Announcement

Collapse
No announcement yet.

น่า รื้อเล่นดีมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• น่า รื้อเล่นดีมั้ยครับ

กะว่าจะเปลี่ยน เป็น BB 2107AP หรือ BB2111KP กะลังตัดสินใจอยู่ครับ

C electrolyte กะจะล้างทิ้งหมด

Edifier ตัวนี้โมจะคุ้มมั้ยครับ

edit เช็คราคาของแล้วไม่น่าเกิน 500 ครับ
    Last edited by zigmabadcat; 12 Jan 2009, 21:34:36.

ลองไล่วงจรดูก่อน
    C บางตัวไม่เกี่ยวกับทางเดินเสียง ก็ไม่จำเป็นนักที่ต้องเปลี่ยนครับ
    ออปแอมป์ก้อแล้วแต่จะหาได้ครับ ระวังโมแล้วจะเกินค่าของที่ลงไป

Comment

อย่าลืมเปลี่ยนเวอร์ลุ่มเป็นของดีๆหน่อยนะครับ

Comment

Working...
      X