overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 17 of 17

Thread: หูฟัง ODM Docking & Keyboard G-Star Diesel adidas Versace D&G อื่นๆ ปิด 4-3-2018

OverclockZone Member kerospeed's Avatar
    Talingchan Bangkok

Exclamation หูฟัง ODM Docking & Keyboard G-Star Diesel adidas Versace D&G อื่นๆ ปิด 4-3-2018

Headphone ODM Docking & Keyboard G-Star Diesel adidas Versace D&G อื่นๆ ปิด 4-3-2018 | 21.26.49 น.

กติกาประมูล

1 ประมูลเพิ่มครั้งละเท่าไรก็ได้แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 (ไม่เอาเศษสตางค์นะครับ)
    2 ปิดประมูล วันที่ 4-3- 2561 เวลา 21.26.49 น (ยึดเวลาตาม web)
    3 ผู้ชนะการประมูลกรุณาโอนเงินภายใน 24 ชม. หลังจากแจ้ง PM หรือ โทรฯ แจ้งผลการประมูล
    4 ส่งของภายใน 24 ชม. หลังจากได้รับหลักฐานการโอนเงินแล้ว
    5 ใส่รายการสินค้าและราคาจะลงเบอร์โทรหรือไม่ลงก็ได้ตามสะดวก
    6 ผู้ประมูลต้องรับผิดชอบในการประมูล ไม่มีข้อยกเว้นใดๆ ดังนั้นก่อนประมูลควรคิดให้ดีก่อนนะครับ
    7 กรณีเกิดปัญหา web ล่ม ไม่มีการเลื่อนนะครับยึดตามเดิม
    8 กรณีมีผู้เสนอราคาเท่ากัน ยกผลประโยชน์ให้ผู้ที่เสนอราคาก่อนเป็นผู้ชนะครับ
    9 เมื่อสิ้นสุดการประมูล จะสรุปและจะติดต่อกลับไปทาง PM หรือเบอร์โทร ของผู้ที่ชนะ
    10 ผู้ชนะการประมูลต้องรับผิดชอบค่าโอนเงิน และค่าในการส่งของเองนะครับ มีให้เลือกโอน 3 ธนาคาร คือ กรุงเทพ ไทยพานิชย์ และ กสิกร ครับ
    11 หากเกิดปัญหา หรือข้อขัดแย้งที่นอกเหนือจากนี้ ผมขอเป็นผู้ตัดสินเองนะครับ
    12.ถ้าประมูลได้มากกว่า 1 ชิ้น จะคิดค่าส่งชิ้นที่แพงสุดก่อน ชิ้นต่อไปคิด 50% ของราคาส่งที่แจ้งไว้
    13.ห้ามผู้ร่วมประมูล Edit post ทุกกรณี หากต้องการใส่ราคาใหม่ ให้โพสต์ใหม่นะครับ หากมีการ Edit จะไม่นับโพสต์นั้นๆ นะครับ

1.anitech joypad 1235

Usb joy สภาพพอใช้ได้นะครับ
    ทดลองดูแล้วปุ่มกด บน ล่าง ซ้าย ขวา กดไม่ได้นะครับ แต่ถ้าเป็นอนาล๊อกใช้ได้
    ส่วนปุ่มอื่นๆ กับอนาล๊อกทั้งหมดใช้ได้ครับ
    สรุปคือใช้ได้หมด ยกเว้นปุ่มกด บน ล่าง ซ้าย ขวา ที่เสียนะครับ
    ลองเอาไปแก้ดูครับ ผมทำไม่เป็น ปล่อยแบบนี้ไปเลย ได้มาแบบนี้

รับประกัน 3 วัน ตามอาการที่แจ้ง

เปิด 50 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

2.Signo Proseries HeadPhone

หูฟังพร้อมไมค์นะครับ
    สภาพสวยๆ อยู่ครับ
    แพ็คลอกแล้วครับ
    เสียงดังทั้ง 2 ข้าง ไมค์ใช้ได้
    ตัวหมุนลด-เพิ่มเสียงก็ยังใช้ได้ครับ
    เอาไว้ใช้งานดูหนัง เล่นเกมส์ทั่วๆ ไปครับ
    พิจารณาตามรูปเลยครับ สวยๆ เลย

รับประกัน 3 วัน ว่าใช้ได้แน่นอน

เปิด 150 บาท +ส่งลงทะเบียน 60 บาท

3.NUBWO A6 HeadPhone

หูฟังพร้อมไมค์นะครับ
    สภาพผมถือว่าพอใช้ครับ
    แพ็คลอกแล้ว แต่ยังสวยอยู่
    เสียงดังทั้ง 2 ข้าง ก้านไมค์หัก แต่ไมค์ใช้ได้ปกติครับ
    ตัวหมุนลด-เพิ่มเสียงก็ยังใช้ได้ครับ
    เอาไว้ใช้งานดูหนัง เล่นเกมส์ทั่วๆ ไปครับ
    พิจารณาตามรูปเลยครับ สวยๆ เลย

รับประกัน 3 วัน ว่าใช้ได้แน่นอน

เปิด 150 บาท +ส่งลงทะเบียน 60 บาท

4.samsung keyboard clavier

Docking & Keyboard สำหรับ TABLET ตระกูล tab ของ Samsung นะครับ
    ลองรับได้ถึงขนาด 10 นิ้ว เลยครับ
    เป็นของนอก ของใหม่ ไม่มีคีย์ไทยนะครับ
    มีแต่ตัวเครื่องไม่มีกล่อง แต่เครื่องใหม่วิ้งๆๆ เลยครับ
    ไม่เคยผ่านการใช้งานนะครับ

รับประกัน 3 วันว่าใช้งานได้ปกติครับ

เปิด 250 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

5.Sony MP3 MP4 USB Data & Charge

สาย Data และชาร์จ ของเทียบนะครับ
    ของใหม่ไม่เคยใช้งาน ยังอยู่ในซองครับ
    ยังไม่เคยแกะออกมาครับ
    ใช้กับเครื่อง MP3 MP4 ของ sony ครับ
    เป็นแบบหัวแบนๆ ใหญ่ๆ นะครับ
    ใครที่มีเครื่องเล่นก็จะทราบดีว่าแบบไหน
    ไม่เคยลองนะครับ เพราะยังไม่แกะ

เอาเป็นว่าประกัน 3 วัน ตามปกติไปโลด ว่าใช้ได้

เปิด 100 บาท +ส่งลงทะเบียน 30 บาท

6. ODM Spin DD100 Wrist Watch

นาฬิกาสวยๆ ใส ๆ จาก ODM spin collection นะครับ
    รุ่นนี้ของใหม่ ขายกันประมาณ 3,xxx นะครับ
    https://www.ebay.com/p/ODM-Spin-DD10...Watch/81814178

ที่ถ่ายมามีอยู่ 3 สีครับ แต่ปล่อยออกแค่ 2 สีนะครับ
    เพราะสีเหลือง ผบ.ผมชอบมากกกกกก? เลยเก็บไว้เอง ที่เหลือปล่อยออกครับ เพราะไม่ค่อยใส่ ใส่อยู่สีเดียว

ตัวเรือนออกแบบมาแบบสีสันสวยงาน
    นาฬิกาก็เดินไม่เหมือนปกติ คือ เป็นตัวเลขวิ่งหมุน
    ชั่วโมงอยู่ขวาสุด กลางนาที ซ้ายสุดวินาที
    ก่อนถ่ายลงกระทู้ เอาไปเปลี่ยนถ่านมาใหม่แล้วครับ
    ปล่อยๆ แบบราคาแบ่งปันครับ

เปิดแยกนะครับ 6.1 เขียว / 6.2 ฟ้า

รับประกัน 3 วันว่าใช้งานได้ปกติครับ

เปิด 300 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

fast picture upload

7.CTH HS8871R

กล่องดาวเทียม CTH ตัวนี้
    มีตัวเครื่องมาอย่างเดียวนะครับ ไม่มีสายหรือรีโหมดมาด้วย
    ผมลองต่อที่ช่อง AV นะครับ เปิดติดปกติ
    แต่ HDMI ลองไม่ได้ครับ เพราะ TV ที่มี HDMI ที่บ้านเสียครับ
    เลยลองได้แค่ AV ครับ

ส่วนเรื่องใช้งานได้มั้ย อันนี้ก็ไม่ได้ลองครับ เพราะไม่มีจานครับ
    ลองได้แค่เปิดติด มีภาพแค่นั้นครับ
    ปล่อยต่อแบบนี้ไปครับ

รับประกัน 3 วัน ว่าเปิดติด มีภาพแน่นอน

เปิด 100 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

8.PCM UPS

เครื่องสำรองไฟตัวนี้เพิ่งเสียวันเสาร์ที่ผ่านมา
    ก่อนหน้าใช้ปกติดี ปิดไป เช้ามาอีกวันเปิดติดแปบเดียวก็ดับ
    มีเสียงปี๊บบบบบ?ปกติ เหมือนแจ้งไม่มีไฟเข้าเครื่อง
    ลองเปลี่ยนสายแล้ว อาการเดิม
    ไม่ซ่อม แต่ถอดเอาแบตออกไปใช้กับตัวอื่น
    **เครื่องต้องใส่แบตฯ ถึงจะเปิดติดนะครับ**
    ปล่อยแบบเสียๆ ไปครับ
    ท่านใดเป็นช่างน่าจะซ่อมไม่ยาก
    ไม่มีประกัน ได้แค่ตัวเครื่องตามในภาพอย่างเดียวนะครับ

เปิด 150 บาท +ส่งธรรมดา 80 บาท

9.HUB 8 Port Compex

ตัวนี้เทสแล้วใช้ได้ครับ
    แต่ port 1 เหมือนจะมาๆ หาย ๆ
    เอาเป็นว่าช่อง 1 เสียนะครับ
    อีก 7 ช่อง รับประกันว่าใช้ได้ปกติ
    มีตัวเครื่องอย่างเดียวนะครับ
    รับประกัน 3 วัน ตามที่แจ้ง

เปิด 50 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

10.Venix wireless mouse

Mouse สีแจ่มๆ สภาพดีครับ
    ใช้งานได้ปกติ มีตัวรับพร้อมใช้งานเลย
    รับประกัน 3 วันครับ

เปิด 100 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

11.RIZZ

ลำโพงต่อคอมฯ สภาพดี
    ใช้ไฟจาก USB แต่สายขาด
    เลยไม่รู้ว่าใช้งานได้หรือเปล่า
    ตีเสียไปครับ ไม่มีประกัน

เปิด 0 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

12.IBM HDD 20 Gb.

อันนี้ของเสียนะครับ HDD แบบ IDE
    เมื่อก่อนใช้กับกล่อง External ครับ ใช้ได้ปกติ
    เก็บไว้นานหลายปี ค้นเจอ เอามาเปิดไม่ติดแล้ว
    จานหมุนปกติ แต่มีเสียงแก๊กๆๆ ทำอะไรต่อไม่ได้
    ปล่อยเป็นของเสียๆ ไปครับ ไม่มีประกัน

เปิด 0 บาท +ส่งลงทะเบียน 40 บาท

13. Emjoi Gently Gold Caress

เครื่องถอนขนไฟฟ้า
    สภาพเหลืองแล้ว แต่ใช้งานได้ปกติ
    ตัวนี้แบตไม่ดีแล้วนะครับ เวลาใช้ต้องเสียบสายชาร์จด้วย
    มีตัวเครื่องพร้อมหม้อแปลง(เทียบ) ให้ไปใช้งานครบๆ เลยครับ
    รับประกัน 3 วัน ว่าใช้งานได้ปกติ

14.TDK

กระเป๋าใส่แผ่นนะครับ
    มีลำโพงในตัวนะครับตัวนี้
    ใส่ถ่าน AA 2 ก้อน (ไม่มีให้)
    ใช้งานได้ปกติดีครับ
    ใช้พกติดตัวไว้ฟังแก้ขัดได้
    สภาพยังดีครับ สวยๆ อยู่
    รางถ่านสะอาดสะอ้านเลยไม่ดำ ไม่เยิ้ม
    รับประกัน 3 วัน ว่าเปิดติด เสียงดังปกติ

15.Seagate HDD Ext.Box

ตัวนี้เป็นกล่อง HDD ขนาด 3.5 นะครับ
    ไม่ได้ใช้นานแล้ว เป็นรุ่นเก่า ใช้กับ IDE นะครับ
    เมื่อก่อนใช้กับ win XP ได้ปกติดี
    ก่อนลงเอามาเทส เครื่องมองเห็นแต่ต้องลง Driver ก่อน (win 8.1)
    ผมหา Driver ลงไม่ได้ ไม่มีเครื่อง win XP ให้ลองแล้วด้วย
    ขอปล่อยแบบนี้เลยครับ
    มีตัวเครื่องให้อย่างเดียวนะคับ สายอื่นๆ ไม่มีให้ครับ
    ใช้ไฟ 12v. เหมือนกล่อง HDD ทั่วไปครับ
    ตีเสียไปครับ (แต่รับประกันว่าเสียบคอมฯ มองเห็น ไฟติด HDD หมุนครับ)

16. adidas Originals Courtvantage
    Size 40 or 25 cm.

รองเท้าผ้าสีขาวสวยๆ เลยครับ (ในรูปมืดไปหน่อย)
    ของจริงขาวอยู่ครับ
    สภาพยังสวยสมบูรณ์อยู่
    แต่ซอฟท์ในไม่ใช่ของเดิมนะครับ
    อื่นๆ ยังดี พิจารณาจากรูปได้เลยครับ
    แบรนด์นี้การันตีคุณภาพได้เลย

เปิด 300 บาท +ส่งลงทะเบียน 60 บาท

17. G-Star Raw
    Size 40 or 25 cm.

G-Star Raw Hi Black Leather Boots Special Edition
    หุ้มข้อหนังสีดำสวยๆ เลยครับ
    สภาพยังดี ตำหนิมีนิดๆ หน่อย ไม่น่าเกลียด
    ยี่ห้อนี้แพงเอาเรื่องนะครับ งานดี
    ดีไซน์สวยๆ เลย
    ใครชื่นชอบแนวๆ นี้ แบรนด์นี้ ไม่ควรพลาด
    ไม่มีมาบ่อยๆ นะ ถ้าใหญ่กว่านี้สักเบอร์นะ เสร็จผมแล้ว
    ปล่อยต่อให้กับคนที่พอดี เป็นเนื้อคู่กันดีกว่า

เปิด 300 บาท +ส่งลงทะเบียน 60 บาท

18.Diesel Yore
    Size 41 or 26.5 cm.

ผ้าใบหุ้มข้อสีขาว พื้นยางสีน้ำเงิน
    สวยๆ เลยครับ สภาพอาจจะมีเหลืองนิดหน่อยตามการใช้งาน
    ลองเอาไปซักดูครับ ผมว่าซักออกนะ
    หรือแช่ไฮเตอร์มาเล รับรองขาวจั๊วแน่ๆ รับรอง(แต่ตอนนี้ก็ขาวอยู่นะ)

สภาพสมบูรณ์มาก ซอฟท์ในเดิมๆ เพ้นท์ลายสวยๆ เลย
    พื้นเหลือเยอะ สีน้ำเงินสวยๆ เลยครับ
    แบรนด์ดี ดีไซน์สวยๆ ล้ำๆ ต้องเขาเลยล่ะ
    ใครชื่นชอบยีนส์ยี่ห้อนี้ ก็น่าจะชอบรองเท้าเช่นกัน
    จัดไปครับ ไม่แพงหรอกเชื่อผมเหอะ

Boxer รายการต่อไปเปิด 60 บาท ทุกรายการ ค่าส่งลงทะเบียน 30 บาท (กี่ตัวก็ราคาเดียวไม่+เพิ่ม)

Boxer ทุกตัวเป็นของใหม่ไม่แท้นะครับ
    เนื้อผ้า Nylon 92% spendex 8% ทุกตัวครับ
    เนื้อผ้าสามรถยืดได้เยอะมากครับ
    เนื้อผ้าบางเบา ใส่สบาย ไม่อับ
    ระบายอากาศได้ดี ใส่แล้วไม่อึดอัดครับ

ทรง Boxer ประมาณนี้นะครับ

photo hosting sites

image sharing sites

19. Versace Boxer Briefs (ลายหน้าคน)
    Free Size (ระหว่าง M กับ L)

มี 4 สีนะครับ เลือกได้ตามใจชอบเลย
    แบ่งเป็น 19.1 ขาว / 19.2 ดำ / 19.3 น้ำตาล / 19.4 กรมฯ

เนื้อผ้าเป็น 92% Nylon 8% Spendex
    สามารถยืดได้เยอะมาก

ขนาดเอว วัดแบบไม่ยืดได้ 25 นิ้ว

เปิด 60 บาท +ส่งลงทะเบียน 30 บาท

20. Versace Boxer Briefs (ลายเพ้นท์)
    Free Size (ระหว่าง M กับ L)

มี 2 สีนะครับ เลือกได้ตามใจชอบเลย
    แบ่งเป็น 20.1 ขาว / 20.2 กรมฯ

เนื้อผ้าเป็น 92% Nylon 8% Spendex

ขนาดเอว วัดแบบไม่ยืดได้ 25 นิ้ว

เปิด 60 บาท +ส่งลงทะเบียน 30 บาท

21. D&G Boxer Briefs (หมาบลูด๊อก)
    Size M

มี 2 สีนะครับ เลือกได้ตามใจชอบเลย
    แบ่งเป็น 21.1 ขาว / 21.2 ดำ

22. D&G Boxer Briefs (ลายเพ้นท์)
    Size M

แบ่งเป็น 22.1 ขาว / 22.2 ดำ

23. Pierre Cadin

แบ่งเป็น 23.1 เขียวอมฟ้า (เอว 27) / 23.2 น้ำเงิน (เอว 23)

ขนาดเอว วัดแบบไม่ยืด

24. Emporio Armani
    Size M

แบ่งเป็น 24.1 เขียวอมฟ้า / 24.2 น้ำเงิน

25. D&G Boxer Briefs (ลายข้าง)
    Size M

แบ่งเป็น 25.1 ขาว / 25.2 น้ำเงิน

26. Calvin Klein
    Size M

แบ่งเป็น 26.1 น้ำเงิน / 26.2 ดำ

OverclockZone Member

OverclockZone Member kerospeed's Avatar

Quote Originally Posted by oou13 View Post

OverclockZone Member kobmobile2's Avatar
    ตลาดบาวแค 085-3322567

Quote Originally Posted by kobmobile2 View Post

OverclockZone Member buffii's Avatar

6.1 320
    0890176369
    Last edited by saga; 4 Mar 2018 at 01:31:46.

6.2 320
    0890176369
    โพสแรกลงผิดสีลงใหม่ครับ

Quote Originally Posted by buffii View Post

Quote Originally Posted by saga View Post
    6.1 320
    0890176369

Quote Originally Posted by saga View Post
    6.2 320
    0890176369
    โพสแรกลงผิดสีลงใหม่ครับ
    ขอบคุณครับ

ราคาล่าสุด

6.2 ODM Spin 320 k.saga

OverclockZone Member kobmobile2's Avatar

Size. L. ทั้งหมด
    19.2. 60
    20.2 60
    23.2 60
    26.2. 60
    085-3322567
    Kob

ขอเปลียนเป็น
    รายการที่ 19.2
    เป็น 19.1
    60
    085-3322567
    Kob

Quote Originally Posted by oou13 View Post
    Quote Originally Posted by kobmobile2 View Post
    Size. L. ทั้งหมด
    19.2. 60
    20.2 60
    23.2 60
    26.2. 60
    085-3322567
    Kob
    ขอเปลียนเป็น
    รายการที่ 19.2
    เป็น 19.1
    60
    085-3322567
    Kob
    ขอบคุณครับ

ราคาล่าสุด

6.2 ODM Spin สีฟ้า 320 k.saga
    19.1 Versace Boxer ขาว 60 k.kobmobile2
    20.2 Versace Boxer กรมฯ 60 k.kobmobile2
    23.2 Pierre Cadin น้ำเงิน 60 k.kobmobile2
    26.2 Calvin Klein ดำ 60 k.kobmobile2
    Last edited by kerospeed; 4 Mar 2018 at 19:57:33.

XXXปิดประมูลXXX

สรุปผล

6.2 ODM Spin สีฟ้า 320 k.saga
    19.1 Versace Boxer ขาว 60 k.kobmobile2
    20.2 Versace Boxer กรมฯ 60 k.kobmobile2
    23.2 Pierre Cadin น้ำเงิน 60 k.kobmobile2
    26.2 Calvin Klein ดำ 60 k.kobmobile2

ผู้ชนะเดี๋ยวผม PM ไปนะครับ ขอบคุณทุกท่านครับ

ท่าน kobmobile2 inbox เต็มนะครับ

ผมขอแจ้งตรงนี้เลยนะครับ

ท่านชนะ 4 รายการ รวมยอดโอน 270 บาท(รวมส่งลงทะเบียน)

โอนแล้วกรุณาแจ้งชื่อที่อยู่ในการจัดส่งด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ
    Last edited by kerospeed; 4 Mar 2018 at 21:45:02.

รับทราบคับผม

โอนแล้วนะคับ
    กสิกรไทย
    270-

Bookmarks

Bookmarks