Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดู e8200+p5k/se+แรมบ้านบัส 800 ลากได้อีกมั้ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดู e8200+p5k/se+แรมบ้านบัส 800 ลากได้อีกมั้ย

ช่วยดูทีครับ

ถามอีกเรื่องคับ
    เรื่องแรม ถ้าใช้แรมบัส 1066 นี่มันจะไปได้ไกลกว่าเดิมอีกเยอะเลยใช่มั้ยครับ
    Last edited by monkeypond; 12 Jan 2009, 22:10:31.

แรง ละนะ

Comment

เอาขึ้นอีกครับของผมไฟน้อยกว่านี้ยังได้ 8*450 เลย
      กดดูตรงลายเซนเลยฮะ

Comment

Originally posted by c0hxv View Post
        เอาขึ้นอีกครับของผมไฟน้อยกว่านี้ยังได้ 8*450 เลย
        กดดูตรงลายเซนเลยฮะ

คับจะลองดู

Comment

ยาวไปครับ

Comment

ได้แล้วครับ 8*450 แต่ถ้าไป 460 จอฟ้าอะคับ อาการนี้ต้องเพิ่มไฟแรมรึเปล่าครับเพราะตอนนี้ไฟแรม ยัังเดิม ๆ อยู่
            Last edited by monkeypond; 12 Jan 2009, 23:11:18.

Comment

แรมบ้าน ยัดไฟ 2.1-2.2 ไปโลด ^^

Comment

สเป็คท่านคือๆๆกะผมเลยสอนผมลากบ้างดิ

ขอวิธีทำ หรือ มาเปนสูตรก็ได้ 555+

อยากแรงบ้าง

Comment

Working...
                X