overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 23

Thread: Headphone android TV Box ODM Docking & Keyboard อื่นๆ ปิด 1-3-2018 | 21.26.49 น.

OverclockZone Member kerospeed's Avatar
    Talingchan Bangkok

Exclamation Headphone android TV Box ODM Docking & Keyboard อื่นๆ ปิด 1-3-2018 | 21.26.49 น.

Headphone android TV Box ODM Docking & Keyboard อื่นๆ ปิด 1-3-2018 | 21.26.49 น.

กติกาประมูล

1 ประมูลเพิ่มครั้งละเท่าไรก็ได้แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 (ไม่เอาเศษสตางค์นะครับ)
    2 ปิดประมูล วันที่ 1-3- 2561 เวลา 21.26.49 น (ยึดเวลาตาม web)
    3 ผู้ชนะการประมูลกรุณาโอนเงินภายใน 24 ชม. หลังจากแจ้ง PM หรือ โทรฯ แจ้งผลการประมูล
    4 ส่งของภายใน 24 ชม. หลังจากได้รับหลักฐานการโอนเงินแล้ว
    5 ใส่รายการสินค้าและราคาจะลงเบอร์โทรหรือไม่ลงก็ได้ตามสะดวก
    6 ผู้ประมูลต้องรับผิดชอบในการประมูล ไม่มีข้อยกเว้นใดๆ ดังนั้นก่อนประมูลควรคิดให้ดีก่อนนะครับ
    7 กรณีเกิดปัญหา web ล่ม ไม่มีการเลื่อนนะครับยึดตามเดิม
    8 กรณีมีผู้เสนอราคาเท่ากัน ยกผลประโยชน์ให้ผู้ที่เสนอราคาก่อนเป็นผู้ชนะครับ
    9 เมื่อสิ้นสุดการประมูล จะสรุปและจะติดต่อกลับไปทาง PM หรือเบอร์โทร ของผู้ที่ชนะ
    10 ผู้ชนะการประมูลต้องรับผิดชอบค่าโอนเงิน และค่าในการส่งของเองนะครับ มีให้เลือกโอน 3 ธนาคาร คือ กรุงเทพ ไทยพานิชย์ และ กสิกร ครับ
    11 หากเกิดปัญหา หรือข้อขัดแย้งที่นอกเหนือจากนี้ ผมขอเป็นผู้ตัดสินเองนะครับ
    12.ถ้าประมูลได้มากกว่า 1 ชิ้น จะคิดค่าส่งชิ้นที่แพงสุดก่อน ชิ้นต่อไปคิด 50% ของราคาส่งที่แจ้งไว้
    13.ห้ามผู้ร่วมประมูล Edit post ทุกกรณี หากต้องการใส่ราคาใหม่ ให้โพสต์ใหม่นะครับ หากมีการ Edit จะไม่นับโพสต์นั้นๆ นะครับ

1.anitech joypad 1235

Usb joy สภาพพอใช้ได้นะครับ
    ทดลองดูแล้วปุ่มกด บน ล่าง ซ้าย ขวา กดไม่ได้นะครับ แต่ถ้าเป็นอนาล๊อกใช้ได้
    ส่วนปุ่มอื่นๆ กับอนาล๊อกทั้งหมดใช้ได้ครับ
    สรุปคือใช้ได้หมด ยกเว้นปุ่มกด บน ล่าง ซ้าย ขวา ที่เสียนะครับ
    ลองเอาไปแก้ดูครับ ผมทำไม่เป็น ปล่อยแบบนี้ไปเลย ได้มาแบบนี้

รับประกัน 3 วัน ตามอาการที่แจ้ง

เปิด 50 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

2.HeadPhone Wall Street English

หูฟังพร้อมไมค์นะครับ
    สภาพสวยๆ อยู่ครับ
    แพ็คยังดีไม่ลอกครับ
    เสียงดังทั้ง 2 ข้าง ไมค์ใช้ได้
    ตัวหมุนลด-เพิ่มเสียงก็ยังใช้ได้ครับ
    เอาไว้ใช้งานดูหนัง เล่นเกมส์ทั่วๆ ไปครับ
    พิจารณาตามรูปเลยครับ สวยๆ เลย

รับประกัน 3 วัน ว่าใช้ได้แน่นอน

เปิด 150 บาท +ส่งลงทะเบียน 60 บาท

3.NUBWO A6 HeadPhone

หูฟังพร้อมไมค์นะครับ
    สภาพผมถือว่าพอใช้ครับ
    แพ็คลอกแล้ว แต่ยังสวยอยู่
    เสียงดังทั้ง 2 ข้าง ก้านไมค์หัก แต่ไมค์ใช้ได้ปกติครับ
    ตัวหมุนลด-เพิ่มเสียงก็ยังใช้ได้ครับ
    เอาไว้ใช้งานดูหนัง เล่นเกมส์ทั่วๆ ไปครับ
    พิจารณาตามรูปเลยครับ สวยๆ เลย

รับประกัน 3 วัน ว่าใช้ได้แน่นอน

เปิด 150 บาท +ส่งลงทะเบียน 60 บาท

4.UBOX android TV Box

ตัวนี้ผมจำ spec ไม่ได้ครับ ลองๆ search หาดูนะครับ ไม่น่ายาก
    สภาพสมบูรณ์ครับ สวยๆ เลย รอยน้อยมากครับ
    ใช้งานได้ปกติ มี wifi ใช้ได้ปกติ

HDMI ลองไม่ได้ครับ เพราะ TV ที่มี HDMI ที่บ้านเสียครับ
    เลยลองได้แค่ AV ครับ

ได้ทั้งหมดครบชุดครับ มีตัวเครื่อง + adapter + สายAV + Remote

รับประกัน 3 วันว่าใช้งานได้ปกติครับ

เปิด 250 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

5.samsung keyboard clavier

Docking & Keyboard สำหรับ TABLET ตระกูล tab ของ Samsung นะครับ
    ลองรับได้ถึงขนาด 10 นิ้ว เลยครับ
    เป็นของนอก ของใหม่ ไม่มีคีย์ไทยนะครับ
    มีแต่ตัวเครื่องไม่มีกล่อง แต่เครื่องใหม่วิ้งๆๆ เลยครับ
    ไม่เคยผ่านการใช้งานนะครับ

รับประกัน 3 วันว่าใช้งานได้ปกติครับ

เปิด 250 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

6. ODM Spin DD100 Wrist Watch

นาฬิกาสวยๆ ใส ๆ จาก ODM นะครับ
    รุ่นนี้ของใหม่ ขายกันประมาณ 3,xxx นะครับ
    https://www.ebay.com/p/ODM-Spin-DD10...Watch/81814178

ตัวเรือนออกแบบมาแบบสีสันสวยงาน
    นาฬิกาก็เดินไม่เหมือนปกติ คือ เป็นตัวเลขวิ่งหมุน
    ชั่วโมงอยู่ขวาสุด กลางนาที ซ้ายสุดวินาที
    ตัวนี้เก็บไว้นานจนถ่านหมด
    ก่อนถ่ายลงกระทู้ เอาไปเปลี่ยนถ่านมาใหม่แล้วครับ
    ค่าถ่านก็ 100 บาท แล้วครับ ใช้ยาวเลยครับ ถ่านอย่างดี
    ปล่อยๆ แบบราคาแบ่งปันครับ

เปิด 300 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

7.CTH HS8871R

กล่องดาวเทียม CTH ตัวนี้
    มีตัวเครื่องมาอย่างเดียวนะครับ ไม่มีสายหรือรีโหมดมาด้วย
    ผมลองต่อที่ช่อง AV นะครับ เปิดติดปกติ
    แต่ HDMI ลองไม่ได้ครับ เพราะ TV ที่มี HDMI ที่บ้านเสียครับ
    เลยลองได้แค่ AV ครับ

ส่วนเรื่องใช้งานได้มั้ย อันนี้ก็ไม่ได้ลองครับ เพราะไม่มีจานครับ
    ลองได้แค่เปิดติด มีภาพแค่นั้นครับ
    ปล่อยต่อแบบนี้ไปครับ

รับประกัน 3 วัน ว่าเปิดติด มีภาพแน่นอน

เปิด 100 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

8.PCM UPS

เครื่องสำรองไฟตัวนี้เพิ่งเสียครับ
    spec http://www.powercom-usa.com/ProductDetail.asp?ID=10

ก่อนหน้าใช้ปกติดี ปิดไป เช้ามาอีกวันเปิดติดแปบเดียวก็ดับ
    มีเสียงปี๊บบบบบ?ปกติ เหมือนแจ้งไม่มีไฟเข้าเครื่อง
    ลองเปลี่ยนสายแล้ว อาการเดิม
    ไม่ซ่อม แต่ถอดเอาแบตออกไปใช้กับตัวอื่น
    **เครื่องต้องใส่แบตฯ ถึงจะเปิดติดนะครับ**
    ปล่อยแบบเสียๆ ไปครับ
    ท่านใดเป็นช่างน่าจะซ่อมไม่ยาก
    ไม่มีประกัน ได้แค่ตัวเครื่องตามในภาพอย่างเดียวนะครับ

เปิด 150 บาท +ส่งธรรมดา 80 บาท

9.HUB 8 Port Compex

ตัวนี้เทสแล้วใช้ได้ครับ
    แต่ port 1 เหมือนจะมาๆ หาย ๆ
    เอาเป็นว่าช่อง 1 เสียนะครับ
    อีก 7 ช่อง รับประกันว่าใช้ได้ปกติ
    มีตัวเครื่องอย่างเดียวนะครับ
    รับประกัน 3 วัน ตามที่แจ้ง

เปิด 50 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

10.Venix wireless mouse

Mouse สีแจ่มๆ สภาพดีครับ
    ใช้งานได้ปกติ มีตัวรับพร้อมใช้งานเลย
    รับประกัน 3 วันครับ

เปิด 100 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

11.RIZZ

ลำโพงต่อคอมฯ สภาพดี
    ใช้ไฟจาก USB แต่สายขาด
    เลยไม่รู้ว่าใช้งานได้หรือเปล่า
    ตีเสียไปครับ ไม่มีประกัน

เปิด 0 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

12.NUBWO MM-56

Usb mouse ตัวนี้สภาพพอใช้นะครับ
    DPI ตั้งได้ ใช้งานได้ปกติ
    คลิ๊กซ้ายขวาก็ปกติ
    แต่สกอร์เม้าส์ไม่ทำงานนะครับ
    แต่ถ้ากดลงไปสามารถเลื่อนจอขึ้นลงได้
    เอาเป็นว่า ตีเสีย ในส่วนสกอร์เม้าส์นะครับ
    รับประกัน 3 วัน ในส่วนที่แจ้งว่าใช้ได้

เปิด 50 บาท +ส่งลงทะเบียน 40 บาท

13.Signo Pro-series

Usb mouse ตัวนี้สภาพพอใช้นะครับ
    DPI ตั้งได้ ใช้งานได้ปกติ
    คลิ๊กซ้ายขวาก็ปกติ
    แต่สกอร์เม้าส์มีหลอนบ้าง
    บางครั้งเลื่อนปกติ บางครั้งก็เพี้ยนๆ ครับ
    เอาเป็นว่า ตีเสีย ในส่วนสกอร์เม้าส์นะครับ
    รับประกัน 3 วัน ในส่วนที่แจ้งว่าใช้ได้

เปิด 50 บาท +ส่งลงทะเบียน 40 บาท

14.IBM HDD 20 Gb.

อันนี้ของเสียนะครับ HDD แบบ IDE
    เมื่อก่อนใช้กับกล่อง External ครับ ใช้ได้ปกติ
    เก็บไว้นานหลายปี ค้นเจอ เอามาเปิดไม่ติดแล้ว
    จานหมุนปกติ แต่มีเสียงแก๊กๆๆ ทำอะไรต่อไม่ได้
    ปล่อยเป็นของเสียๆ ไปครับ ไม่มีประกัน

เปิด 0 บาท +ส่งลงทะเบียน 40 บาท

15. Emjoi Gently Gold Caress

เครื่องถอนขนไฟฟ้า
    สภาพเหลืองแล้ว แต่ใช้งานได้ปกติ
    ตัวนี้แบตไม่ดีแล้วนะครับ เวลาใช้ต้องเสียบสายชาร์จด้วย
    มีตัวเครื่องพร้อมหม้อแปลง(เทียบ) ให้ไปใช้งานครบๆ เลยครับ
    รับประกัน 3 วัน ว่าใช้งานได้ปกติ

16.TDK

กระเป๋าใส่แผ่นนะครับ
    มีลำโพงในตัวนะครับตัวนี้
    ใส่ถ่าน AA 2 ก้อน (ไม่มีให้)
    ใช้งานได้ปกติดีครับ
    ใช้พกติดตัวไว้ฟังแก้ขัดได้
    สภาพยังดีครับ สวยๆ อยู่
    รางถ่านสะอาดสะอ้านเลยไม่ดำ ไม่เยิ้ม
    รับประกัน 3 วัน ว่าเปิดติด เสียงดังปกติ

17.Seagate HDD Ext.Box

ตัวนี้เป็นกล่อง HDD ขนาด 3.5 นะครับ
    ไม่ได้ใช้นานแล้ว เป็นรุ่นเก่า ใช้กับ IDE นะครับ
    เมื่อก่อนใช้กับ win XP ได้ปกติดี
    ก่อนลงเอามาเทส เครื่องมองเห็นแต่ต้องลง Driver ก่อน (win 8.1)
    ผมหา Driver ลงไม่ได้ ไม่มีเครื่อง win XP ให้ลองแล้วด้วย
    ขอปล่อยแบบนี้เลยครับ
    มีตัวเครื่องให้อย่างเดียวนะคับ สายอื่นๆ ไม่มีให้ครับ
    ใช้ไฟ 12v. เหมือนกล่อง HDD ทั่วไปครับ
    ตีเสียไปครับ (แต่รับประกันว่าเสียบคอมฯ มองเห็น ไฟติด HDD หมุนครับ)

18.NW sport shoe
    Size 41 or 26 cm.
    รองเท้ากีฬาไม่ทราบประเภท
    ดูจากภาพเลยครับ ผมไม่รู้จะอธิบายยังไง
    ว่าใส่กับกีฬาประเภทไหน
    รู้แต่ว่าสวย แปลก เบาสบาย กระชับเท้ามากๆ
    ใครใส่ได้ ไม่ควรพลาดอย่างยิ่งบอกเลย

เปิด 150 บาท ส่งลงทะเบียน 60 บาท

19. Converse Chuck Taylor As Specialty Cranberry Hi Bayan Spor Ayakkab?

Size 41 or 26 cm.

รองเท้า Converse ผ้าใบแบบหุ้มข้อ
    สภาพดีเลยครับคู่นี้ สีเดิมๆ
    สภาพเซอร์ ยังไม่ผ่านการซักนะครับ
    ใครได้ไปจะใส่เลยก็ได้ไม่สกปรกนะ
    หรือจะซักก็แล้วแต่
    ปล่อยแบบนี้ไปเลยตามในภาพ
    เปิด 300 บาท ส่งลงทะเบียน 60 บาท

20. NIKE ZOOM LEBRON II
    Size 36 or 23 cm.

รายการนี้บอกเลยว่าเป็นตัวสะสม Rare Item ก็ว่าได้
    ได้มือสองมาเหมือนกัน ตอนได้มาสภาพก็แบบนี้เลย
    ไม่เคยทำอะไร ไม่เคยซักไม่เคยซ่อมใดๆ
    แต่ตอนมากาวยังไม่เสื่อม ยังติดแน่นดีครับ
    เก็บไว้ค่อนข้างนาน ไม่เคยนำมาใช้งาน
    ตอนนี้กาวเสื่อมแล้วความ (ถ่ายรูปให้เห็นชัดๆ เลย)
    ยางเริ่มแข็งแอบเสียดายนะ ของสะสมเลย
    เอามาปล่อยต่อให้คนที่อยากสะสมนะครับ
    เอาไปหยอดกาวหน่อยก็ใช้ได้แล้วครับ
    ปล่อยไปแบบทิ้งๆ เลย (ราคาในเวปแพงเอาเรื่อง)
    เปิด 180 บาท ส่งลงทะเบียน 60 บาท

21. Dorotenies shoe
    Size 36 or 22 cm.

รองเท้าแนวบู๊ทเท่ๆ สำหรับเด็กๆ ครับ
    รูปทรงคล้ายๆ ยี่ห้อ palladium
    สภาพดี แต่ยังไม่ได้ทำความสะอาดนะครับ
    เด็กๆ ใส่นี่หล่อๆ เลยครับ
    ลูกผมไม่ค่อยใส่ ปล่อยต่อเลยครับ
    เด็กใคร ลูกใครใส่ได้ จัดโลดดดดด...
    เปิด 180 บาท ส่งลงทะเบียน 60 บาท

22. NIKE AIR JORDAN FLIGHT 9
    Size 36.5 or 23.5 cm

Rare Item อีกตัวครับ
    ได้มามือสองอีกนั่นแหละ เพื่อสะสมให้ลูก
    แต่ตอนนี้ลูกไม่สนใจ ปล่อยๆ กันไป
    เผื่อมีประโยชน์กับท่านอื่นๆ มากกว่าผม
    ถือว่าเป็นของสะสมแล้วกันนะครับ
    แต่ก็ยังใส่ได้นะ แค่ยางเหลืองตามกาลเวลาแค่นั้น
    สภาพอื่นๆ พิจารณาตามรูปเลยครับ
    เปิด 200 บาท ส่งลงทะเบียน 60 บาท

23.adidas CLEMENTES
    Size 37 or 23 cm.

รองเท้าผ้าใบสีขาวของเด็กนะครับ
    สภาพยังดี สีอาจจะไม่ขาวมากเหมือนมือ 1
    แต่ก็ไม่เก่าจนหน้าเกลียดครับ
    แบรนด์ดีๆ สภาพสวยแบบนี้
    เอาไปให้ลูกๆ หลานๆ ใส่ได้เลยครับ เท่ๆ เลย

เปิด 120 บาท +ส่งลงทะเบียน 60 บาท

24. Nike Mavrk MID 2
    Size 41 or 26 cm

ชื่อเต็มคือ Nike Mavrk MID 2 Mens Skateboard shoes Black red
    สภาพยังเต็มๆ อยู่ครับ
    แค่สีซีดจากเดิมแค่นั้นเอง
    ลองเปรียบเทียบจากของใหม่ได้ครับ
    ถ้าใครรับได้เรื่องสีซีด เอาไปใส่เลยครับ
    ราคานี้ไม่แพงไปหรอกครับ แบรนด์แบบนี้ สภาพแบบนี้

เปิด 180 บาท +ส่งลงทะเบียน 60 บาท

25.Converse
    Size 40.5 or 26 cm

ผ้าใบลายสก๊อตสภาพเซอร์นิดๆ
    ผ้าเปื่อยๆ ขาดๆ นิดหน่อยแถวๆ ส้น
    โดยรวมยังสวยครับ
    ปล่อยแบบเซอร์ๆ ไปเลย
    ราคานี้เอาไปใส่เล่นกันได้เลย ไม่แพง
    **ป้ายบอกไซส์หลุดไปแล้ว**

เปิด 100 บาท +ส่งลงทะเบียน 60 บาท

26. Superga 2750 Aerex Century White
    Size 40 or 26 cm

รองเท้าผ้าใบขาวล้วนๆ
    แต่ตอนนี้ยางที่หัวออกเหลืองแล้วตามกาลเวลา
    แต่สภาพอย่างอื่นยังสวยๆ ครับ
    นี่ขนาดยังไม่ได้ซักนะครับ ถ้าซักซะหน่อยน่าจะแจ่มกว่านี้
    ปล่อยแบบไม่ซักนี่แหละ เอาไปทำกันเองเลยครับ
    แต่สภาพนี่ยังสวยอยู่นะ แบ่งๆ กันไป

เปิด 120 บาท +ส่งลงทะเบียน 60 บาท

27.AUF
    Size 38 or 24 cm.

รองเท้าผ้าใบสีเทาเข้ม
    สภาพก็ยังดีครับ
    ซอฟท์ในยังสวยๆ เดิมครับ
    พื้นสึกตามการใช้งานครับ
    โดยรวมสวยครับ
    สาวๆ หรือผู้ชายเท้าเล็กๆ เด็กโตๆ หน่อย ใว่ได้ครับ

28. CONVERSE Chuck Taylor ALL STAR graphic SCI FI hi top
    Size 36.5 or 23 cm.

ผ้าใบหุ้มข้อสวยๆ เซอร์ๆ เลย
    สีอาจจะซีดไปแล้ว ลายอาจจะจางไปบ้าง
    แต่โดยรวมสวยเซอร์อยู่ครับ
    สภาพยังดีใส่ได้อีกนานเลย
    คู่นี้อาจจะเล็กไปหน่อยนะครับ
    น่าจะเหมาะกับเด็กโตๆ หน่อย
    หรือผู้ใหญ่ตัวเล็กๆ ถ้าเป็นผู้หญิงน่าจะสูงไม่ถึง 160 ซม.
    เอาเป็นว่าก่อนบิตลองวัดขนาดเท้าก่อนก็ดีครับ
    คู่นี้เชือกขาดแล้วนะครับ เลยถอดออก
    ใครได้ไปเดี๋ยวผมหาเชือกแถมไปให้
    แต่ต้องแจ้งนะครับว่าจะเอาเชือกสีดำ หรือขาว

29. Converse Chuck Taylor All Star Boot
    Size 38 or 24.5 cm.

หุ้มข้อเท่ๆ เลยคู่นี้
    ข้างในบุหนาๆ นุ่มๆ เลย
    คาดว่าน่าจะเอาไว้ใส่ตอนหนาวๆ หน่อย
    สภาพถือว่ายังดีครับ
    ตำหนิมีจากกรใช้งานทั่วๆ ไปไม่น่าเกลียดอะไร
    เอาไปใส่หล่อๆ เท่ๆ ขำๆ กันไปครับ
    คู่นี้อาจจะเล็กไปทางผู้หญิงนะครับ
    หรือผู้ชายตัวเล็กๆ ก็น่าจะพอใส่ได้

30. Diesel ZATHAN
    Made in MOROCCO รหัสผ้า 008B6

เอว 33? / เป้า 9.5? / ความยาว 40? / ต้นขา 11.5? / เข่า 8.5? / ปลายขา 9.5?

ตัวนี้ก็สภาพสมบูรณ์มาก
    เป้าแน่นๆ ไม่ขาด ไม่ซ่อมเช่นกัน
    ปลายขาตัดต่อตะเข็บเดิมมาสวยๆ เลย
    ตะเข็บดำเล่นขอบสีออกทองๆ หน่อย สวยเลย
    รอยขาดต่างๆ ทำมานะครับ ให้ออกแนวเซอร์ๆ
    กระเป๋าหลังปักลายเด่นๆ เลย สวยดี
    ลงรูปให้ดูเยอะๆ เลย พิจารณาเอาครับ

เปิด 400 บาท +ส่งลงทะเบียน 60 บาท

31.Diesel
    Made in Italy

เอว 31? / เป้า 8? / ความยาว 38.5? / ต้นขา 11.5? / เข่า 8? / ปลายขา 8.5?

ตัวนี้ไม่ทราบชื่อรุ่น หรือรหัสผ้านะครับ
    เพราะป้ายในมันลอกไปแล้ว เลยดูไม่รู้
    สภาพก็ถือว่าพอใช้ครับ เพราะตำหนิเยอะหน่อย
    คือรอยปะที่เหนือกระเป๋าหลังขวา
    รอยชุนที่บริเวณเป้ากางเกง
    ซึ่งทั้ง 2 จุด ก็ซ่อมมาสวยๆ นะครับ
    ดูเนียนๆ ตา มองไม่ค่อยรู้หรอก
    เอาเป็นว่าดูกันที่ภาพดีกว่าครับ

เปิด 200 บาท +ส่งลงทะเบียน 60 บาท

32.Levi's engineered
    Made in Korea

ขนาดวัดจริง
    รอบเอว 31" / เป้า 10" / ยาว 41.5" / ต้นขา 12" / ปลายขา 9.5"

แฟน Levi?s ทุกท่านน่าจะทราบกันดี
    ถึงความแปลกของรุ่นนี้ ที่ตัดเย็บและออกแบบมาแบบแปลกๆ หน่อย
    เด่นๆ เลยเรื่องตะเข็บที่บิดไม่ตรงเหมือนรุ่นทั่วๆไป
    และปลายขาที่ออกแบบมาให้เหมือนกับการต่อขากางเกง
    ซึ่งตั้งใจทำมาแบบนี้เลยนะครับ ผมไม่ได้เอาเศษผ้ามาต่อแต่อย่างใด
    มันเป็นสไตล์ของรุ่น engineered เลยครับ
    ใครชอบรุ่นนี้ หรืออยากลองของแปลก จัดเลยครับ
    เท่สุดๆ เลยขอบอก (ผมก็มีไว้ใส่หลายตัว)

33.Levi's 532
    Made in Thailand

ขนาดวัดจริง
    รอบเอว 27" / เป้า 7" / ยาว 36.5" / ต้นขา 10" / ปลายขา 6"

ทรงสลิมขวัญใจสาววัยรุ่นเลยทรงนี้
    ปลายขาเล็กได้ใจเด็กแนว
    ใครใส่ได้นี่จัดเลยครับ ทรงแบบนี้สวยๆ เลย
    ซื้อให้ลูก ให้แฟน ให้กิ๊กได้หมดครับ

Last edited by kerospeed; 1 Mar 2018 at 07:59:48.

aer+2519's Avatar
    วัฒนานคร-สระแก้ว 27160

OverclockZone Member kerospeed's Avatar

Quote Originally Posted by aer+2519 View Post

OverclockZone Member boonritt's Avatar

Ups. น่าจะฟิวส์ขาดนะ. ฟิวส์ อยู่ใต้ช่องเสียบสายไฟเข้า

Quote Originally Posted by boonritt View Post
    Ups. น่าจะฟิวส์ขาดนะ. ฟิวส์ อยู่ใต้ช่องเสียบสายไฟเข้า
    ผมดูแล้วครับ ไม่มีนะครับ
    แต่ก็ขอขอบคุณที่แนะนำครับ

OverclockZone Member boonritt's Avatar

[QUOTE=kerospeed;74037711]ผมดูแล้วครับ ไม่มีนะครับ
    แต่ก็ขอขอบคุณที่แนะนำครับ [/QUOTขอรูปช่องเสียบไฟเข้า แบบชัดๆหน่อยสิ

OverclockZone Member

6.320
    0890176369

OverclockZone Member buffii's Avatar

OverclockZone Member plakarb's Avatar

4 250
    0991911338

OverclockZone Member lairwtiare's Avatar

รายการที่8 UPS
    ไม่รู้ว่า กี่WATT กี่VA
    ผมก็ว่าอีกเสียง น่าจะฟิวส์ขาด

[QUOTE=boonritt;74037783]
    Quote Originally Posted by kerospeed View Post
    ผมดูแล้วครับ ไม่มีนะครับ
    แต่ก็ขอขอบคุณที่แนะนำครับ [/QUOTขอรูปช่องเสียบไฟเข้า แบบชัดๆหน่อยสิ

Quote Originally Posted by saga View Post
    6.320
    0890176369
    ขอบคุณที่เปิดให้ครับ
    Quote Originally Posted by oou13 View Post

Quote Originally Posted by buffii View Post

Quote Originally Posted by plakarb View Post
    4 250
    0991911338
    ขอบคุณครับ
    Quote Originally Posted by lairwtiare View Post
    รายการที่8 UPS
    ไม่รู้ว่า กี่WATT กี่VA
    ผมก็ว่าอีกเสียง น่าจะฟิวส์ขาด
    ที่เครื่องมีบอกแค่นี้ครับ

ดู spec ที่นี่เลยครับ http://www.powercom-usa.com/ProductDetail.asp?ID=10

ราคาล่าสุด

4.UBOX 250 k.plakarb
    6.ODM 320 k.saga

Last edited by kerospeed; 1 Mar 2018 at 07:50:25.

OverclockZone Member yokey22's Avatar

4.UBOX 270
    6.ODM 330

0859156685

Quote Originally Posted by yokey22 View Post
    4.UBOX 270
    6.ODM 330

0859156685
    ขอบคุณครับ

ราคาล่าสุด

4.UBOX 270 k.yokey22
    6.ODM 330 k.yokey22

12. 50
    13. 50

0816078929

2 / 150
    0818347665

Quote Originally Posted by deer1144 View Post
    12. 50
    13. 50

0816078929
    Quote Originally Posted by cittip View Post
    2 / 150
    0818347665
    ขอบคุณครับ

ราคาล่าสุด

2.HeadPhone Wall Street English 150 k.cittip
    12.NUBWO MM-56 50 k.deer1144
    13.Signo Pro-series 50 k.deer1144

OverclockZone Member IT_Star's Avatar

Quote Originally Posted by IT_Star View Post
    Quote Originally Posted by oou13 View Post
    ขอบคุณครับ

ปิดคืนนี้นะคร้าบบบบบ..

ราคาล่าสุด

2.HeadPhone Wall Street English 150 k.cittip
    12.NUBWO MM-56 50 k.deer1144
    13.Signo Pro-series 50 k.deer1144

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks