Announcement

Collapse
No announcement yet.

เตือนภัยในกลุ่ม OCZ นาย จิรศักดิ์ สิงห์ชัย โกงงงง!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เตือนภัยในกลุ่ม OCZ นาย จิรศักดิ์ สิงห์ชัย โกงงงง!!!

นาย จิรศักดิ์ สิงห์ชัย โกง!!! เตือนภัยไว้ครับ $$เงินไม่เยอะก็จริงแต่มาหากินง่ายๆแบบนี้มันไม่ใช่ครับ อีกอย่างครับโพสนี้เพื่อเตือนระวังให้คนอื่นด้วยครับ
    #แก้ไข ตอนนี้รุ้แล้วครับว่าโกงครับ ระวังด้วยครับ ช่วยแชร์ด้วยครับภัยสังคมเลวจิงๆ เงิน 2150บาทครับหลักฐานผมมีครบ
    ตอนนี้มาโรงพักแล้วครับ เลขบัญชีมัน ตรงกับบัตร
    เลขบัตรชี กสิกร 0341120527
    #จิรศักดิ์ สิงห์ชัย

#เรื่องคือมีอยู่ว่าผมไปโพสรับของ (ลำโพง) ในเวปบรอดนึง
    ชื่อเวป overclockzone แล้วทิ้ง id ไลน์ไว้เพราะผมทำงาน
    ไม่มีเวลามานั่งดูคอม เลยติดต่อด้านนั้นครับ
    เค้าติดต่อมา ส่งภาพมา คุยตกลงซื้อขาย กัน
    ผมโอนเงินไป แต่กลับไม่ได้ของ ครับ
    เหตุใดถึงรุ้ว่าไม่ได้ เพราะ เลขems มันไม่ได้ส่งมาที่จังหวัดเรา
    #ผมเช็คแล้ว แล้วพึ่งมาเช็คหลังเจอ ใน Google ชื่อขึ้นโกง!!ครับ เลนมั่นใจแล้วว่าเจอโกง ????

มีใครรู้จัก คนในภาพไหมครับ หรือ มีเฟสบุค
    เบอร์ติดต่อผม 0979424325

[IMG][/IMG]

Attached Files
    Last edited by zadismans; 27 Feb 2018, 17:36:07.

คนนี้โจรอาชีพประวัติยาววววว

https://www.google.co.th/search?q=%E...hrome&ie=UTF-8

Comment

Originally posted by khunchai48 View Post
      คนนี้โจรอาชีพประวัติยาววววว

https://www.google.co.th/search?q=%E...hrome&ie=UTF-8
      ผมพลาดเองครับที่ไม่ได้เช็ค ผ่าน google

Comment

เงิน4พัน เสียเวลาเช็คประวัติกับอาจารย์กู้ แค่4นาที ช่วยท่านได้ เป็นกำลังใจให้ครับ

Comment

Originally posted by teptop View Post
          เงิน4พัน เสียเวลาเช็คประวัติกับอาจารย์กู้ แค่4นาที ช่วยท่านได้ เป็นกำลังใจให้ครับ
          เตือนภัยในกลุ่มด้วยครับ

Comment

Comment

คุยซะดิบดี

Comment

คิดในแง่ดี ดีกว่าไปนัดเจอแล้วโดนหลอกให้ไปรอเก้อนะ เสียทั้งเงินทั้งเวลา

Comment

ขอบคุณที่ออกมาเตือนครับ แต่ search ชื่อใน google ประวัติขึ้นมาเต็มเลย

Comment

คนนี้แม่งดังจริง มีชีวิตอญุ่มาได้ไงวะเนี่ย
                    search ปุบเจอปั้บ ชื่อนามสกุล

Comment

Originally posted by online555 View Post
                      คิดในแง่ดี ดีกว่าไปนัดเจอแล้วโดนหลอกให้ไปรอเก้อนะ เสียทั้งเงินทั้งเวลา
                      +1 ไม่เจอกับตัวไม่รู้ รอตั้งนานมันไม่มา ผมตัดปัญหา มาเจอที่บ้าน หรือไม่ก็ส่ง ems แมสเซ็นเจอร์ จะจ่ายสด หรือ โอนออนไลน์ ผมมีทุกแบงค์

Comment

+1 ระวังกันไว้ครับ

Comment

ประวัติเยอะงี้ น่ากลัวจริงๆครับ

Comment

Comment

สละเวลาเช็คกันสักนิดครับ

Comment

Working...
                              X