Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่ยวหน่อยครับ ดูวีดีโอไม่ได้ ติดข้อการละเมิด google drive แก้ไขยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่ยวหน่อยครับ ดูวีดีโอไม่ได้ ติดข้อการละเมิด google drive แก้ไขยังไงครับ

ช่วอยครับเวลาจะดูซีรี่ แล้วมันขึ้นเหมือในภาพแก้ยังไงครับดูวีดีโอไม่ได้เลย
    ขอบคูรอาจารย์ทุกท่านครับ

คลิกอ่านในข้อกำหนดในการให้บริการเลยครับ อาจมีการแจ้งละเมิด
    หรือติดต่อเวบดังกล่าวโดยตรง

Comment

web พวกนี้มันเลี่ยงกฎหมาย โดยอัพไฟล์หนัง (ลิขสิทธิ์) ใส่ google drive + embd มาเล่นบนหน้าเว็บ

ถ้าเจ้าของลิขสิทธิ์ มาเจอ+ร้องเรียนว่ามีการละเมิดไปที่ google , google ก็จะลบไฟล์ที่มีปัญหาออกจากระบบ (google drive, youtube, อื่นๆ)
      ปัญหาก็มีเท่านี้แหล่ะ

ถ้าจะถามว่าจะแก้ยังไง อันนี้ไม่มีทางแก้ได้หรอกนะ
      ถ้าอยากจะดูให้ได้ ก็ต้องรอเจ้าของเว็บเค้าอัพใหม่ หรือไม่ก็ไปดูที่เว็บอื่น

ก็คงทำได้เท่านี้

Comment

-เวปนี้ มีหนังเยอะมาก อัพเองและยืมจากเวปอื่นด้วย หาดูที่อื่นแทนซิครับ มีเยอะแยะ เช่น
        http://www.kserieshd.com/category/korea-series/

Comment

ผิดลิขสิทธิ์ google เลยบล็อค ถ้าเจ้าของขยันหน่อยคงอับใหม่

เวปพวกนี้ฮาตรง เปิดไป 3-4 ที่ ลิ้งมาที่เดียวกันหมดเลย (โดนบล็อคเหมือนกัน)

Comment

ก็อบกันไปกันมาครับพวกเว็บดูหนัง เอา code ของเว็บอื่นมาใช้ Source มีอันเดียว
            บางเว็บก็อัพเอง openload โหลดนานมากกก

Comment

เห็นถามไปทุกเวปน่ะ
              ช่วยสอนวิธีขโมยหน่อยสิประมาณนั้น คนไทยยุค 4.0
              ลองไปถามพระพะยอมครับ
              5555......

Comment

Working...
              X