับนัดรับวันนั้นวันนี้ไม่รับครับไม่มัดจำไม่ต้อง

ยื้อครับไม่เอาครับ

ต่างจังหวัดมีบริการจัดส่งหลายช่องทาง

1.จัดส่งแบบ EMS ปณ.ส่งให้ถึงบ้าน (แพ๊คของอย่างดีครับ)

2.จัดส่งแบบ EMS ปณ ไทย เก็บเงินปลายทาง มัดจำ500บาท รับของที่ ปณ. (แพ๊คของอย่างดีครับ)

3.จัดส่งแบบ เคอรี่ เก็บเงินปลายทาง มัดจำ500บาท

รับของที่บ้านบวก 3% จากยอดเก็บเงินปลายทาง(แพ๊คของอย่างดีครับ)

4.จัดส่งแบบ เอกชน เคอรี่ NTC SDS ทองมุข รับที่บริษัท-หรือส่งให้ถึงบ้าน (แพ๊คของอย่างดีครับ)(มัดจำแล้วไม่รับสินค้าหรือยกเลิกทางร้านจะไม่คืนมัดจำทุกกรณีถือว่าท่านผิดสัญญาเองน่ะครับ)

กรุงเทพฯนัดส่งตามสถานีรถไฟฟ้า BTS ได้น่ะครับ

สินค้าทุกตัวประกันร้านให้1เดือนครับ

หรือจะให้ส่งถึงที่ก็ได้ครับนั่งรอที่บ้านไม่เกิน2ชั่วโมงได้ของเลยครับ

ไม่ต้องกลัวโกงน่ะครับเช็คประวัติการขายที่ google ได้เลยแค่พิมพ์เบอร์โทรก็เห็นแล้วครับ
หรือจะมารับเองที่ร้านก็ได้น่ะครับ ประชาสงเคราะห์2 ดินแดง กรุงเทพฯ
มีร้าน มีเว็ปแน่นอนสบายใจได้หมดปัญหาเรื่องโกง

ค้าขายมานานแล้วไม่มีประวัติเสียครับ dreamoneit.คอม พิมพ์คำว่า ดรีมวันไอที ในgoogle ก็เจอแล้วครับ