Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปรับค่าต่างๆใน nvidia control panel กับ ปรับในเกมส์ ภาพที่ได้จะเหมือนกันไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

GTX 960 4GB ปรับประมาณนี้ครับ ส่วนใหญ่เน้นไปปรับในเกมมากกว่า
    ถ้าปรับใน Control Panel ด้วย + ปรับในเกมด้วย ภาพก็จะดีขึ้น แต่ก็กินทรัพยากรมากขึ้นเช่นกัน

Comment

ก็คือมันจะเลือก nvidia control panel ก่อน แล้วถ้าไปเจอ default ตาม application หัวข้อไหน ค่อยไปเลือกในเกมรองลงมา

Comment

สวัสดีครับพี่ ไม่นึกว่าจะมีเด็กหลังสนมาเล่นเว็บบอร์ดนี้ด้วย

Comment

Working...
        X