Announcement

Collapse
No announcement yet.

พันทิพย์มีร้านไหนที่ขายของถูกๆมั่งอะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พันทิพย์มีร้านไหนที่ขายของถูกๆมั่งอะคับ

ที่พันทิพย์มีร้านไหนที่ขายของถูกๆมั่งอะคับ
    หรือดีก็ได้คับไม่จำเป็นต้องถูกอย่างเดียว
    แบบว่าขายทุกอย่างอะคับ
    พวกCPU แรม การ์ดจอไรอย่างนี้อะคับ
    แนะนำทีคับผม
    *-*

น่า จะ เป็น ร้าน jedi

Comment

ต้องถามๆ เอานะ
      ถึงจะรู้

Comment

ต้องถามๆ เอานะ
        ถึงจะรู้
        ถามใครอะคับ

งุงิ

*-*

Comment

ผมเดินดูเอาร้านไหนคุยดีผมก็ซื้อ ร้านไหนไม่สนใจเราถามอะไรก็ไม่อยากตอบผมก็ไม่ซื้อ(ร้านดังๆ) เพราะราคาไม่***งกันมาก

Comment

เดินcompareเทียบเอาทุกร้าน หากเดินไหว+อยากประหยัดตัง ผมก็ทำแบบนี้แหละ ส่วนมากจะเจอร้านชั้น3-4 ราคาจะถูก ยกเว้นเจอร้านคนรู้จัก วันนั้นจะไปซื้อแรม เขาทักพอดีเปิดร้านใหม่ ลดให้ตัวละ50- อุๆ

Comment

ร้าน itfever ของถูกดีเหมือนกันครับ

Comment

ร้าน ชั้น 3 ฝั่งมุมๆ M&D หรืออะไรนี่ละ ถามราคา ยังไมไ่ด้ต่อเลยลดให้ซะงั้น

แต่ถ้าอยากได้ถูกจริงๆต้องเดินเทียบราคา ครับ

Comment

ชั้น 4 หมวย ขาวๆ ก็ ok นะ....เน้นคนขายแจ่มไว้ก่อน ถุกแพงช่างมัน....อิอิ

Comment

Working...
                  X