Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่องUPSอีกรอบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่องUPSอีกรอบ

ครั้งที่แล้วถามลืมบอกรายละเอียดไปนะคับ
    ผมใช้จอ17นิ้วCRTSONY PSUผม450Wอะ ใช้UPSของอะไรดีคับ รุ่นไหนดี มีซื้อตรงไหนของพันทิพย์มั้งคับ มีงบประมาณ2000แต่ถ้ามีรุ่นแนะนำที่แพงกว่านี้ บอกมาด้วยก็ดีคับ
    พอดีอาทิตย์นี้จะไปซื้อแล้วใครมีข้อมูลขอหน่อยคับ
    ออ แล้วUPSของยี่ห้อSYNDOMEดีไหมคับเห็นขายเต็มเลย
    แล้วครั้งที่แล้วพี่ๆๆๆบอกมาเรื่องเกี่ยวกับVAผมไม่ค่อยเข้าใจอะคับ เป็นว่าเลือกUPSให้ผมหน่อยเลยละกันคับ แต่เท่าที่ดู วิธีการดูน่าจะเกี่ยวกับให้ดูที่VA แล้วก็WของUPSที่ลองรับ

syndome ก็ดีครับ

VA เหมือนความจุอ่ะ ยื่งมากยิ่งสำรองได้นาน
    W ก็เอาตามที่คอมกินไฟ ถ้าเสียบจอด้วยก็บวกเข้าไป

Comment

ขอบคุณคับ

Comment

UPS ยี่ห้อ SYNDOME
        ผมก็ใช้อยู่ครับ รุ่น SZ-PRO 500 VA 400 วัต
        ดีไฟ LED ด้วย หุหุหุ

Comment

แนะนำ APC , Leonic ครับ เอา 1000VA 500 watt ก็พอแว้ว แพงหน่อยแต่ไม่ต้องกลัวเรื่องไหม้เลย ไหม้แน่นอน..(อุ้ยล้อเล่นครับ)

Comment

ขอบคุณมากคับ

Comment

Leonic ด้วยคนครับ

Comment

Working...
              X