Announcement

Collapse
No announcement yet.

TimeShift

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• TimeShift

ไม่ทราบว่าท่านใด ได้เล่นเกมนี้ไปแล้วม่างอะครับ

คือตัวกระผมเล่นไปได้นิดนึง

ก็รุ้สึกว่า โห้ว ไมมันเจ๋งจังวะ

เกมนี้รุสึกว่าจะออกมานานแล้วใช่มั้ยอะครับ

แต่ผมว่ามันเจ๋งมาก ทั้งกราฟฟิก ระบบ ย้อนเวลา เนี่ย โดนใจมากเลย

ถ้าท่านใดยังไม่เคยเล่น

ลองครับ รับประกัน เซียร่า ไม่ทำท่านผิดหวังแน่นนอนครับ

เอ่อ

รบกวนถามเนื้อเรื่องมันหน่อยจิครับ

มันเปนมายังไง รู้แต่ว่าเราเป็นพันเอกไรซักอย่างเนี่ย ในชุดแล้วมันก็วาปๆ ไป งง =_=

รบกวนท่านผู้มีอุปการะคุณช่วย บอกเนื้อเรื่องทีครับป๋ม

เคยเล่นไปนิดเดียว+ลืม

Comment

ผมก็กำลังหาเกมส์นี้มาเล่นอยู่เหมือนกันครับ พอดีไปตั้งกระทู้ถามแล้วมีคนแนะนำมา

Comment

อยากเล่นเหมือนกันพอจะดีที่โหลดไหมครับ

Comment

อยากเล่นใจจะขาด
          แต่ไอเพื่อนตัวดีมันก็ไม่โหลดมาให้สักที
          ปล.เน็ตทาก ไม่อาจโหลดเองได้ --"

Comment

เห็นว่าแว๊บไปแว๊บมา น่าลองดีเหมือนกัน มีคนมาการันตีว่าเจ๋ง ต้องไปหาโหลดมั่งแหละ

Comment

http://www.torrentreactor.net/torren...ack-%2B-Serial

http://www.torrentreactor.net/search...sc=0&x=23&y=12

ยังพอมี คนseed แฮะ ลองดู ละกันนา เกมน่าเล่นอีกเกม เกมดีๆ ไม่ใช่แค่ ต้องใหม่ ไม่ใช่แค่ภาพสวย แค่เล่นแล้วชอบก็พอ

Comment

เล่นจบไปตั้งนานแล้วครับ ตั้งแต่เกมมันออกใหมๆโน้นเลย

เกมจะให้แก้ปริศนาต่างๆคล้าย Haft-life แต่ความมันถือว่าใช้ได้เลยครับ

Comment

คะเเนนGamespot ปานกลาง เเต่ก้อเเล้วเเต่คนชอบอ่ะนะ

Comment

เดวลองมั่ง น่าสนดี

Comment

เกมส์นี้สนุกครับ ภาพสวยมีอะไรให้เล่นเยอะครับในเกมส์ ผมเล่นยังติดใจเลย เล่นจบไปนานแล้วหละ ไม่ยากไม่ง่ายเกินไปครับ ชอบตรงเล่นกับเวลาเนี้ยแหละ ทั้งหยุดเวลา เดินหน้า ถอยหลัง ได้หมด ตอนนี้ยังเก็บแผ่นไว้อยู่เลย เดี๋ยวว่างๆ ค่อยเอากลับมาเล่นใหม่

Comment

เจ๋งดี แต่ภาพตอนหยุดเวลาจะสวยกว่าตอนเดินลุยธรรมดานะผมว่า - -

Comment

โดยรวมเกมนี้ถือว่าอยู่ในระดับดีเยี่ยมเลยครับ ทั้งภาพ ระบบเสียง(ลองต่อ 5.1 ดิ) และการใช้เทคนิคในการเล่น ยอดเยี่ยมจริงๆ

Comment

ผมว่าชุดเบต้าสูทนี้เจ๋งกว่านาโนสูทอีกนะ ลองเล่นดูครับ ฉากกลางแจ้งทำได้อารมณ์ดีมาก
                            เรื่องการหยุดเวลานี้ ลองเล่นแบบยากสุดดูจะรู้เลยว่า ทุกครั้งที่ใช้พลังหยุดเวลาต้องไม่ทำอะไรเสียเปล่า โดยรวมจัดว่าควรหามาเล่นเลยครับ เกมนี้

Comment

ผมเล่นไปได้เยอะพอสมควรเลย แต่อยู่ดีๆก็เข้าเกมส์ไม่ได้ซะงั้น ทำเอาเซ็งเลย ตอนหยุดเวลาแล้วขโมยปืนมัน พอเวลากลับไปแบบปกติ มันเหวออ่ะ ยิงแม่งโคตรสะใจ ฮาๆ(บ้าไปแว้ว) เนื้อเรื่องประมาณมีคนขโมยชุดนาโนฯไปมั้ง เราต้องไปเอาคืน น่าจะประมาณนี้นะ เพราะผมก็เล่นนานแล้วเหมือนกัน

Comment

Working...
                              X