Announcement

Collapse
No announcement yet.

เซ็งอะครับ ของเคลม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เซ็งอะครับ ของเคลม

ซื้อมาใช้ไม่ถึง 15 วัน ส่งเคลมแล้ว M/B ผมนั้นละ

ส่งไปวันที่ 21 ธันวาคม 2551

ตอนนี้ 12 มกราคม 2552

ยังไม่ได้เลยอ่า ใช้มะคุ้มเลย เซ็งจริงๆ

ไม่รู้จะได้วันไหน เขาบอกจะโทรมา เซ็ง

คิดว่าจะได้วันไหนครับเนี่ย

ช่วยออกความคิดเห็นหน่อยนะ = =

เครมที่ไหนคับ

Comment

ต้องตามเรื่องเองถึงจะใวครับ

Comment

ประกันอาไรครับได้ไม่ใช้บริการ

Comment

บางที่ต้องตามเรื่องเอง

Comment

JIB อะคร้าบ

เซ็ง นานเจงๆ วู้ว

Comment

ต้องเครมกับบริษัทใหญ่ ได้ของเร็ว
              Last edited by papermoon; 12 Jan 2009, 19:43:04.

Comment

JIB คงต้องโทรตามล่ะครับ ผมเคยเคลมบอร์ด เค้าบอกสองอาทิตย์ได้ของ ผมรอจนสามอาทิตย์ยังไม่โทรมาเลยต้องโทรไปเอง

Comment

ผมว่าเหมือนๆ กันแหละครับ
                  อย่างผมเคลม PSU Tagan 750 W ของ HWH หึหึ พี่แกบอกเฉยเลยว่าให้โทร ตามกับศูนย์โดยตรง
                  สุดยอดจริงๆ.........คงเลิกคบกันละงานนี้

Comment

ต้องโทรจี้ทุกๆ 3 วัน ครับ ไม่ว่าจะอารายก็ แล้วแต่..

Comment

โทรตามเลยครับ

Comment

....ไปเครมเองถึงที่ นั่งรอแป๊บๆก็ได้แล้วครับ

Comment

Originally posted by IX View Post
                          JIB คงต้องโทรตามล่ะครับ ผมเคยเคลมบอร์ด เค้าบอกสองอาทิตย์ได้ของ ผมรอจนสามอาทิตย์ยังไม่โทรมาเลยต้องโทรไปเอง
                          ผมเลิกซื้อไปแล้วเจ้านี้ ประมาณ8-9ปีแล้ว ให้ ร้านนี้ประก๊อบคอมให้เครื่องนึง กลับมาบ้าน เล่นเกมไป ชั่วโมงนึงเสียงหาย มีปญหาเยอะ เลยยกไปให้ เขาก็ลงวินโด้ใหม่ แล้วบอกแก้หายเเล้วผมเลยยกกลับมาบ้าน เป็นอีกและ เลยเอากลับไปที่ร้าน jib ก็เอาแต่ลงวินโด้ใหม่ ตอนนั้นที้งไว้ที่ร้าน ต้องหลายชั้วโมงเพราะไปเรียนต่อ เลิกเรียนมารับ ถามช่างว่าหายยังช่างบอกหายแน่นอนลองเทสหลายชั่วโมงละ ผมเลยลองเล่นเกมที่ร้านนี้ไปไม่ถึงครึ่งชั่วโมง เสียงหายอีกละ ที่นี้ช่างงงกันใหญ่แก้ไม่ได้ไม่รู้เป็นที่อะไร ผมเลยบอกเอาไว้ที่ร้านเลย สรุปช่างหาทางแก้ ไป8วันแล้วบอกเมนบอดเสีย ผมเลยถ้ามว่าเปลียนให้เลยป่าวพี่แก้บอก ไม่ได้ครับ เกิน7วันแล้วต้องส่งเครมรอ30วัน ผมเลยบอกซื้อไปผมก็ไม่ได้ใช้เลยมันอยู่ที่ร้านคุณตลอด ให้คุณซ่อมก็ซ่อมไม่ได้พอเกิน7วันมาบอกบอดเสีย สรุปสุดท้ายขอคุยกับคนชื้อจิ๊บเลย คุยไม่กี่คำก็สั้่งให้เปลี้ยนให้ใหม่เลย หลังจากนั้นก็ซื้อของเขาอยู่พักนึงมาเจอโกงประกันอีกแต่เรื่องมันยาว ก็เลยเลิกซื้อเจ้านี้ไปเลย

Comment

Working...
                          X