Announcement

Collapse
No announcement yet.

หา ที่ตัดฝาเคส คคิลิค ช่วยแนะนำทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หา ที่ตัดฝาเคส คคิลิค ช่วยแนะนำทีครับ

มีที่ไหนรับทำ หรือ ท่านใดอนุเคราะห์จะทำให้แบบมีค่าใช้จ่าย ก็ok นะครับ

ยังไงช่วยทีครับ

เลื่อยฉลุไฟฟ้า เจาะเองเลยครับ อิอิๅ^^"

Comment

ดันไป ทำเองไม่ได้ครับ

Comment

ลูกหนูครับ ตรงดีด้วยไม่ต้องนั่งเจอะ

ไม่ทราบว่า ไม่มีเครื่องมือ หรือ พิการครับ
        เอาใจช่วยครับ
        แล้วบ้านอยู่แถวไหน ถ้าใกล้ๆ ผมอาจจะไปให้

Comment

Originally posted by oatrb View Post
          ลูกหนูครับ ตรงดีด้วยไม่ต้องนั่งเจอะ

ไม่ทราบว่า ไม่มีเครื่องมือ หรือ พิการครับ
          เอาใจช่วยครับ
          แล้วบ้านอยู่แถวไหน ถ้าใกล้ๆ ผมอาจจะไปให้
          ท่าเจาะรูปเสดแล้วนำอะคีลิกใส่ไป ต้องเจาะ รูปักหมุดที่ยึด อะคีลิกใหม่ด้วยใช่ไหมครับ

งงตอนเอาหมุดยึดอะคีลิกครับ

Pm มาหาทีครับ ผม ว่าจะเจาะCm690มั่ง

Comment

Originally posted by kengza16 View Post
            ท่าเจาะรูปเสดแล้วนำอะคีลิกใส่ไป ต้องเจาะ รูปักหมุดที่ยึด อะคีลิกใหม่ด้วยใช่ไหมครับ

งงตอนเอาหมุดยึดอะคีลิกครับ

Pm มาหาทีครับ ผม ว่าจะเจาะCm690มั่ง
            ต้องเจาะ ด้วยสิครับ ไม่งั้นก็ติดไม่ได้ - -
            ผมเจาะรูยังไม่ตรงกันเลย - -

Comment

081-6417639..กระจ่างแจ้งแน่

Comment

ไปร้านประดับยนต์ใกล้ บ้านครับ ใช้เลื่อยจิ๊กซอตัด แป้บเดียว เองครับ ในรูปคือฝาที่ผมเอาไปตัดมาครับ เตรียมใส่ขอบยางรูปตัว S เคส อาจจะ เก่าไปซักนิด แต่ทำไปเรื่อย ๆ ครับไม่รีบ อาจจะมีรอยตรงช่วงโค้งบ้างนิดหน่อยครับ (ฟรีค่าแรง)
                Attached Files

Comment

Originally posted by changbig View Post
                  ไปร้านประดับยนต์ใกล้ บ้านครับ ใช้เลื่อยจิ๊กซอตัด แป้บเดียว เองครับ ในรูปคือฝาที่ผมเอาไปตัดมาครับ เตรียมใส่ขอบยางรูปตัว S เคส อาจจะ เก่าไปซักนิด แต่ทำไปเรื่อย ๆ ครับไม่รีบ อาจจะมีรอยตรงช่วงโค้งบ้างนิดหน่อยครับ (ฟรีค่าแรง)
                  เคส รุ่นปู่เลยนะนั่น

Comment

เคสตัวนี้ซื้อมาเท่าไหร่อ่ะท่าน
                    ผมอยากได้เคสสูงยาวเข้าดีแบบนี้บ้างจัง

Comment

ซื้อมา 400 ครับ ท่าน ไม่รู้แพงไปป่าว ยังเหลือทำอีกเยอะเลยครับ ไม่ค่อยมีตัง หมดไปกะรถแย้ว ก็ได้ บอร์ด Modify นี่แหละครับ ที่ให้ความรู้กับผม

Comment

ยาง ที่ใส่ตรงขอบนี่ หน้าตาเป้นแบบไหนเหรอครับ ผมหาซื้อไม่ได้เลย ตามร้านเครื่องมือช่วง โลตัสมีเปล่า

Comment

คลองถมมีคับ แต่ผมฝากซื้อเอา เพราะอยู่ ตจว

Comment

Working...
                          X