Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนดูให้หน่อยครับผมไม่แน่ใจว่าโพสห้องนี้ได้อะเปล่าครับ แต่ผมแก้ไม่ได้เลยช่วยทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนดูให้หน่อยครับผมไม่แน่ใจว่าโพสห้องนี้ได้อะเปล่าครับ แต่ผมแก้ไม่ได้เลยช่วยทีครับ

คือคอมผมอยู่ดีๆมันก็มีอาการนี้ขึ้นมาครับไม่ได้สังเกตุว่าเป็นเอาตอนไหน เพื่อนๆคนไหนพอจะทราบวิธีแก้มั้ยครับ ผมหาไม่ได้เลย จะเซิส ในกูเกิล ก็ไม่รู้จะใช้คำว่าอะไรอะครับ

ช่วยดูให้หน่อยนะครับ อาการคือ เวลาลากเมาส์ ตอนอยู่หน้า Destop แล้วมันจะมีกรอบใหญ่กว่าปกติมากซึ่งมองลำบากมาก โดยเฉพาะเวลาใช้บางโปรแกรม มันเลือก Selection อะไรก็จะใหญ่จนบังอ่านข้อความไม่รู้เรื่องอะครับรบกวนช่วยทีนะครับเป็นแบบในภาพอะครับ

อืม.. อาการแบบนี้มันวิเคราะห์ได้หลายอย่างนะครับ

Comment

ทำไมเส้นลากดำมันใหญ่

Comment

อ่อโทษทีครับ ผมลอง Restore กลับไปในจุดทียังไม่เป็นได้พอดีหายแล้วครับ แหะๆ

Comment

Originally posted by HaHaPaJingKo View Post
          อืม.. อาการแบบนี้มันวิเคราะห์ได้หลายอย่างนะครับ
          ข้อที่1.คือนายyamisongหัวเกรียนครับ

Comment

Originally posted by HaHaPaJingKo View Post
            ข้อที่1.คือนายyamisongหัวเกรียนครับ
            ดูไว้คับ

นี่แหละ !! เขาเรียกว่าเปิดประเด็น

Comment

ปล่อยเค้าไปเถอะครับตอนนี้ ดูออกและ นายHaHaPajinKo เค้าไม่เข้ามาเล่นบอร์ดตอบคนปกติแล้วและครับ

ไม่มีใครสนใจมันแล้วและครับ คอยกดดูว่าผมตั้งกระทู้อะไรไว้บ้างแล้วตามไปทุกกระทู้จริงๆก็มี หล่นไปหลายอันแล้วยังจะขุดอยู่ได้ไร้สาระ

Comment

กระทู้นี้ถ้าผมไม่ขุดก็ไม่ได้สาระนะครับ

Comment

Originally posted by yamisong View Post
                  ปล่อยเค้าไปเถอะครับตอนนี้ ดูออกและ นายHaHaPajinKo เค้าไม่เข้ามาเล่นบอร์ดตอบคนปกติแล้วและครับ

ไม่มีใครสนใจมันแล้วและครับ คอยกดดูว่าผมตั้งกระทู้อะไรไว้บ้างแล้วตามไปทุกกระทู้จริงๆก็มี หล่นไปหลายอันแล้วยังจะขุดอยู่ได้ไร้สาระ
                  อ้าว! คุณหมายความว่าคุณไม่ปกติ??? ผมเลยตอบคุณงั้นหรอ...?? แล้วมีการมาทำเป็นดูผมออกด้วยงั้นผมก็คงดูคุณออกเหมือนที่คุณดูผมนั้นแหละครับ

Comment

กระทู้นี้ถ้าผมไม่ขุดก็ไม่ได้สาระนะครับ
                    นายน่ะ ไร้สาระมากๆ

Comment

Originally posted by yamisong View Post
                      อ่อโทษทีครับ ผมลอง Restore กลับไปในจุดทียังไม่เป็นได้พอดีหายแล้วครับ แหะๆ
                      ยินดีด้วยครับ ^^ นายหล่อมาก

Comment

ทุกท่านโปรดสังเกตดีๆ ว่าเค้าอาจกำลังจะไรท์ GT_ ขายเดี๋ยวผมจะไปอุดหนุนเป็นคนแรก

Comment

หลายกระทู้แล้วนะ นายน่ะ

Comment

Originally posted by rhythm158 View Post
                            ดูไว้คับ

นี่แหละ !! เขาเรียกว่าเปิดประเด็น
                            ไม่ใช่ครับ !! เขาเรียกว่าเป็นการ อุปมาอุปมัย ครับ ^^

Comment

Working...
                            X