Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามคนใช้ MB ของ MSI H270 หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามคนใช้ MB ของ MSI H270 หน่อยครับ

พอดีผมซื้อมาใช้สักพักแล้ว ทดลองเปลี่ยนสีไฟ ไม่เปลี่ยนไม่ได้ โหลดโปรแกรมของ MSI แล้ว ต้องลงอะไรเพิ่มบ้างหรือเปล่าครับ

อาการคือไม่สามารถเปลี่ยนสีไฟได้ แต่ปรับจังหวะไฟได้ปกติ

อาการแบบนี้เคลมได้หรือเปล่าครับ

เมนบอร์ดรองรับ Mystic Light sync หรือเปล่าครับ

Comment

Comment

Originally posted by Alderwood View Post
        เมนบอร์ดรองรับ Mystic Light sync หรือเปล่าครับ
        ของผม MSI H270-GAMING-M3 มี Mystic Light sync ด้วยครับ

Comment

เมนบอร์ดรุ่นนี้มีแค่ไฟ LED สีแดงครับ แต่ก็มีช่องต่อ RGB มาให้ด้วย

Comment

Originally posted by Alderwood View Post
            เมนบอร์ดรุ่นนี้มีแค่ไฟ LED สีแดงครับ แต่ก็มีช่องต่อ RGB มาให้ด้วย
            กระจ่างเลย ขอบคุณมากครับ

Comment

Working...
            X