Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไงดี หอพักบลอค โหลดทุกอย่างเลย แก้ได้ไหมเป็นปัญหามาก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไงดี หอพักบลอค โหลดทุกอย่างเลย แก้ได้ไหมเป็นปัญหามาก

ถ้าแค่บลอคบิต จะไม่ว่าอะไรเลย นี่บลอคเวบอัพโหลด ขนาดไฟล์แนบเมลยังโหลดไม่ได้เลย เวลาจะส่งงานส่งผ่านเวบอัพโหลดก้ไมไ่ด้
    มีวิธีแก้ไหมครับ ติดสัญญาหอตั้ง5เดือน
    แนะวิธีที่ละเอียดๆเลยนะครับ ตอนนี้ส่งงานผ่านมือถืออยู่ จะบ้าตาย

ใช้บริการร้านเน็ต
    ผ่าน FlashDrive
    ตอนรับงาน ก็รับงานผ่านเน็ตเก็บเข้า FlashDrive
    ตอนส่งงาน ก็เอางานจาก FlashDrive โหลดขึ้นไป

ที่เหลือ หาหอดีๆ ที่ไม่บล็อคมาก และทำเลเหมาะสม ราคาอาจมากขึ้นนิด หาได้ หมดสัญญา ย้ายเลย

Comment

ลองคุยกับคนดูเเลเน้ตก่อนสิครับ
      ถ้าไม่รู้เรื่องก้อตามข้างบน

Comment

คุยก่อนครับ
        ค่อยย้าย แอดเหม็นทำไรเนี่ย
        แล้วชวนคนย้ายเยอะๆครับ

Comment

ไม่มีวิธีแก้เลยหรือครับ
          แย่จังตังก้เสียไปแล้ว ยังต้องไปเสียค่าร้านเนตอีก แถมเสียเวลาอีกตังหาก
          ตอนนี้งานผมต้องส่งข้อมูลผ่านเนตตลอดวันเยอ่ะครับ เซงมาก รู้งี้เลือกเรียนคอมก้ดี ไม่น่าเรียนบริหารเล้ย เห้อ

Comment

เช่า colo แล้วโหลดกลับไงครับ ติดต่อผมได้นะ อิอิ

Comment

พูดถึงส่วนรวมมันก็ต้องแบบนี้แหล่ะแต่ถึงขนาดบล๊อคเวปอัพโหลดพวกนี้มันจะเกินไป ถ้าบล๊อคbitยังพอทน
              ถ้าเจ้าของมันเคี่ยวก็แอบเยี่ยวใส่เราเตอร์มันเลย

Comment

^
                ^
                ฮามาก ตอนนี้ได้วิธีเล่นเนตฟรีผ่านซิมแระ ไม่แรงเท่าไหร่ แต่ก้ดีกว่าใช้มือถือโดยตรง อิอิ

Comment

Originally posted by amstel View Post
                  พูดถึงส่วนรวมมันก็ต้องแบบนี้แหล่ะแต่ถึงขนาดบล๊อคเวปอัพโหลดพวกนี้มันจะเกินไป ถ้าบล๊อคbitยังพอทน
                  ถ้าเจ้าของมันเคี่ยวก็แอบเยี่ยวใส่เราเตอร์มันเลย

Originally posted by lovetobacco View Post
                  ^
                  ^
                  ฮามาก ตอนนี้ได้วิธีเล่นเนตฟรีผ่านซิมแระ ไม่แรงเท่าไหร่ แต่ก้ดีกว่าใช้มือถือโดยตรง อิอิ
                  ยังไงครับ อยากรู้อยากเห็น

Comment

ใช้NBต่อกะมือถือครับ

Comment

Working...
                    X